ประกาศจากสำนัก ขี้เมา

ชื่อกระทู้: ประกาศจากสำนัก ขี้เมา

ปากน้ำโพ Bankz70's Avatar
    สถานที่
    ???
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ประกาศจากสำนัก ขี้เมา

ขอเชิญพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทั้งหลาย เตรียมตัวให้พร้อม เพราะเราจะไปตระลุย ดินแดน แทบภาคเหนือกัน ข่าวว่ารอบนี้ ภาคเหนือหนาวมากๆคับคุณ

เรามาเช็คชื่อกัน

พี่ท็อป มาคร้าบบบบ

พี่ป้อ มาคร้าบบบบ

พี่ไก่ มาคร้าบบบบ

หมวดเจ๋ง มาคร้าบบบบ

เนม มาคร้าบบบบบ

โอ๊ต มาคร้าบบบบ

แบงค์ เมาคร้าบบบบบ

คำเตื่อน การดื่มสุรา ทำให้ความสามารถในการฝ่าด่านมากขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bankz70 : 29-10-2007 เมื่อ 21:14

I Love PAD

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อย่าลืมเก็บภาพสวยๆมาไห้ชมด้วยน่ะคับ
    ก๊องโต้ หำเหงา

Senior Member top_paknumpo's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าปากน้ำโพ
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่มาหรอกครับ.....แต่ผมจะไป....จะไปให้ได้.....ขอ ให้พี่น้องอยู่ในความสงบ....เวลามาโกดัง....ไม่ควรพู ดเรื่องนี้...เวลาเจ๊อยู่นะครับ....ไม่งั้นอดไปแน่ๆ. ....เรื่องมันลึกลับครับ.....
    มีใครบ้าง!ที่เลือกเกิดได้ มีใครบ้าง!ไม่อยากเกิดมาครบ32 มีใครบ้าง!อยากเกิดมาเป็นภาระสังคม ให้ความรักความเมตตา
    หยุด!รังแกคนพิการ
    http://facebook.com/toppaknumpo

Porjai's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWAN MOTORCYCLECLUB
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สุราไม่ดื่มอะ...ดื่มแต่เบียร์เพิ่มแรงม้าให้กับรถตั ้ง 10 ตัว
    แนะแต่ทริปนี้อยากมีคนซ้อนจัง
    นาย วิศิษฎ์ วงศ์สวัสดิ์ภักดี

ซื้อขายโอนเข้าบัญชีเช็คได้มีจริงของจริงครับ
    ธนาคารกรุงไทย สาขา นครสวรรค์
    เลขที่บัญชี 605-1-03816-7

ธนาคารกสิกรไทย สาขา บิ๊กซี 2
    เลขที่บัญชี 104-2-78580-2

083-2135588,056222512

CHE666 หมวดJeng's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWANMOTORCYCLE CLUB(ฮอนด้าปากน้ำโพ)
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

จะไปครับแต่ยังหารถไปไม่ได้เลยครับรถที่คิดว่าจะเอาไ ปเขาก็ซื้อไปซะแล้วแต่ไม่มันไม่ไช่ปัญหาครับยังไงก็ต ้องไปให้ได้ถ้าไม่มีรถจริงผมจะเอาฮอนด้าเวฟ100ของแม่ ผมไปยังไงก็ปีกนกเหมือนกัน
    [SIZE=4]ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน[/SIZE]

Senior Member top_paknumpo's Avatar
    สถานที่
    ฮอนด้าปากน้ำโพ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมวดJeng อ่านข้อความ
    จะไปครับแต่ยังหารถไปไม่ได้เลยครับรถที่คิดว่าจะเอาไ ปเขาก็ซื้อไปซะแล้วแต่ไม่มันไม่ไช่ปัญหาครับยังไงก็ต ้องไปให้ได้ถ้าไม่มีรถจริงผมจะเอาฮอนด้าเวฟ100ของแม่ ผมไปยังไงก็ปีกนกเหมือนกัน
    ''''yes''''
    มีใครบ้าง!ที่เลือกเกิดได้ มีใครบ้าง!ไม่อยากเกิดมาครบ32 มีใครบ้าง!อยากเกิดมาเป็นภาระสังคม ให้ความรักความเมตตา
    หยุด!รังแกคนพิการ
    http://facebook.com/toppaknumpo

Junior Member kree_a_2006@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    NAKHONSAWANMOTORCYCLE CLUB จำกัดมหาชน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Porjai อ่านข้อความ
    สุราไม่ดื่มอะ...ดื่มแต่เบียร์เพิ่มแรงม้าให้กับรถตั ้ง 10 ตัว
    แนะแต่ทริปนี้อยากมีคนซ้อนจัง
    em84ใช่แจ๊คลองมาแร้วคับวิ่ง140เลยem94
    เธอไม่ได้หรอก แต่เธอบอกไม่หมด
    em24ทองดำดีเซล&เทอร์โบ พี่โอห์มจัดห้าย
    http://jack-kree.hi5.com

Bookmarks