งานดอกกระเจียวชัยภูมิ หมูท่านใดหายมีเบาะแส

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งานดอกกระเจียวชัยภูมิ หมูท่านใดหายมีเบาะแส

phaibool's Avatar
    สถานที่
    เมืองม่านไหม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานดอกกระเจียวชัยภูมิ หมูท่านใดหายมีเบาะแส

เรื่องมันนานแล้วแต่ผมเพิ่งได้ยิน แล้วก็พอมมีเบาะแสของรถบ้าง

เรื่องมีเกิดเมื่อตอนงานเทศกาลดอกกระเจียวบาน ชัยภุมิ ประมาณปลายเดือนกรกฎาคม
    มีรถจากขอนแก่นเสียเป็นฮอนด้าหมูสีเหลืองเจ้าของฝากรถขึ้นรถกระบะกับคนชัยภูมิ แต่เพราะความไว้ใจทั้งสองฝ่าย ดันลืมเบอโทรซึ่งกันและกันเลยไม่รุจะติดตามรถคืนยังไ ง ที่จริงผมได้ต้องการเรื่องอาไรหรือว่าเรียกร้องความส นใจ จากท่านใดเพียงแต่สงสารท่านที่เป็นเจ้าของรถเท่านั้น ครับ ท่านที่เป็นเจ้าของ มาโพสไว้แล้วกานเดี๋ยวผมจะมาโพสตอบ ตอนนี้ไม่ทราบชะตามกรรมรถแต่พอรู้จักท่านที่เอารถไปพ อสมควร

ผู้ไม่ประสงค์จะออกนามแต่มีความประสงค์ดี

โปรดจงเข้าใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phaibool : 01-11-2007 เมื่อ 10:37

Bookmarks