กิจกรรมของคู่รัก..!!!!!!

ชื่อกระทู้: กิจกรรมของคู่รัก..!!!!!!

กรูคนหลายจัยรักใครหลายคน ***FERN***'s Avatar
    สถานที่
    ไม่มีที่สิง
    ขอบคุณ
    0

Talking กิจกรรมของคู่รัก..!!!!!!

กิจกรรมของคนรักกัน
    (พึ่งรักกันและอยู่ด้วยกันนานแล้ว)

กิจกรรม
    คู่รักที่เพิ่งรักกัน
    ที่อยู่กันมาได้สักพักหรือนานมากแล้ว
    นั่งดูทีวีรายการซูเปอร์โมเดลเดินแฟชั่น
    ฝ่ายชายบอกฝ่ายหญิง ถ้าน้องใส่ชุดนั้น คงสวยกว่านางแบบอีก
    ต่างฝ่ายต่างไม่พูดอะไรฝ่ายหญิงคิดอยากได้ชุดมาใส่ ส่วนฝ่ายชายภาวนาอยากได้คนใส่มาสวมแทนที่ฝ่ายหญิง
    ไปจ่ายตลาดซูเปอร์มาร์เก็ต
    ฝ่ายชายถือตะกร้าเดินตามฝ่ายหญิง และชี้ชวนให้ดูโน่นดูนี่อย่างไม่รู้เบื่อ
    ฝ่ายชายนั่งอยู่ที่รถ และแถมยังกำชับว่าให้ซื้อเร็วๆ และอย่าลืมซื้อบุหรี่มาให้ด้วย
    ไปดูภาพยนตร์
    ต่างฝ่ายต่างชวนกันดูหนังเรื่องโน้นเรื่องนี้อยู่ตลอ ด
    ไม่ได้ดูด้วยกันนานแล้ว
    เพศสัมพันธ์
    แค่ถูกตัวกันนิดเดียว ก็วูบวาบแล้ว
    ขนาดแก้ผ้าเดินชนกันก็ยังไม่รู้สึกอะไร
    ลูก
    ผมอยากมีลูกกับคุณ น้องอยากมีลูกกับพี่
    มันลูกฉันคนเดียวเหรอ หัดดูแลมันบ้างซี่
    กินข้าว
    กินไปดูหน้ากันไปอย่างอร่อยหวานชื่น
    ก้มหน้าก้มตากินไปให้เสร็จๆ
    ไปเที่ยวกลางคืน
    ฝ่ายชายยืนยันให้ฝ่ายหญิงไปด้วย เพราะเพื่อนๆ อยากรู้จัก
    ฝ่ายชายยืนยันว่า อย่าไปเลย เพราะเพื่อนๆ จะคุยธุระกัน
    การเงิน
    ใช้กระปุกหมูน่ารักใบเดียวกัน
    ฝ่ายชายใจกว้าง (กับคนนอกบ้าน) ส่วนฝ่ายหญิงก็ขยันหาเงิน (จากกระเป๋าตังผัว)
    แต่งงาน
    อยากแต่งเร็วๆ เห็นสวรรค์อยู่รำไร
    นรกมีจริง !
    ไปเที่ยวต่างจังหวัด
    คิดหาทางตลอดเวลา
    คิดหาทางเหมือนกัน แต่ต่างคนต่างไป
    ไปทำงานต่างจังหวัด
    ไม่อยากไปเลย
    ถึงนายไม่สั่ง ก็จะหาทางไป
    ฮันนีมูน
    เราต้องไปทุกปี (นะ)
    มูนแมนอะไร ไม่รู้จัก (โว้ย)
    ดนตรี
    ทำไมชอบเพลงและศิลปินคนเดียวกันเลย
    คุณชอบมันไปได้ยังไง ไม่เห็นได้เรื่อง
    กีฬา
    หาทางเล่นด้วยกัน
    ถ้าต้องเล่นด้วยกัน ไม่เล่นเสียดีกว่า
    อาบน้ำ
    อาบด้วยกันนะ จะได้ผลัดกันถูหลังให้
    อย่าเลย เสียเวลา อาบเองสะอาดกว่า
    ตา
    มองอะไรก็สวยไปหมด
    มองอะไรก็มืดมนไปหมด
    หู
    ฟังอะไรก็ให้คล้ายเสียงนกไนติงเกล
    ฟังเสียงมันทีไร แน่นหน้าอกทุกที
    คอ
    หมายถึงซอก มีไว้จูบ
    หมายถึงก้าน มีไว้เตะ
    จมูก
    เอาไว้ใช้หอมกัน
    เอาไว้ใช้พิสูจน์กลิ่นน้ำหอมแปลกปลอม
    ปาก
    เอาไว้จูบกัน
    เอาไว้จวกกัน
    ที่นอน
    เอาไว้เล่นกายกรรมด้วยกัน
    ใช้นอนจริงๆ (ต่างคนต่างนอน)
    บ้าน
    คือวิมานของเรา
    คือวิมานของตู (เวลามันไม่อยู่)
    ลืมของ
    กุลีกุจอช่วยหา
    แค่นี้ทำไมต้องลืม (เรื่องของคุณ)
    ของโปรด
    ประเคนให้กันสม่ำเสมอ
    เคยซื้อให้ ก็ไม่เห็นตื่นเต้น เลยไม่ซื้อแล้ว
    สิ่งศักดิ์สิทธิ์
    เจ้าประคุณ ขอให้สมรักด้วยเถิด
    ถ้าให้มันตายไปวันนี้พรุ่งนี้ จะเอาหัวหมูกี่หัวก็ยอม
    ชี้นก
    ขนาดบอกว่าไม้ ยังเชื่อ
    นกมันก็คือนก แล้วทำไม (วะ)
    น้ำต้มผัก
    ยังสามารถบอกว่าหวาน
    ไม่รู้จะทำกับข้าวอะไรแดกแล้วหรือไง (วะ)
    ไม่อาบน้ำ
    ยังบอกว่าหอมตามธรรมชาติ
    ขนาดอาบแล้ว (+ใส่น้ำหอมด้วย) ยังไม่อยากเข้าใกล้
    วันเกิด
    เตรียมหาของฉลองล่วงหน้าเป็นเดือน
    ฟ้าให้ข้าเกิด ทำไมต้องให้มันมาเกิดด้วย
    แก่
    แก่แค่ไหนก็จะรักเสมอ
    (อี/ไอ้) แก่เอ้ย
    ก่อนนอน
    กอดกันกลมดิก
    ไหว้พระสวดมนต์ทำใจ
    ตื่นนอน
    อยากเห็นหน้าเธอ
    ผวาทุกเช้า เมื่อหันมาเจอ
    เจ็บป่วย
    เธอเจ็บ ฉันก็เจ็บด้วย
    แค่นี้ ไม่เห็นเป็นไร ไปเอาพาราฯมากินซะ แล้วอย่าวุ่นวาย
    วันตาย
    เราจะตายด้วยกัน
    แกก่อน ฉันทีหลัง
    หมอดู
    ดวงเราสมพงษ์กันใช่ไหม ?
    ไอ้หมอดูระยำ ! อย่าให้เจออีกนะคุณ
    ชาติก่อน
    เราคงเป็นเนื้อคู่กันแน่ๆ
    กูคงทำกรรมมามากแน่ๆ
    ชาติหน้า
    ชาติหน้ามีจริงขอให้เป็นเนื้อคู่กันอีก
    ชาติหน้ามีจริงขออย่าได้เจอกันอีก

