+++++ประกาศรถหายครับ+++++

ชื่อกระทู้: +++++ประกาศรถหายครับ+++++

<<๐~๐^*^คuLดิuดิu^*^๐~๐>> littlevespa_beno126's Avatar
    สถานที่
    K.U. Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++++ประกาศรถหายครับ+++++

ช่วยกันกระจายข่าวหน่อยนะครับ เนื่องด้วยรถผมหายครับ จอดไว้หน้าหอพักนักศึกษาชาย 7 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ หายเมื่อวันที่ 5 พ.ย. 2550 เป็นเวฟ 125 สี เทาดำ หมายเลขเครื่อง NF 125 MD-***3070 หมายเลขป้ายทะเบียน 14 ครับหากท่านใดที่จะซื้อเครื่องเวฟ 125 กรุณาเช็คก่อนนะครับ เพราะตอนนี้ผมแจ้งความไว้แล้ว ท่านอาจจะโดนข้อหารับของโจรได้ ยังไงแล้ว ช่วยๆกันสอดส่องด้วยนะครับ เพิ่งซื้อมาได้ไม่้นาน และยังไม่มีโอกาสได้ถ่ายรูป รูปรถเลยไม่มีครับ ยังไงช่วยกันกระจายข่าวด้วยครับ ขอบคุณครับ รถมีตำหนิที่บังโคลนหน้า มีรอยครับ ผู้ใดพบเห้นมีรางวัลตอบแทนครับ ติดต่อได้ทางกระืูทู้นี้นะครับ เพราะว่าโทรศัพท์ก็หายไปพร้อมกับรถเลย (เก็บไว้ใต้เบาะน่ะครับ)
    ts01มนต์รัก ข้าวต้มมัด ts01

หายอีกแล้ว

Bookmarks