กอดแน่นเลยครับ

ชื่อกระทู้: กอดแน่นเลยครับ

มาตรฐาน กอดแน่นเลยครับ

ไอ้บักเต๋ามันกลัวหล่นครับเลยกอดซะแน่นเลย

รูป รูป  

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

งานที่ไหนครับพี่
    หมวกกันน๊อคลูกใหม่คุ้นๆจัง
    บักเต๋าก็เสื้อตัวใหม่เอ้อแถวนู้นก็ทริปเยอะ
    ดีเหมือนกันเนาะ ..em86.
    ม่วนติบักเต๋า
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ
    ไอ้บักเต๋ามันกลัวหล่นครับเลยกอดซะแน่นเลย
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

[email protected]

- เหลวแหลก - ปู๊ด_สมเด็จ's Avatar
    สถานที่
    สมเด็จคลาสสิคไบค์ SOMDETclassicBIKE
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ทิดอ่ำ อ่านข้อความ

รถพี่อ้วนแรงพอบ้อ
    อาลาปู๊ด ไปซู่หม่องขอโทษรถมัแฮ
    CD สีแดง

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าดูจากภาพแล้วไม่น่าจะแรงนะครับ
    เพราะว่าตามตูดเขาอยู่
    เออแต่ว่า ... ก็ยังมีรถคันสุดท้าย
    ที่ยังแรงไม่เท่าของทิดอ่ำมั้ง
    ไม่งั้นคงไม่ได้ภาพถ่ายรูปที่เห็นอยู่หรอกครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปู๊ด_สมเด็จ อ่านข้อความ
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

[email protected]

Junior Member God_M10's Avatar
    สถานที่
    somdet classic bike
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โจบัวขาว อ่านข้อความ
    ผมว่าดูจากภาพแล้วไม่น่าจะแรงนะครับ
    เพราะว่าตามตูดเขาอยู่
    เออแต่ว่า ... ก็ยังมีรถคันสุดท้าย
    ที่ยังแรงไม่เท่าของทิดอ่ำมั้ง
    ไม่งั้นคงไม่ได้ภาพถ่ายรูปที่เห็นอยู่หรอกครับ
    ผมสงสัยว่าคันนี้ท่าจะแรง แต่แซงใครไม่เป็น ฮ่าๆๆ แซวเล่นครับ คุณอ้วน
    ถามเต๋าหน่อย เต๋ารูปแม่กอดพ่อมีมั๊ย อยากดูน่ะเต๋า
    somdet classic bike.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปู๊ด_สมเด็จ อ่านข้อความ
    น้องๆๆยังไม่รุ้อะไร รถพี่คันนี้ct200คันในรูปหนีไม่ออกเด้ ซิบอกหัยฮิๆๆๆๆๆๆๆๆ

รูป รูป  

Bookmarks