รบกวนจัด Sr แทรกเกอร์ ทุกแบบ ให้หน่อยนะครับ[เพื่อเป็นแนวทาง]

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนจัด Sr แทรกเกอร์ ทุกแบบ ให้หน่อยนะครับ[เพื่อเป็นแนวทาง]

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนจัด Sr แทรกเกอร์ ทุกแบบ ให้หน่อยนะครับ[เพื่อเป็นแนวทาง]

รบกวนพี่ๆตากลมหน่อยนะครับ
    อยากเห็น SR แทรกเกอร์ หลายๆแบบเลยครับ (ขอเยอะๆเลยนะครับ)
    เพื่อเป็นแนวทางครับ
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ em97

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัดไปครับ

เข้าไปดูกระทู้เก่าๆดีกว่าครับ ข้างในยังมีของดีอีกเยอะครับ ทั้งกระทู้ปักหมุด ถาม-ตอบ ซื้อ-ขาย แลกเปลี่ยน เข้าไปอ่านกันก่อนครับ อย่าเพิ่งมาโพสใหม่
    ตามลิ้งค์เลยครับ เทรกเกอร์
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=95097
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

มาตรฐาน อยากโพสนะ...แต่เน็ตมันช้ามาก ก ก ก ก

ได้มาจาก www.google.com ครับ...ลองเสิรชดู
    มีทุกอย่างที่ต้องการจริง ๆ . . .
    (คันนี้ไม่ใช่ SR นะ . . . แต่ชอบครับแนวนี้)

รูป รูป    
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

nirut1239 nirut1239's Avatar
    สถานที่
    นว
    ขอบคุณ
    0

จัดไป

รูป รูป    

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จริงอย่างที่น้องปั๊ปเขาบอกล่ะครับ
    คือลองไปสืบค้นดูก่อนนะครับ หากว่าดูจนหมดแล้วยัง ไม่เต็มอิ่มก็มาขอเพิ่ม ถ้าผมว่างจะลองดูให้ (บอกเมลลมาละกัน - - เพราะตอนนี้มีน้องที่สนิทคนนึงมันบ้าแนวเดียวกะคุณมา ก**ผมหารูปให้มันดูหลายครั้งหลายรอบแล้ว)

ผมแนะนำว่า ให้ใช้ www.Google.co.th
    แล้วพิมพ์คำว่า tracker bike sr400 custom และ idea หรือ sale หรือ show อะไรทำนองนี้ครับ
    แนะนำอีกว่าให้คลิกที่คำว่าค้นหารูปภาพก่อนจะ กด search นะครับเพราะช่องทางการค้นหาแบบนี้จะทำให้เราไม่เบื่อ คือเห็นเป็นภาพออกมาเลย
    ข้อดีของการค้นหาเองบ้างคือ 1. ได้ภาพที่ถูกใจเราที่สุด
    2. หากเจอภาพที่สุดยอด เราก็จะภูมิใจสุด ๆ
    และ3. หากเราเอาภาพต่างๆที่เราค้นมาได้มาให้คนอื่นดูแล้วคน ที่ชอบมาพบ ก็จะเป็นประโยชน์สุด ๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mellow : 18-10-2007 เมื่อ 13:59

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

Bookmarks