ได้ข่าวไม่ค่อยดีว่าโคราชน้ำท้วม 22 อำเภอ

ชื่อกระทู้: ได้ข่าวไม่ค่อยดีว่าโคราชน้ำท้วม 22 อำเภอ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

Smile ได้ข่าวไม่ค่อยดีว่าโคราชน้ำท้วม 22 อำเภอ

ได้ข่าวไม่ค่อยดีว่าโคราชน้ำท้วม 22 อำเภอ แล้วชาวโนนสูงเป็นไงบ้างครับพี่เป็นห่วงน่ะครับ

เป็นห่วงมากๆพี่หนิง
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

Junior Member แชมป์สนิมโนนสูง's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โนนสูงก็โดนครับ

ที่โนนสูงก็ท่วมครับพี่หนิงน้องๆๆทีมงานก็โดนไปหลายค นขอบคุณมากครับที่เป็นห่วงนะครับ em93em93em85em85 แชมป์สนิมโนนสูง

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

Post ขอบคุณมากๆครับพี่หนิง

ขณะนี้จระเข้ได้หลุดมา 36 ตัว
    ยังไงก็ฝากพวกเรา
    ชาวสนิมโนนสูงเอาไว้
    ระมัดระวังกันด้วย
    แล้วคืนนี้อีก 5 ชั่วโมง
    ทางเขื่อนเขาจะปล่อยน้ำ
    ออกมาอีก
    ยังไงก็มาช่วยๆกันขนกระสอบทรายหน่อยนะครับ
    พวกเรากำลังจะเดือดร้อนกันแล้ว
    พี่น้อง..!!!!
    ขอบคุณพี่น้อง ชาววัดเจียงอี
    ที่เป็นห่วงพวกเราครับ
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่ดิวระวังโดนจระเข้งาบเด้อ
    ก๊องโต้ หำเหงา

Junior Member Dek_dpu's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile นำท่วมดูแลสุขภาพกันด้วยเด้อ

ดิวเปงไงบ้างดิวสบายดีไหมน้ำท่วมถึงชั้น

บนยังดูแลสุขภาพด้วยเด้อ
    ผู้ชายดีดี มันมีผัวกันหมดแล้ว

Dhurakij Pundit University
    Communicationarts

Senior Member nannan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าวัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เปงงัยบ้างอ่ะคับ?

ตอนนี้สถานะการณ์เปงงัยบ้างคับ?
    สหายเอ๋ย..เกาะกลุ่มรวมตัวกันไว้.
    ประกาศให้โลกรับรู้!
    พวกพ้องเราจะรักในมอไซด์คลาสสิค
    ตลอด..ปาย

[นันชมรมรถเก่าวัดเจียงอีศรีสะเกษเองจ้า!!]
    [email protected]

SNNS สนิมโนนสูง โคราช's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nannan อ่านข้อความ
    ตอนนี้สถานะการณ์เปงงัยบ้างคับ?
    ts32สถานะการตอนนี้ดีแล้วครับ น้ำลดลงแล้ว
    ส่วนจระเข้ก็ยังไม่หมดยังเหลืออยู่ ตำรวจกำลังตามล่าอีก
    ยังไง ชาววัดเจียงอี ฝากซื้อเนื้อจระเข้กับสนิมโนนสูงก็ได้นะครับ โลละ 200 บาท อิอิ

Bookmarks