คิดกันเอาเองนะค่ะว่าบทสรุปจะเป็นยังไงem94
    ผู้ชายปากหมาเจอมานับแสน
    ปากบอกไม่มีแฟน
    แต่ไอ้ที่ควงแขนนั่นแฟนหรือหมา!!

083-9047453

Senior Member loakchin_indy's Avatar
    ขอบคุณ
    1

โหย

คิดด้ายงัย

เจ๋งจิงๆ

คิดเองหรือหามาเนี่ย

อ่านกานนะคับ

ลิ่วล้อ' โมโง่โอ้เย่ เทพ น.ว.'s Avatar
    สถานที่
    BPSK8
    ขอบคุณ
    0

สัจธรรมโลกมนุษย์
    โพสรูปไม่เป็นเชิญทางนี้ครับ
    จิ้ม (เบาๆ)
    ~มนต์รักรถเก่า~

ts23~ลิ่วล้อ' โมโง่โอ้เย่..~ts23

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

เจ๋งคับพี่

ถือว่าถูก /\2

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Talking เฮ้อ.........

ความจริงบนโลก

ไม่เจอทั้งหมดก็ต้องเจอบางข้อแหละ

เหอะๆ

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Member ฅนเร่ร่อน's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool

อ๊าก

ที่กล่าวมา ถ ถ ถ ถูก ต้อง ค๊าบ
    " ในทางที่มืดมน . . . ย่อมมีหนทางสว่าง . . . ในวันที่เลวร้าย . . . ย่อมมีวันที่งดงาม "

Thumbs up

โอ้ย..........กำไปยอมแบจิงๆๆ
    ม่ มี อ ะ ไ ร ล่ น ต ล ด้ เ ก่ เ ท่ า โ ค ช ะ
    .......คืมันมีดตรีขึ้นมาบนโล

พื่อเป็นเรื่อของสุนทรียศาสตร์

มันม่ใช่ทฤษฎี..................

ที่ต้องาหาเหตุผล..........

[email protected]
    http://joyindy.hi5.com

...
    สถานที่
    ......
    ขอบคุณ
    0

บอกได้คำเดียว ว่าคิดได้ไง

............................................... ซู๊ดยอด

Bookmarks