Classic Bike Diaries (บางนา*อุดมสุข*ลาซาล*วัดตะกล่ำ*ราม2*บางพลี ) - หน้า 4

ชื่อกระทู้: Classic Bike Diaries (บางนา*อุดมสุข*ลาซาล*วัดตะกล่ำ*ราม2*บางพลี )

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาบอกกล่าวเพื่อทราบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mr.ph.r
    เพื่อนสหายโปรดทราบ
    ณ จุดนี้ กลุ่มเราได้รวมตัวกันก็เวลานานพอสมควร ทางเพื่อนในกลุ่มเราก็ได้รู้จักมักเคยกันจนสนิทสนมกั น เพราะเช่นนั้นอยากรู้ว่า ทุกคนได้อะไรที่ดีๆบ้างจากกลุ่มของเรา ก็อยากจะรู้และอยากจะพูดคุยกับเพื่อนสหายทุกท่าน ในหลายๆเรื่องหลายสิ่ง ที่คิดว่ามันน่าที่จะเป็นผลดี เป็นประโยชน์ต่อกลุ่มของเรา เพราะในพื้นที่นี้และใกล้เคียงก็มีแต่เราเท่านั้นที่ ยังคงไห้ความสำคัญกับรถของเราเองว่ามีมาเพื่ออะไร
    4 มีนาคม 2006
    วันที่ 4 มีนา อยากที่จะไห้เพื่อนทุกคนพาเจ้ารถคันโปรดมารวมกัน ทำตัวไห้หล่อและล้างไห้เลี่ยม ใครมีอะไรที่ต้องนำมาเสนอก็ไห้มาพูดกัน ใครต้องการไห้กลุ่มเป็นเช่นไรก็พูดกัน เชื่อว่าหลายๆเรื่องของแต่ละคน ตรงกันแน่นอน เมื่อเรามีอุดมการณ์ที่เหมือนกัน ในหลายๆหัวข้อที่เราทุกคนควรคิดก็ขอไห้เตรียมไว้ เพราะเรื่องหลายเรื่องเราต้องช่วยกันคิด
    สมาชิก ที่ยังรวมกันอยู่เป็นประจำ ต้องขอขอบคุณและยกนิ้วไห้
    1-หนุ่มcd175 2-หาร yl2 3-ไก่ yl2 4-โจ้ wave ok 5-กร k125 6-นิ k125 7-เอก 8-ยา k125 9-ฉวีk125 10-เซี๊ยะ cb550 11-นัท cb72 12-ตี๋ cb125 13-ปื๊ต cb175 14-ไก่c92 15-ศักร์ c95 16-ขวัญ sr400 17-กั๊ก a100
    ที่เหลือที่ไม่คอยมาด้วยเหตูผลของตัวท่านเองทางเราไม ่รู้ก็อยากไห้ออกมารวมกันเพราะตอนนี้ไม่ได้โทรตามเหม ือนก่อนแล้ว
    4 มีนาคม 2006
    - 20.30น รวมกันที่ ปั๊ม เอสโซ่
    - 21.00น ขอจัดขบวนถ่ายรูป รวมกลุ่ม
    - 21.30น เคลื่อนขบวนไปสถานที่ ดื่ม คุย ฟัง และ ฮา ร้าน MR. บ๊อง
    - 22.00น เราและสหายทุกท่าน สนทนาเรื่องของกลุ่ม
    - 24.00น ขอสหายทุกท่าน มีความสุข กลับบ้านเป็นขบวน
    ผม หนุ่ม แจ้งข่าวบอกก่อน 2 สัปดาห์ หวังว่าคงได้รับความร่วมมือจากสหายทุกท่าน 06-6080195 ติดต่อผมได้
    /// ...CLASSIC BIKE DIARIES... ///
    .....................................UP........... .................................................. .........UP...................................

ขอบคุณ
    0

แด่เพื่อนใหม่ที่เข้ามาเยียม ว่างเมื่อใดไปที่ปั๊มเอสโช บางนา 20.30นาฬิกาเป็นต้นไป
    หนุ่ม cd175

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สมาชิกcbdเตรียมย้ายบ้านนะครับ เปิดบอร์ดให้แล้ว

Junior Member jingjoclassic's Avatar
    สถานที่
    Classic Bike Diaries
    ขอบคุณ
    0

แจ่มครับพี่ ...../\2 /\2

เด๊ว เราค่อยโทรนัดกันอีกที่ว่าวันที่ 4 มี.ค นี้เราจะล้อหมุนกันกี่โมงดีอ่ะ

Junior Member sany's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตาหนุ่ม เตรียมกวาดบ้านไว้รอเลย.....เหอะๆๆๆ

Junior Member sany's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งข่าว

สมาชิก Cbd ทุกท่านตอนนี้เรามีบรอ์ดของเราแล้ว สมาชิกทุกท่านเข้าไปโพรสในบอร์ดของเราได้เลย/\2

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันเสาร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2549 เจอกันครับ

วันเสาร์ อย่าพลาดน่ะครับ เจอกันหน่อย /\2

โจ้ ศิลป์ไทย ฮอนด้า มอเตอร์ไซค์เก่า /\3

Junior Member maggapun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่น้องครับหลังจากที่ผมหายตัวไปนาน วันนี้ก็ได้กลับมาอีกครั้งแต่ผมก็มีเรื่องจะบอกว่ารถ ของผมก็ยังไม่เสร็จเหมือนเดิมครับพี่น้อง แต่ขอสัญญาว่าเสร็จทันงานมอเตอร์โชว์แน่นอน ถึงแม้จะไม่ครบทั้งคันก็ตามครับพี่น้อง เจอกันที่งานครับพี่น้อง

Junior Member maggapun's Avatar
    ขอบคุณ
    0

งานไบเทค25 มี. ค. 49 Classic JPNอย่าลืมจะครับแล้วเจอกันนะ

ขอบคุณ
    0

/\2
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maggapun
    งานไบเทค25 มี. ค. 49 Classic JPNอย่าลืมจะครับแล้วเจอกันนะ
    ************************************************** *****************************************
    **********/\2 CLASSIC BIKE DIARIER ของเราๆได้ทำการย้ายบอดร์ใหม่แล้วครับ รักกันจริงลองค้นดูครับแลวจะเจอเพื่อนๆในนั้น ขอบคุณที่ติดตามเรามาตลอดขอให้รถเสร็จทันงาน ยังงัยผมและเพื่อนสหายก็ยังอยากรู้ว่าท่านเป็นใคร เจอตัวแล้วคิดว่าต้องเมา...เมา...เมา...แน่ๆ
    ******* หนุ่ม CD175 ******

Bookmarks