แบบโปสเตอร์ แบบเสื้อ แบบโลโก้ งานที่ห้างจังซีลอน ป่าตอง จ.ภูเก็ตค่ะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แบบโปสเตอร์ แบบเสื้อ แบบโลโก้ งานที่ห้างจังซีลอน ป่าตอง จ.ภูเก็ตค่ะ

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    MORGAN PHUKET VESPA
    ขอบคุณ
    0

Talking แบบโปสเตอร์ แบบเสื้อ แบบโลโก้ งานที่ห้างจังซีลอน ป่าตอง จ.ภูเก็ตค่ะ

สวัสดีค่ะพี่น้องทุกคน วันนี้ขวัญเอาโลโก้งานมาให้ชมกัน งานที่มีชื่อว่า JUNGCEYLON PHUKET SCOOTER PARTY 1 ณ ห้างจังซีลอน ป่าตอง จ.ภูเก็ต งานนี้เรามีกิจกรรมมันส์ตั้งปต่เช้า จรดเย็นค่ะ เริ่มที่กิจกรรมแรลลี่ แบบ Reality ตั้งแต่เวลา 09.00 - 13.30 น. ( Start ที่หน้าห้างจังซีลอน) และกลับมาเจอกันใหม่ในเวลา 16.00 น. พร้อมกันในบริเวณงานกลางห้าง พร้อมพบกับกิจกรรรมบนเวที อาทิ การประมูลของแต่ง ตอบคำถามชิงของรางวัล และประมวยภาพ VTR ของกิจกรรมเมื่อตอนเช้า และตบท้ายด้วยลงดนตรีสุดมันส์ กระชากอารมณ์กับ PARADOX งานนี้มีมันส์ แถมได้ทำบุญพร้อมกันอีกต่างหาก ขวัญและทีมงานทุกคนอยากให้คุณมางานของเรา มาให้ได้นะค่ะ แล้วเจอกันวันที่ 1 พฤศจิกายน ณ ห้างจังซีลอน ป่าตอง จ.ภูเก็ต ตั่งแต่ 09.00 น. เป็นต้นไป แล้วเจอกันนะค่ะ

ปล.ขอขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะ
    ติดต่อรายละเอียดงาน ที่พัก ตารางกิจกรรม ได้ที่ 089-6516677 ขวัญ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan_taro : 05-02-2008 เมื่อ 07:53
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    I just to know I love Vsapa in my life

Senior Member kwan_taro's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

แบบเสื้อ และ พิธีกรในงานค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan_taro : 05-02-2008 เมื่อ 07:51
    I just to know I love Vsapa in my life

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

พิธีกรหญิงem95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kwan_taro : 05-02-2008 เมื่อ 07:51

Senior Member on the beach's Avatar
    สถานที่
    Hatyai SC.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kwan_taro อ่านข้อความ
    พิธีกรหญิงem95
    wow ....
    http://otb77.multiply.com
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Senior Member Kampoo Siam001's Avatar
    สถานที่
    Siam Southern Scooter
    ขอบคุณ
    0

Talking ... รายละเอียดของงานครับ

..... งานนี้จัดขึ้นวันพฤหัสบดีที่ 1 พฤสจิกายนนี้ ซึ่งตรงกับงานวันเปิดหาดป่าตอง ของจ.ภูเก็ต ซึ่งพวกเรามีจุดประสงค์อยากจัดให้เป็นงานประจำปี คือทุกๆปีชาว Scooter ต้องมารวมตัวร่วมกันทำกิจกรรมที่ จ.ภูเก็ต ในปีนี้เป็นปีแรกชาวScooterของภูเก็ตได้รวมตัวกับทาง ห้าง Jungcylon ซึ่งเป็นสปอนเซอร์หลักของงาน ได้ร่วมกันคิดว่าเราจัดงานแล้วเพื่อสังคมบ้าง เลยลงมัตติออกมาว่าเงินค่าลงทะเบียน, เงินประมูลของ ทุกบาททุกสตางค์จะร่วมสมทบทุนกับรายการทศกัณฑ์ เพื่อนำไปช่วยครู 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ งานจะจัดที่ห้าง Jungcylon ( ป่าตอง ) ค่าลงทะเบียนคันละ 100 บาทพร้อมเสื้อ ( เฉพาะคนขับ ) หรือใครที่ไม่มาและต้องการเสื้อเก็บไว้เป็นที่ระทึกต ัวละ 150 บาทครับ ในงานเราจะจัดการประมูลของแต่งกัน เงินทุกบาทเราจะรวมสมทบทุนช่วยเหลือครูใต้ ท่านใดอยากบริจากของแต่งร่วมประมูลเชิญได้ครับผม พร้อมด้วยคอนเสิร์ต PARADOX เป็นงานบุญงานกุศลอยากให้พี่น้อง Scooter ทั่วประเทศมาร่วมงานนะครับ

ปล. ท่านใดมีอะไรสอบถามติดต่อที่เบอร์ผมได้ 24 ชม. เลยนะครับ ( ตามลายเซ็นครับ )
    Siam Southern Scooter
    อนิจจัง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม
    สงัด สงบ เสงี่ยม สะอาด

Bookmarks