เยี่ยม เยียน จาก Moto Cafe ...

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เยี่ยม เยียน จาก Moto Cafe ...

sampatza's Avatar
    สถานที่
    MOTO Cafe
    ขอบคุณ
    0

Red face เยี่ยม เยียน จาก Moto Cafe ...

ขอโทษทีนะพี่พี่...หายหน้าหายตาไปนาน เพราะสอบอยู่ช่วงนั้น
    งาน ซัปป่าว่าน พี่แดงบอกว่า
    พี่ๆชุดระยองจะไปพร้อม Moto หรอครับ
    ดีใจมากเลยนะเนี่ย จะได้ไปกันเยอะๆ
    สนุกดีเหมือนครั้ง Japan ที่ผ่านมา
    แล้วพบกัน...
    ดูรูปสินค้าปัจจุบัน...ได้จากหน้าแรกหรือ
    หน้าสุดท้ายแล้วแต่การตั้งกระทู้ของสมาชิกครับ

วิธีการสั่งซื้อทางโทรศัพท์
    1.ดูรูปสินค้าที่ต้องการในร้าน Patshop TSC
    2.โทรศัพท์แจ้งเพื่อสั่งจ้องหมวกกันน๊อค
    3.โอนเงินผ่านทางธนาคารกรุงเทพ
    หมายเลขบัญชี 383-4-32958-7 (นายสุรเชษฐ์ กาละวงศ์)
    4.โทรแจ้งการโอนเงินและแจ้งที่อยู่ผู้รับ
    5.รอรับสินค้า เวลาไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่สั่งสินค้า
    สอบถาม-สั่งซื้อ : 086 - 3764658 081 - 3053823 ตลอด24 ช.ม.
    *มาดูสินค้าที่ร้านได้ครับ...ประหยัดค่าขนส่ง...ได้ส ินค้ารวดเร็ว...
    (/\7ถ้าจะเข้ามารับสินค้าช่วยโทรแจ้งเพื่อจะได้จัดเก็บ ไว้ให้ครับ...จะได้มาไม่เสียเที่ยว/\7)
    ..................

อรรถพร จ้า a_muangsont's Avatar
    สถานที่
    honda rayong classic c super cub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sampatza อ่านข้อความ
    ขอโทษทีนะพี่พี่...หายหน้าหายตาไปนาน เพราะสอบอยู่ช่วงนั้น
    งาน ซัปป่าว่าน พี่แดงบอกว่า
    พี่ๆชุดระยองจะไปพร้อม Moto หรอครับ
    ดีใจมากเลยนะเนี่ย จะได้ไปกันเยอะๆ
    สนุกดีเหมือนครั้ง Japan ที่ผ่านมา
    แล้วพบกัน...
    ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนนะครับ
    ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลใด้ แต่ไม่สามารถมองเห็นคิ้วของตน คนส่วนใหญ่ใส่ใจกับผลได้ระยะสั้นเท่านั้น แต่คนฉลาดอย่างแท้จริงจะมองไปยังอนาคต

Honda rayong classic c super cub
    082-4750897 / 150-1-30598-6 ออมทรัพย์ กรุงศศรี ระยอง

http://www.hi5.com/friend/profile/displaySameProfile.do
    บอร์ดกลุ่มครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?

Bookmarks