งานแข่งรถ Vintage Bike ที่นครชัยศรี 4 พฤศจิกายน นี้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งานแข่งรถ Vintage Bike ที่นครชัยศรี 4 พฤศจิกายน นี้

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

Exclamation งานแข่งรถ Vintage Bike ที่นครชัยศรี 4 พฤศจิกายน นี้

ขอเชิญชมการแข่งขัน รถโบราณ VINTAGE BIKE ที่ สนามไทยแลนด์เซอร์กิต นครชัยศรี สนามต่อไปวัน อาทิตย์ที่ 4 พศจิกายน 50 ]
    สำหรับ รถโบราณ ที่จะลงแข่งขัน ใช้ รถตั้ง แต่ปี 1965 ลงมา ทุกค่าย ครับ
    สนามนี้มี CG= JX แข่งด้วยครับ รับเฉพาะรุ่นก้านกระทุ้งเท่านั้น
    ( ถ้าเป็น โบราณ ญี่ปุ่น ขอเป็นเครื่อง เอียง ครับ )
    ยังมีรถรุ่น อื่นอีกครับ ที่แข่ง เช่น เวสป้า SR เท่าที่ทราบ นะครับ
    มีรายละเอียดอะไรจะแจ้งให้ทราบ ภายหลัง ผิดพลาด ประการใด ต้องขออภัย ด้วยนะครับ

มีเก็บ ค่า เข้าดู ท่านละ 30 บาท ครับ
    ยังก็ขอเชิญชาวกาละแมไปชมด้วยนะครับ ถือว่าไปมีตติ้งก็แล้วกัน
    แต่ถ้าจะลงแข่งก็ดูลายละเอียดตามลิ้งค์เลยครับhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=105834
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member taored_sr's Avatar
    สถานที่
    SR Samutprakan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ขอเชิญชมการแข่งขัน รถโบราณ VINTAGE BIKE ที่ สนามไทยแลนด์เซอร์กิต นครชัยศรี สนามต่อไปวัน อาทิตย์ที่ 4 พศจิกายน 50 ]
    สำหรับ รถโบราณ ที่จะลงแข่งขัน ใช้ รถตั้ง แต่ปี 1965 ลงมา ทุกค่าย ครับ
    สนามนี้มี CG= JX แข่งด้วยครับ รับเฉพาะรุ่นก้านกระทุ้งเท่านั้น
    ( ถ้าเป็น โบราณ ญี่ปุ่น ขอเป็นเครื่อง เอียง ครับ )
    ยังมีรถรุ่น อื่นอีกครับ ที่แข่ง เช่น เวสป้า SR เท่าที่ทราบ นะครับ
    มีรายละเอียดอะไรจะแจ้งให้ทราบ ภายหลัง ผิดพลาด ประการใด ต้องขออภัย ด้วยนะครับ

มีเก็บ ค่า เข้าดู ท่านละ 30 บาท ครับ
    ยังก็ขอเชิญชาวกาละแมไปชมด้วยนะครับ ถือว่าไปมีตติ้งก็แล้วกัน
    แต่ถ้าจะลงแข่งก็ดูลายละเอียดตามลิ้งค์เลยครับhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=105834
    แล้วเจอกันคับ ยังไงถ้าว่างไปแน่นอนคับ