ตามหาเบาะแส 125 สีฟ้า คันนี้ อยู่เชียงใหม่ จ่ายเงินไป ไม่ส่งรถมา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตามหาเบาะแส 125 สีฟ้า คันนี้ อยู่เชียงใหม่ จ่ายเงินไป ไม่ส่งรถมา

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตามหาเบาะแส 125 สีฟ้า คันนี้ อยู่เชียงใหม่ จ่ายเงินไป ไม่ส่งรถมา

125 คันนี้ อยู่เชียงใหม่ ไม่มี ทบ. รุ่นน้องอยู่นครปฐม โอนเงินให้ไปแล้ว สองหมื่นห้า เป็นเดือนแล้วยังไม่ส่งรถมาให้เลยครับ
    ใครอยู่เชียงใหม่ทราบเบาะแส หรือไปเจออยู่จังหวัดอื่น รบกวนช่วยบอกทีนะครับ ที่ 0840007723 (ซ้ง) หรือแจ้งตำรวจไว้ได้เลยครับ เพราะตอนนี้ ทางน้องเค้าแจ้งความตำรวจที่ สน.หลักสอง แล้วครับ
    คนที่ขายชื่อ นายปัชญา ทิพย์โอสถ อยู่บ้านเลขที่ 105 ถ.ราชมรรคลา ต.พระสิงห์ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ .. ไม่แน่ใจว่าอาจขายรถต่อไปให้คนอื่นหรือยัง.. ยังไงถ้าใครเจอรถก็รบกวนแจ้งทีนะครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mink_k_k : 14-11-2007 เมื่อ 17:40

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

รูป รูป  

Member i-5ปัก's Avatar
    สถานที่
    XR ClubThailand
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

เคยเห็นน่ะคับคันนี้ ถ้าเห็นอีกจะให้ผมทำไงดีครับ

Senior Member barbies_69's Avatar
    สถานที่
    Amigo cafe'
    ขอบคุณ
    0

ช่วงนี้ชักจะยังไงกันวะ รถหาย กันเป็นว่าเล่น ขายของก็โกงกัน
    หยุดเถอะครับ สังคมล้อเล็ก มันยิ่งน้อยๆ อยู่
    SCOOTER THE WAY OF MY LIFE

----- AMIGO CAFE' -----

singhadum's Avatar
    สถานที่
    Singhadum racing
    ขอบคุณ
    0

แสบจริงๆ ขอให้ตามเจอไวๆ

songwut's Avatar
    สถานที่
    KMITNB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แย่

สาวกสมอเฟรม เอาใจช่วยคับขอให้ได้รถคืนเร็ว ๆ
    ดีพอ.....หรือพอดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink_k_k อ่านข้อความ
    125 คันนี้ อยู่เชียงใหม่ ไม่มี ทบ. รุ่นน้องอยู่นครปฐม โอนเงินให้ไปแล้ว สองหมื่นห้า เป็นเดือนแล้วยังไม่ส่งรถมาให้เลยครับ
    ใครอยู่เชียงใหม่ทราบเบาะแส หรือไปเจออยู่จังหวัดอื่น รบกวนช่วยบอกทีนะครับ ที่ 0840007723 (ซ้ง) หรือแจ้งตำรวจไว้ได้เลยครับ เพราะตอนนี้ ทางน้องเค้าแจ้งความตำรวจที่ สน.หลักสอง แล้วครับ
    คนที่ขายชื่อ นายปัชญา ทิพย์โอสถ อยู่บ้านเลขที่ 105 ถ.ราชมรรคลา ต.พระสิงห์ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ .. ไม่แน่ใจว่าอาจขายรถต่อไปให้คนอื่นหรือยัง.. ยังไงถ้าใครเจอรถก็รบกวนแจ้งทีนะครับ
    ไม่แน่ใจใช่คนเดียวกับที่ขาย tw พอมีคนโอนเงินไปมัดจำแล้วก็หายไปหรือเปล่า อ่านเจอ ประมาณ3อาทิตย์แล้ว อยู่หน้า suzuki ลองหาดู แต่ชื่อคุ้นๆ

eakvespa_px@hotmail.com

px มิตรคู่เรือนเพื่อนคู่ตัว

089-495-3117
    เลขบัญชี 3172155276 ธ.ไทยพานิช
    สรเจตน์ สินยวง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หันต๋ำหมู่สันติธรรมเม่นก่อกันนี้
    _________Animal Will Do__________

Junior Member tikka69's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไม.......ทำกันแบบนี้ต่อไปใครจะเชื่อใจกันทั้งคนซื ้อคนขาย............

Bookmarks