สมุดลงนามเยี่ยม - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: สมุดลงนามเยี่ยม

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ดีคับ มาเที่ยวหนุกกันๆ

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันดีครับทีมงานกระบี่....ช่วยแนะนำที่เที่ยวหน่อยคร ับ....

หวัดดีครับพี่ๆ เพื่อนๆทีมกระบี่ ผมชื่อเกลียวครับ..คือว่าสมาชิก ทีมถังเหล็ก จังหวัดสงขลา มีความเห็นกันว่าจะไปเที่ยวกระบี่กัน ประมาน 31-2 ม.ค. นี้ ไม่ทราบว่าจะมีที่เที่ยวที่ไหนบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.........em95

Thumbs up แนะนำ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SuPerFast_64k อ่านข้อความ
    หวัดดีครับพี่ๆ เพื่อนๆทีมกระบี่ ผมชื่อเกลียวครับ..คือว่าสมาชิก ทีมถังเหล็ก จังหวัดสงขลา มีความเห็นกันว่าจะไปเที่ยวกระบี่กัน ประมาน 31-2 ม.ค. นี้ ไม่ทราบว่าจะมีที่เที่ยวที่ไหนบ้าง ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ.........em95
    หวัดดีครับผม yakrabivespaclub
    คุณจะมาเที่ยวกระบี่จะแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวให้นะคร ับถ้าคุณมาจากสงขลาครับถ้าชอบเกาะก็แวะเที่ยว
    1.เกาะลันตาได้เลยครับเป็นเกาะรถสามารถลงไปได้แต่ต้อ งข้ามแพไปครับสวยดีครับมีสถานที่พักมากมายคับจะถึงก่ อนใครถ้ามาจากลงขลา
    2.น้ำตกร้อนสระมรกตอยู่ที่อำเภอคลองท่อมเป็นสถานที่จ ุดแวะพักเล่นน้ำได้ครับ
    3.ภายในอำเภอเมืองครับ
    3.1เที่ยวในตัวเมืองกระบี่ครับหรือคุณจะขับรถมาเที่ย วแถวชายหาดอ่าวนาง หาดนพรัตน์หรือคุณจะลงไปเที่ยว ทะเลแหวก เกาะพีพี หาดไร่เลย์ คุณก็สามารถจอดรถไว้ได้ครับแล้วเช่าเรือไปครับทุกที่ สามารถไป -กลับหรือจะนอนค้างก็ได้ครับ
    4.อำเภออ่าวลึกจะไปเที่ยวน้ำตกธารโบกกรณีก็ได้ครับสว ยๆๆครับ
    ยังไงสอบถามข้อมูลได้ที่การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยห รือ
    Vespa Krabi Club ได้ตลอดการเดินทางครับ 0865138863(สนใจข้อมูลเพิ่มเติม)
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    [email protected]

Senior Member SuPerFast_64k's Avatar
    สถานที่
    TSU CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Yakrabi อ่านข้อความ
    หวัดดีครับผม yakrabivespaclub
    คุณจะมาเที่ยวกระบี่จะแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวให้นะคร ับถ้าคุณมาจากสงขลาครับถ้าชอบเกาะก็แวะเที่ยว
    1.เกาะลันตาได้เลยครับเป็นเกาะรถสามารถลงไปได้แต่ต้อ งข้ามแพไปครับสวยดีครับมีสถานที่พักมากมายคับจะถึงก่ อนใครถ้ามาจากลงขลา
    2.น้ำตกร้อนสระมรกตอยู่ที่อำเภอคลองท่อมเป็นสถานที่จ ุดแวะพักเล่นน้ำได้ครับ
    3.ภายในอำเภอเมืองครับ
    3.1เที่ยวในตัวเมืองกระบี่ครับหรือคุณจะขับรถมาเที่ย วแถวชายหาดอ่าวนาง หาดนพรัตน์หรือคุณจะลงไปเที่ยว ทะเลแหวก เกาะพีพี หาดไร่เลย์ คุณก็สามารถจอดรถไว้ได้ครับแล้วเช่าเรือไปครับทุกที่ สามารถไป -กลับหรือจะนอนค้างก็ได้ครับ
    4.อำเภออ่าวลึกจะไปเที่ยวน้ำตกธารโบกกรณีก็ได้ครับสว ยๆๆครับ
    ยังไงสอบถามข้อมูลได้ที่การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยห รือ
    Vespa Krabi Club ได้ตลอดการเดินทางครับ 0865138863(สนใจข้อมูลเพิ่มเติม)
    ขอบคุณมากครับแล้ว...ทางนี้ลงแล้วแล้วจาโทติดต่ออีกท ีครับ......em94

