เข้ามาทักทายเฉย ๆ หวังว่าคงจำกันได้

ชื่อกระทู้: เข้ามาทักทายเฉย ๆ หวังว่าคงจำกันได้

Junior Member tingtang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เข้ามาทักทายเฉย ๆ หวังว่าคงจำกันได้

พี่คนที่ขับ GS mk 1 หวังว่ากลุ่น น้อง ๆ คงจำกันได้นะครับ ที่ไปกับพี่ตัวอ้วน ๆ อ่ะ ที่ไปด้วยกันครั้งแรก รถเพ่อ้วนเค้าก็เสียเลย (ที่ไปรัชดาอ่ะ) แล้วเพ่ขับเต่าตามไปที่หลังง่ะ คงจำกันได้นะ คริ คริ
    ตอนนี้ลูกเพ่ยังเล็ก ว่าจะออกไปหาน้อง ๆ ที่โลตัส อยู่เหมือนกัน แต่ลูกยังเล็กเลยไม่ได้ไปไหนเลย
    วันเสาร์ยังรวมตัวอยู่ที่โลตัส อยู่ป่ะครับ คริคริ

Senior Member bk_design's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์ (+^o^+)
    ขอบคุณ
    0

ใช่ชาวสะพาน3 รึเปล่าคับ ถ้าใช่พวกผมยินดีต้อนรับเสมอนะคับ บ้านไกล้เรือนเคียง
    _ไม่จำเป็นที่รถจะต้องสุดยอด_
    ถึงรถคุณสุดยอดความสัมพันธคุณไม่สุดยอด
    _รถคุณก็เป็นแค่รถธรรมดาเท่านั้นเอง_

_สองล้อเหมือนกัน_
    _รถล้มก็ตายห่าเหมือนกันแหละ_

_อย่าดูถูกผู้ที่ด้อยกว่า_
    เพราะถ้าวันหนึ่งผู้ที่ด้อยกว่า
    สามารถทำได้มากกว่าคุณหลายเท่า
    _คุณจะเอาหน้าไปไว้ไหน_

รถเก่าสาธุประดิษฐ์

http://044851203037.hi5.com

Senior Member mooc65's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าสาธุประดิษฐ์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่แม็คใช่ไหมครับ

พวกเรายังจำพี่ได้ครับ.....ชาวเวสป้าแถวๆวัดไผ่เงิน. ...หายเงียบไปนานเลยนะครับ..ก็ยินดีด้วยที่มีสมาชิกใ หม่ตัวน้อยๆ ผู้หญิงหรือผู้ชายครับ...พวกเรายังรวมตัวที่โลตัสเหมือนเดิมครับ....ถ้าพวกพี่ ๆว่างก็แวะมาทักทายน้องๆได้นะครับ..

รูป รูป  

Bookmarks