ปฎิทินไบค์วีค

ชื่อกระทู้: ปฎิทินไบค์วีค

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปฎิทินไบค์วีค

หมดฝน เข้าหน้าหนาว ได้เวลา ท่องเที่ยวของพวกเราชาว2ล้อ มาดูกันว่า จะเลือกไปที่ไหนกันดีครับ

NOVEMBER 2007

>> สานฝันปันให้น้อง by@ My Way Riders ณ.โรงเรียนวัดนาอุ่น,พระนครศรีอยุธยา, 3 พ.ย.

>> ทานน้ำใจชาว 2 ล้อ ถึงน้องๆร.ร บ้านศรีประชา จ.ระยอง วันที่ 3 พ.ย.

>> งานเปิดตัวกลุ่ม สิงห์บุรี: 3 - 4 พ.ย : จ.สิงห์บุรี

>> ล้อหมุนโครงการ5" Dragon-Way" : 4 พ.ย. :ณ.โรงเรียนวัดกองแก้ว จ.สมุทรปราการ

>> Northern Bike Week 2007 : 9 - 10 พ.ย : จ.อุตรดิษฐ์

>> Sakeaw Bike Week 2007 : 9 - 11 พ.ย : จ. สระแก้ว

>> ฅนล่าฝัน ร่วมทำบุญ : 10 พ.ย : จ.สุพรรณบุรี

>> งานทอดผ้าป่าสมัคคี อุทัยธานี : 10 - 11 พ.ย : จ.อุทัยธานี

>> อยุธยาไบค์วีค 2007 : 17 พ.ย : จ. พระนครศรีอยุธยา

>> Hua Hin Bike Week 2007 : Nov 30 - Dec 01 2007 : จ.ประจวบคีรีขันธ์

------------------------------------------------------------
    DECEMBER 2007

>> FREE LIFE BIKE WEEK : 01 ธ.ค 50 : จ. ศีรสะเกษ

>> TAK BIKER PARTY 2007 : Dec 04 : At. TAK

>> Lampang Welcome Knight Party 2007 : Dec 06 : At. Lampang

>> Chiangmai Bikeweek 2007 : Dec 07 - 09 : At. Chiangmai

>> SOUTHERN BIG BIKE CHARITY 2007 : Dec 15 : At. KRABI

>> Rayong Bike week 2007 : Dec 15 : At. Rayong : PMY beach

>> Airforce Rider ไบค์ปาตี้ประจำปี 2007: Dec 07 - 08 : จ. พระนครศรีอยุธยา

ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติมดูได้จากLINK ครับ
    http://www.ridethailand.com/thai/index.php
    ขอบคุณ k.ม่อน ด้วยครับสำหรับข้อมูลem20
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member lucifer_flee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไปมันให้ทุกที่เลยดีไหมอ่ะ พี่ปั๊ป หุหุ
    เห็นบอกว่าช่วงนี้ ลุยๆ อยู่ไม่ใช่เหรอครับ ? อิอิ
    *ปล. ฝากงาน ระยอง ไบค์วีค ด้วยนะครับ 15 ธ.ค. ครับผมพี่น้อง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lucifer_flee : 23-10-2007 เมื่อ 20:30
    Pae. (เป้)
    Email. [email protected]
    Tel. 087-607-1827

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่ไหวมั้งเป้ถ้าให้ไปทุกงานอะ สงสัยรถจะพังซะก่อนem85 เลือกเอาดีกว่าครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""

ปั๊บครับปั๊บ . . . เมื่อสักครู่พอคุยกันทางเอ็มฯ
    เมมเบอร์กันเสร็จแล้วอ่ะนะ . . .
    มีหญิงโทรมาเช็กด้วยล่ะ . . . เหอ ๆ ๆ
    ผมเลยบอกไปว่านี่เบอร์น้องแนนแฟนพี่ปั๊บ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ล้อเล่นนะ . . . ว่าแต่ ไปทำไรผิดไว้ป่าวหว่า...em94
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lucifer_flee อ่านข้อความ
    ไปมันให้ทุกที่เลยดีไหมอ่ะ พี่ปั๊ป หุหุ
    เห็นบอกว่าช่วงนี้ ลุยๆ อยู่ไม่ใช่เหรอครับ ? อิอิ
    *ปล. ฝากงาน ระยอง ไบค์วีค ด้วยนะครับ 15 ธ.ค. ครับผมพี่น้อง

ห้ามดื้อไปเยือนแน่นอนเป้ ใกล้ๆแค่นี้
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Senior Member lucifer_flee's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอขอบคุณมากครับผม พี่เจต
    แล้วยังไงได้เจอกันแน่ครับ em97
    Pae. (เป้)
    Email. [email protected]
    Tel. 087-607-1827

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน .

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ปั๊บครับปั๊บ . . . เมื่อสักครู่พอคุยกันทางเอ็มฯ
    เมมเบอร์กันเสร็จแล้วอ่ะนะ . . .
    มีหญิงโทรมาเช็กด้วยล่ะ . . . เหอ ๆ ๆ
    ผมเลยบอกไปว่านี่เบอร์น้องแนนแฟนพี่ปั๊บ
    .
    .
    ..
    .
    .
    .
    ล้อเล่นนะ . . . ว่าแต่ ไปทำไรผิดไว้ป่าวหว่า...em94
    แนนที่ไหน เจนตะหาก

อ่ะล้อเล่น ครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กำ

Bookmarks