(((สมาชิกที่สั่งจองเสื้อโปรดอ่าน ด่วนมาก!!!ครับ)))

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: (((สมาชิกที่สั่งจองเสื้อโปรดอ่าน ด่วนมาก!!!ครับ)))

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน (((สมาชิกที่สั่งจองเสื้อโปรดอ่าน ด่วนมาก!!!ครับ)))

สรุปสีเสื้อเป็นสีดำและแบบเป็นตามรูปนะครับ

และวันนี้ผมได้เข้าไปดูเสื้อเพื่อที่จะสั่งแล้วครับ ได้ขนาดมาซึ่งต้องบอกว่าไซส์เป็นแบบฝรั่งครับตัวค่อน ข้างใหญ่ยังไงรบกวนสมาชิกดูรายละเอียดดังนี้ครับ
    ขนาดจากการวัดรอบอก
    เบอร์ S (Small) = 32 นิ้ว
    เบอร์ M (Medium) = 36 นิ้ว
    เบอร์ F (Free Size) = 40 นิ้ว (สังเกตุมีไซส์นี้ด้วยครับ)
    เบอร์ L (Large) = 44 นิ้ว
    เบอร์ XL (X-Large) = 48 นิ้ว
    ***ใหญ่กว่านี้ไม่มีอีกแล้ว***
    ร้านนี้เสื้อขนาดใหญ่และยาว ขนาดตากฤษณ์ยังเอาแค่เบอร์ L เอง รบกวนช่วยเช็คออเดอร์ของตัวเอง แล้วถ้ามีการแก้ไขขอให้ลงบอกผมในกระทู้นี้ด่วนมากๆคร ับ เพราะคาดว่าวันศุกร์นี้จะเริ่มดำเนินการผลิตแล้วครับ ถ้าท่านใดไม่มาแก้ไขผมขอยึดตามออเดอร์เดิมนะครับ

ด้านหลังจะเขียนว่า Taklom Racer โดยใช้แบบอักษรแบบนี้ครับ

Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

vip member กว่า 55555 [KREW]'s Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เสื้อ

ของผมเอาเบอร์ L 1ตัวครับเคยสั่งแล้วแต่ลืมบอกไซด์
    เติ้ล กำแพงเพชร
    way not to turn

Junior Member ALEX_GIRL's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ปัน อั้น ขอเปลี่ยน Size เสื้อเป็น
    S = 1
    M = 1
    /\2

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็น L =1 ตัว s=1 ครับพี่ปัน
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

พี่ปัน ผม 3ตัวครับ
    M=1
    F=1
    L=1
    3 ไซส์ เลยครับ

powerball's Avatar
    สถานที่
    love machine
    ขอบคุณ
    0

ถ้าปิดจองแล้วอย่าลืมขึ้นหัวข้อสรุปยอดด้วยน่ะครับพี ่ว่ามีใครมั่งกี่ตัวไซส์อะไรของผมยืนยันตามกระทู้เก่ าเลยครับXL 1ตัวครับ...................ขอบคุณครับ............. .....................srยังไม่มาเอาเสื้อก่อนก็ยังดี .......ว่าแต่พี่ปันนี่อยู่แถวการเคหะป่ะครับ(ถ้าไม่ ใช่ก็บอกด้วยน่ะครับคอยจ่ายตังอยู่ครับ)ยังไงผมไปเอา เองที่แถวบ้านพี่ก็ได้น่ะจะให้จ่ายตังค์เมื่อไหร่บอก ด้วยน่ะครับเดี๋ยวเอาตังไปให้ผมอยู่เสรีทย61เองครับต รงพานาโซนิคอ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย powerball : 18-10-2007 เมื่อ 15:36
    แล้วไงอ่ะ.em94.............มาได้...............

Member
    ขอบคุณ
    0

Size F 1 ตัวครับคุณปัน

Ton up Boy Mellow's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ปันครับงั้นของผมก็ลดลงมาอย่างละไซส์ครับ
    มดเป็น M 1 S1
    มาร์คก็ M 1
    พี่โหม่ง M 1
    พี่อ๋อย S 1
    ครับ
    ตอนนี้ผมหาต้นฉบับงานแปล ตำนานคาเฟ่ เรซเซ่อ ที่เคยทำหายไปเจอแล้วครับ
    ใส่แต่เสื้อโดยไม่รู้ความหมายลึก ๆ อาจไม่ได้อารมณ์

เสร็จเมื่อไรจะโทรไปถามที่อยู่พี่ จะได้ส่งต้น
    ฉบับไปให้พี่ลงในเวปครับ

Mellow'
    The Return of the Cafe' Racer

Trirong's Avatar
    สถานที่
    สำหึกไบค์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 000

ไตรรงค์ หวังรุ่งเรืองกิจ ธานีมอเตอร์ 18/1 ม.3 อ.ตะพานหิน จ.พิจิตร 66110 089-6442820
    เสื้อเบอร์ F 1 ตัวครับ
    S.C.A. 29

ผมเอา M -1
    S- 1

ครับ โอ๊ก นะครับพี่ chanitpol seenikom 94/2 moo5 nonnghan sansai chaingmai 50290

Tel.0817645024
    @การอยู่ร่วมกันบนโลกนั้นไม่ง่ายแต่การเข้าใจและยอมร ับกันก็ไม่ยากเหมือนกัน@

สนใจติดต่อ โอ๊ก 081-7645024

นาย ชนิตย์พล สีนิคม ธนาคาร กรุงเทพ สาขาสันกำแพง เลขที่บัญชี 357-0-84362-7

KOK's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์
    ขอบคุณ
    0

Smile

ตัวเล็กครับผม ก๊อก กาฬสินธุ์ ขอขนาด M 1 ตัวครับผม
    ผ่านมาเมื่อไหร่ มีอะไรให้ช่วยเหลือ โทรฯมาเลยครับ
    08 - 6226 - 5565

[B]รถคันแรก ทำให้หลายๆคนรู้จักเรา
    รถคันต่อๆไป ทำให้เราออกไปรู้จักใครหลายๆคน

บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงไทยฯกาฬสินธุ์ ชื่อบัญชี ส.อ.ผดุงเดช บุญสวัสดิ์
    เลขที่ บ/ช 404 - 1 - 62467 - 3

ที่อยู่ส่งของ 70/1 ถ.โสมพะมิตร ต.กาฬสินธุ์ อ.เมือง จ.กาฬสินธุ์ 46000

padungdet_b@hotmail.com

Junior Member THE PUY's Avatar
    สถานที่
    ISAN THUNDER
    ขอบคุณ
    0

ขอ size L หนึ่งตัว เหมือนเดิมคร้าบ

St.Seya sentseya's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมขอเป็น M=1,F=1 (ยุทธ)
    ส่ง ธีระยุทธ พลเยี่ยม
    บ.อิตาเลียนไทย จำกัด
    ตู้.ปณ 13 ต.มาบตาพุด
    อ.เมือง จ.ระยอง
    21150
    tel.086-5474-997 (จาโอนตังยังไงคับไม่เคยซื้อของทางเนตคับ)
    คนรวยร่ำรวย ยิ่งรวยพราะคนยากจน
    คนจนยากจน ยิ่งจนเพราะคนร่ำรวย

<แต้ว>'s Avatar
    สถานที่
    Club4MiNi,MiniBike Society,Crazy Three Wheelers
    ขอบคุณ
    2
    Blog Entries
    2

m กะ s อย่างละตัวคับ

Bookmarks