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน บายดีม่าย ทีมงานกระบี่

หายเงียบไปนานเลยกับการทักทาย ถามอีกครั้งครับ บายดีม่าย
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member neonazi666's Avatar
    ขอบคุณ
    0

บายดีคับพี่หลวง พี่หลวงบายดีม้าย

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ neonazi666 อ่านข้อความ
    บายดีคับพี่หลวง พี่หลวงบายดีม้าย
    บายดี แต่ม้ายเมีย และ งานเยอะไปหน่อย
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member danwin999's Avatar
    สถานที่
    ศรีตรัง Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน say Hello ภูเก็ต

say Hello กระบี่
    กลุ่ม Vispa krabi club จัดทริป เมื่อใดแจ้งข่าวด้วยนะครับ ทีมพังงาร่วมแจมด้วยครับ//วิน [email protected]

คับได้ครับจัดไป จัดไป
    **นุกกันนิคุณ**
    Vespa Krabi Club
    [email protected]

Nevigator Member Inferior scooter's Avatar
    สถานที่
    ^Nevigator scooter Club^
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมทีมงานกระบี่ครับผม
    สบายดีกันทุกคนน่ะครับ
    ......Nevigator scooter club.....
    มัลติพลาย :Hakeem300.multiply.com
    Inferior :Ha-keem.
    E-mail : [email protected].
    :http:// keeminferior.hi5.com
    Px 200 : By Dee Modify Kokpadoo Satunthailand
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=120

ชาอ้อ เม้ม ๆ Cha_ooR's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ก้อมีบายมั่ง ไม่บายมั่ง

ได้รถดีมั่ง รถพังมั่ง

ซื้อใหม่มั่ง ขายรถมั่ง ตามอัธภาพครับ 55555555+

ว่าง ๆจะไปเยี่ยมทีมงาน เนฯ ครับคุณกีม
    The only thing in life achieved without effort is failure.

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking สวัสดีปีฉลู ชาวเวสป้ากระบี่ค๊าฟ

บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member oak_ey's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Moter Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ 2009

สวัสดีปีใหม่ ปีนี้ปี "วัว" ขอให้ทุกท่าน สุขขี-สุขขัง-สุขกำลัง-สุขกะตังสุข สาธุ

จากทีมงาน bymc บางใหญ่มอเตอร์คลาสสิคสุราษฎร์ธานี

Member Mr.Thang Lek's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ปี 2552 จากใจชาวถังเหล็กครับ

ขอลาที ปีเก่า แสนเศร้าโศก
    ความอับโชค ที่มา กับราศี
    อีกโพยภัย ไข้ทำ ประจำมี
    ในชีวี จงสลาย มลายพลัน

สวัสดี ปีใหม่ ขอให้สุข
    หมดสิ้นทุกข์ กายจิต มิผิดผัน
    อายุมั่น ขวัญยืน สี่หมื่นวัน
    มีผิวพรรณ ผ่องนวล เย้ายวนชม

ปรารถนา เงินทอง กองท่วมฟ้า
    ทำการค้า ร่ำรวย ไปสวยสม
    มียศศักดิ์ รักใคร ใคร่ภิรมย์
    ขอให้กลม เกลียวกัน และมั่นคง

ถ้าผู้ใด ใจว่าง เรื่องทางรัก
    ให้พบพักตร์ กันที อย่ามีหลง
    หากอกหัก หนักไป ครวญใคร่ปลง
    ขอท่านจง โชคดี ทั้งปีเทอญ
    /\2

Member mukky_black@vespa's Avatar
    สถานที่
    คนจรไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวาดดีปีใหม่ชาวกระบี่

ซา-หวัด-ดี-ปี-ใหม่....ชาวกระบี่นะจร้า..

แวะมาทักทาย..แค่นี้แหละก๊าฟ..
    // ..ทำ ชี วิ ต ใ ห้ มี ค ว า ม สุ ข...ก็ พ อ แ ล้ ว..\\
    Oo*************************oO
    " ..นิ ย ม... " ข อ ง " ...โ บ ร า ณ.."
    !! มันถูกสร้างขึ้นเพื่อให้ได้รู้จักกับคำว่า" ค ล า ส สิ ค " !!.. I t ' s L o v e C l a s s i c C a r ..
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    <-<-<-<-<---- The Best ..(",)..Thailand Classic ---->->->->->
    <<<<<---//E-mail //: [email protected] //Hi 5//: mukkynaja.hi5.com--->>>>>

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 19 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks