วันที่ 28 ตุลาคม 2550 เป็นวันเกิดของ พี่ตี๋ แห่งนครชากังราวคลาสสิค

ชื่อกระทู้: วันที่ 28 ตุลาคม 2550 เป็นวันเกิดของ พี่ตี๋ แห่งนครชากังราวคลาสสิค

Junior Member kan_arm's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up วันที่ 28 ตุลาคม 2550 เป็นวันเกิดของ พี่ตี๋ แห่งนครชากังราวคลาสสิค

วันที่ 28 ตุลาคม 2550 เป็นวันเกิดของ พี่ตี๋(เป็นนายดาบแล้วนะ) แห่งนครชากังราวคลาสสิค พวกเราชาวนครชากังราวคลาสสิคทุกคน ขอให้พี่ใหญ่ของเรามีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองมากๆ สาธุem97

Senior Member boyinthanon's Avatar
    สถานที่
    ชมรมนครชากังราวคลาสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีใจครับพี่น้อง

พี่ชายของเราก็ติดดาบด้วยงานเมื่อคืนก็สนุกแบบสบายๆท ุกคนมีความสุขพี่ตี๋ก็มีความสุข555..............ให้ พี่ชายและพี่สาว(พี่ตี๋+พี่หนิง)มีความสุขครับ...... ..................อีกอย่างครอบครัวของพี่น้องชากังร าวคลาสสิคทุกคนมีความสุข.......................ที่ส ำคัญ.......รวยๆๆๆๆๆๆๆทุกคน
    ผู้อนุรักษ์รถโบราณ พานต๋าย อำเภอพรานกระต่าย จังหวัดกำแพงเพชร

Member boybear's Avatar
    สถานที่
    รักอิสระ..สัญจร..
    ขอบคุณ
    0

เมื่อคืนผมก็ไปงาน วันเกิด ของ พี่ตี๋ (พี่ใหญ่ นครชากังราวคลาสสิค) แต่ไม่ได้อวยพรกับพี่ตี๋ ผมถือโอกาส ขอให้พี่มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง เจริญในหน้าที่การงานมีความสุขตลอดปีและตลอดไปร่ำรวย เงินทองและ ขอให้สอบนายร้อยติดนะครับพี่

. ไอ้มดแดง@'s Avatar
    สถานที่
    นครชากังราว
    ขอบคุณ
    0

Cool ไอ้มดแดง@ขออวยพรย้อนหลังครับ

ขอให้พี่ตี๋ มั่งมี ศรีสุข ร่ำรวยเงินทอง และในวันที่10พ.ย.50ที่จะถึงนี้
    น้องขออวยพรให้พี่ตี๋ สอบติด นายร้อยด้วยครับ สาธุ
    กัมมามุนัง โลโกกิ๊ก การมีกิ๊กเป็นลาภอันประเสริฐ
    สองล้อด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม
    srไอ้มดแดง@สุดหล่อ

นครชากังราวคลาสสิค กำแพงเพชร

ชมรม นครชากังราวคลาสสิค

SR CLUB KAMPHAENGPHET
    081-036-338-1
    ต้องSR400
    รถคลาสสิคคือ...รถที่คงไว้ซึ่งสภาพเดิม...แล้วคุณล่ะ มีรถคลาสสิคกันรึยัง
    สองล้อไปด้วยใจ ใกล้ไกลเพื่อสังคม

Member ดร.สมถุย's Avatar
    สถานที่
    นครชากังราวคาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ในวาระนี้ได้เป็นวันที่เลยวันเกิดของคุณพี่ตี๋มาแล้ว นั้นกะรผมคุณน้องบิมบีมจะขออวยพรย้อนหลังนะครับ
    ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งสักสิทธิ ทั้งหลายทั้งปวงที่อยู่บนโลกใบนี้หรือนอกโลกให้คุ้มค รองตัวข้าพเจ้าและครอบครัวด้วยเทริญ สาธุ

" น้องบิมบีม " นครชากังราวคาสสิค

Bookmarks