เครื่องพิมพ์ดีดแบบนี้ซ่อมที่ไหนคะ ใครรู้บอกหนูที..

ชื่อกระทู้: เครื่องพิมพ์ดีดแบบนี้ซ่อมที่ไหนคะ ใครรู้บอกหนูที..

มาตรฐาน เครื่องพิมพ์ดีดแบบนี้ซ่อมที่ไหนคะ ใครรู้บอกหนูที..

เป็นของน้าค่ะ คุณตาซื้อให้น้าสมัยเรียนหนังสือ พอเค้ารื้อบ้านก็จะทิ้ง ก็เลยเก็บมา ยังสวยดี แต่ว่ามันเสียอ่ะค่ะไม่รู้จะเอาไปซ่อมที่ไหนดี เดี๋ยวนี้มีแต่ร้านซ่อม คอมพิวเตอร์ ซ่อมเครื่องพิมพ์ดีด หายากจังค่ะ

รูป รูป  
    "ไทยไม่รักของไทย แล้วจะเหลืออะไรให้ลูกหลานดู"

softdrink76's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

ร้านซ่อมพิมพ์ดีด ตรงข้ามโรงเรียนศรีวิกรณ์ ใกล้โรงพยาบาลสุขุมวิทครับ แถมยังมีตัวเจ๋งๆ ให้คุณตะลึงอีกด้วย

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

มีร้านซ๋อม แต่เค้าต้องรู้ยี่ห้อนะครับ ว่ามีอะไหล่หรือเปล่า ร้านอยู่ที่สะพานควายนะครับ เยื้อง ๆ กับสถานทูตอิรักเก่านะครับ เคยเอาที่บ้านไปซ่อม ทำดีเลยทีเดียว แต่ราคาค่อนข้างสูงนะครับ เพราะที่นี่เค้ามีอะไหล่เก็บไว้ไม่ค่อยเยอะนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ softdrink76 อ่านข้อความ
    ร้านซ่อมพิมพ์ดีด ตรงข้ามโรงเรียนศรีวิกรณ์ ใกล้โรงพยาบาลสุขุมวิทครับ แถมยังมีตัวเจ๋งๆ ให้คุณตะลึงอีกด้วย
    ขออนุญาตเพิ่มเติมข้อมูลให้ครับเด้อครับ

ชื่อ ร้านสหพิมพ์ดีด โทร.๐๒-๓๙๑๗๖๔๐

ขอบคุณมากค่ะ
    "ไทยไม่รักของไทย แล้วจะเหลืออะไรให้ลูกหลานดู"

Bookmarks