--------- > > ขอขอบคุณ เจ็ก และพี่ไก่ มากๆ ที่คอยตามดูแลผมจนดึก.....***

ชื่อกระทู้: --------- > > ขอขอบคุณ เจ็ก และพี่ไก่ มากๆ ที่คอยตามดูแลผมจนดึก.....***

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Arrow --------- > > ขอขอบคุณ เจ็ก และพี่ไก่ มากๆ ที่คอยตามดูแลผมจนดึก.....***

ขอบคุณเจ็ก และพีไก่มากครับ ที่เมื่อคืน มาช่วยดูแลผมจนดึกจนดื่น เจ็กหายเจ็บขาเร็วๆนะครับ รักษาสุขภาพด้วยครับ เรื่องรถตอนนี้เข้าเกียร์ยากครับ เครื่องเดินสะดุดนิดๆ แต่ก็ยังวิ่งกลับมาสิงห์บุรีได้สบาย ๆ มีอะไรแล้วจะรายงานให้ทราบครับ..

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ไม่ดึกหรอกครับ..ถึงบ้านตีสอง....555 ไม่เป็นไร..กลับถึงสิงห์ฯได้ก็ดีแล้ว....ลองขี่ดูสัก ระยะหนึ่งครับ..เนื่องจากคาร์บูฯที่เจตน์ใช้อยู่เป็น คาร์บูฯตัวเล็ก เบอร์18 จัดว่าเล็กไปสำหรับความจุของกระบอกสูบปัจจุบันของเจต น์..อย่างน้อยต้องเริ่มกันที่ เบอร์20ครับ..เจตน์.....เก็บอากรมาเล่าเพื่อปรับปรุง ด้วยครับ....โชคดีครับ..
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lam Station อ่านข้อความ
    ไม่ดึกหรอกครับ..ถึงบ้านตีสอง....555 ไม่เป็นไร..กลับถึงสิงห์ฯได้ก็ดีแล้ว....ลองขี่ดูสัก ระยะหนึ่งครับ..เนื่องจากคาร์บูฯที่เจตน์ใช้อยู่เป็น คาร์บูฯตัวเล็ก เบอร์18 จัดว่าเล็กไปสำหรับความจุของกระบอกสูบปัจจุบันของเจต น์..อย่างน้อยต้องเริ่มกันที่ เบอร์20ครับ..เจตน์.....เก็บอากรมาเล่าเพื่อปรับปรุง ด้วยครับ....โชคดีครับ..
    18 ก็ 18 ครับ ดีเหมือนกันจะได้ไม่ต้องขับเร็ว โปรเจคเดลล็อตโต้ 20 คงต้องล้มไปก่อนครับ งบหมดครับ.. เอา 18 ไปก่อนก้ได้ครับ เอาะ ๆ ดี ...
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้เข้าเกียร์ง่ายมากเลยครับ หลังจากที่ถอดขาจับวินชิวออก
    ส่วนอัตราการเร่งต้อง ถอดยางกรองอากาสออกถึงจะวิ่งได้ครับ ใส่แล้ววิ่งไม่ได้เลยครับ...

หายเร็วๆ นะครับเจ็ก รักษาสุขภาพด้วยครับ...พี่ไก่ด้วย

Senior Member Lam Station's Avatar
    สถานที่
    Lambretta Service Station
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ก็ลองขี่ดูไปก่อนครับ...เก็บอาการไว้ด้วยครับ. ..ก็ดีครับ..จะได้ขี่รถไม่เร็วมาก....
    We're team service.
    We're Lambretta Service Station.

ติดต่อ Lam Station โทร. 081-867-6974

Bookmarks