Lam เดี้ยง

ชื่อกระทู้: Lam เดี้ยง

Junior Member club vega's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Lambretta SX 175 เดี้ยงซะเเล้ว

เดี้ยงไปแล้ว 2 คัน จากเดิม LAM4 ล่าสุด SX175 ของไฝไปแล้ว ทั้งคน ทั้งรถ เดี่ยวพี่noteจะส่งรูปมาให้ดู (รพ. แม่น้ำ 501)/\4
    เมาไม่ขับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 04-04-2006 เมื่อ 16:40 เหตุผล: Lambretta SX 175 เดี้ยงซะเเล้ว
    MYLIFE MYSCOOTER MYLAMBRETTA SLIM STYLE

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down พลาด

เหตุเกิดเมื่อเช้าวันนี้ ตอนตี 5 หลังจาก คุณโอ๊ค ซัด Sx 175 cc ที่เช็ทจนเข้าที่ เพื่อตามเพื่อนๆที่ขี่นำมาก่อนเเล้ว
    มาถึงหน้า สกน. ได้มีรถกะบะ D4D 4WD กลับรถตัดหน้า
    คุณโอ๊คจึงหักหลบเข้าชนราวกั้นข้างทาง+ท้ายรถกะบะ
    โชคดีนะที่หักหลบ............ไม่งั้นได้เสียบเข้าใต้ ท้องรถเเน่ๆ
    จึงทำให้คุณโอ๊คของเราได้รับบาดเจ็บที่ใบหน้า....เเล ะเเว่นตา.......
    ส่วนตัวรถเสียหายในส่วนบังลมกับตะเกียบหน้า......... .............

เชิญเยี่ยม คุณโอ๊คได้ที่ รพ.เเม่นำ ชั้น 5 ห้อง 501 ................................ ของเยี่ยมโปรดซื้อกันมาเยอะๆ
    คนไข้กำลังโหย..................................

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า 175 มันเเรงเกินไป ฉะนั้น ขี่ 150 เดิมๆ ดีกว่า/\6 /\6 /\6

ช่วงนี้กลุ่มเราเกิดอุบัติเหตุกัน หลายคันเเล้ว พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ก็ขับขี่รถด้วยคงามระมัดระวังกันด้วยนะครับ......... ..................................

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shop_note : 04-04-2006 เมื่อ 16:35
    Love me Love my Scooter

Member i_lomo's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แย่เลย
    ขอให้พี่ไฝหายไวๆ
    ของเยี่ยมเอาไรดีคะพี่
    from my lungs to my feet i'm breathing
    I'm loving every minute, every road signs a reminder of exactly why we did it to begin with

Pakkred Scooter Club*

Junior Member MiLk CooL's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หายให้ไว

ขอให้หายไวไวแล้วกัน เรื่องรถมันเป็นเรื่องธรรมชาติ
    จาก ProuD CluB/\2

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool เมาไม่ขับนะน้อง

หายไวนะ
    พี่โจ

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เป็นห่วง

Shop_Note คนไข้เป็นอะไรมากหรือเปล่า พี่เป็นห่วงครับ...และขอให้หายไวไว น๊ะครับ

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

โชคดีนะครับที่ผมซื้อแลม3 150ซีซี มา ขำขำอะครับ ยังไงขอให้หายไวไวนะครับ

Senior Member pun_x's Avatar
    สถานที่
    PakkredScooterClub
    ขอบคุณ
    0

นี่แหละครับ คือบทสรุปของคนที่ขี่ 175 (จุดจบ 175 ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า)

Member vp_rally's Avatar
    สถานที่
    • waspace •
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ปากเกร็ดชนบ่อยนะครับยังไงก็รักษาเนื้อรักษาต ัวดีๆนะครับ
    แต่ Club Service มันดวงแข็งไม่เบาเลยนะ 55555555

/\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2 /\2
    W a S p A c E

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

ขอให้หายเร็วๆนะ คุณ....อู้ยๆๆ
    ทั้งคน และรถ
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณเพื่อนๆ ที่เป็นห่วง

ขณะนี้คนไข้ของเรา อาการดีขึ้นมากแล้ว ( ดูจากรูปที่เอาของมาเยี่ยม ) ในโรงบาลมันยังไม่เว้น
    เย็นวันนี้ก็จะกลับบ้านเเล้วครับ................... .....ขอบคุณเพื่อนทุกคน ที่เป็นห่วง

รูป รูป    
    Love me Love my Scooter

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันน่า...............

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Shop_note
    ขณะนี้คนไข้ของเรา อาการดีขึ้นมากแล้ว ( ดูจากรูปที่เอาของมาเยี่ยม ) ในโรงบาลมันยังไม่เว้น
    เย็นวันนี้ก็จะกลับบ้านเเล้วครับ................... .....ขอบคุณเพื่อนทุกคน ที่เป็นห่วง
    อย่างนี้ต้องให้นอนต่ออีกสัก สองสามวันน๊ะ..แหมมมมมมมม....มันน่า......นัก คุณไฝ
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

ขอให้หายไวๆๆ ครับ แต่เบียร์ นี้ไง กินไม่แบ่งเลยครับบบ ท่าน
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

Junior Member club vega's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking กฏระเบียบของการใช้ห้องพิเศษ

1.ห้ามส่งเสียงดังรบกวนคนไข้
    2.ห้ามเล่นการพนันทุกชนิด
    3.ห้ามดื่มสุรา เบียร์ และยาเสพติด
    ส่วนพวกเราเยี่ยมกันทั้งคืน เข้าออกตลอดเวลา กินเบียร์ตลอดเหมือนอยู่โรงเเรม
    และหลังจากนั้นเค้าก็เชิญเราออก ทั้งๆที่เงินประกันสังคมยังไม่หมด
    :d
    MYLIFE MYSCOOTER MYLAMBRETTA SLIM STYLE

Member sx ts2's Avatar
    สถานที่
    JAMAICA
    ขอบคุณ
    0

/\2 ไม่ได้เล่นเน็ตหลายวันป่านนี้คงหายแล้วมั้งขอให้หายเ ร็วๆนะครับ/\2
    ปลาวาฬเรชซิ่ง05

Bookmarks