กลับมาเยือนบ้านเก่า...คิดถึงจัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กลับมาเยือนบ้านเก่า...คิดถึงจัง

Junior Member เอกซิงซิงค๊าบ's Avatar
    สถานที่
    ในใจผึ้ง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลับมาเยือนบ้านเก่า...คิดถึงจัง

หวัดดีพี่น้องทั้งหลาย ตอนนี้เป็นอย่างไรกันบ้างกับสถานการ์ณในกลุ่ม ยังเหนียวแน่นกันเหมือนเดิมใช่ป่ะ แล้วสมาชิกยังอยู่กันครบไหมโดยเฉพาะตาบี ตาโอ เนี่ย แล้วก็ไอ้ดุ๊กเนี่ยตัวดี ไม่โทรหาตูเลยนะ คือว่ายังคิดถึงบรรยากาศเก่าๆอยู่น่ะเลยแวะเข้ามา พอดีตอนนี้ทำงานเกี่ยวกับหนังสือรถยนต์อยู่ก็เลยไม่ค ่อยว่าง เอาเป็นว่าถ้าว่างๆจะแวะไปหานะก๊าบ
    ขี่สปริ๊นไม่ได้แปลว่ากูส่งผ้านะไอสาดดดดดดดด:

Member
    สถานที่
    ไม่มีจ๊ะ
    ขอบคุณ
    0

ตาโอ ไม่มี่รถขี่แล้ว ทราบแล้วเปลี่ยน

ฝากบอกบีด้วย ว่าผมมีรถแล้ว

อิอิอิอิอิอิอิ
    รับงานถ่ายภาพ รับปริญญา และ งานถ่ายภาพทุกประเภท ครับ

www.iambuddha.multiply.com

Junior Member MotorAe *o* MotorSai's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อืม... ดีใจด้วย

Member pound's Avatar
    สถานที่
    Sing Sing Sprint Club
    ขอบคุณ
    0

กลับมาเหมือนกัน นานๆ จะกลับมาที ช่วงนี้เรียนหนัก ใกล้ล่ะ ใกล้จบแล้ว ตอนนี้น้องๆ พี่ๆ เพื่อนๆ เป็นอย่างไรบ้าง

นู๋บี สุดที่รักเป็นงัยจ๊ะ .....รักนะ...จูจู๊ปปปปปป

โหนก รับปริญญา แมร่งหล่อเชียวนะน้อง

ดุ๊ก ...งานเป็นงัยบ้าง เหนื่อยมั้ย 555 (ไม่น่าถาม)

แป๋ม....ยังขี้เมาเหมือนเดิมนะ

ยะ.....เห็นบ่อยๆแถวๆโรงปุ๋ย แต่ทักไม่ได้ (ตรูอยู่บนรถเมล์)

พี่เดียร์....สบายดีนะพี่ ว่างๆ มาดวดเหล้ากันหน่อยไม่เจอจะ 2 ปี แล้ว

โอ....ป่านนี้เป็นเสี่ยแล้ว(มั้ง) แมร่ง มะรึงเงียบไปเลย

เก้า....สรุปแล้วน้องเรียนที่ไหนว่ะ (ขาดการติดต่อไปเลย)

ไผ่....เคยเจอกันครั้งเดียวเอง ไว้มีโอกาสมาเจอกันอีกเน้อ

หมี...ได้ยินชื่อมานานแต่ไม่เคยเห็นตัวเป็นๆสักที เห้อ........เห็นหมีมั้ย

เอก...ปลดแล้วเด่ะเอ็งอ่ะ แล้วเมื่อไรจะแต่งว่ะ มีโอกาสกลับมาทำงานที่กรุงเทพอีกหรือเปล่าว่ะเอ็ง

ที่เหลือไม่รู้หล่ะว่าใครเป็นใคร เอาเป็นว่า ซิง...ซิง...จงเจริญญญญญ......55555

มีเวลาเด๋วจะไปรวมบ้าง ช่วงนี้นั่งแต่รถเมล์ รถจอดอยู่บ้านซะ ยางจะแบนแล้ว

เมื่อวันอาทิตย์ได้เอาน้องชมพูออกมาขับ อืม.....รถติดๆยังซอกแซกมันส์เหมือนเดิม

คิดฮอดหลายเด้ออออออ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ (รวมถึงน้องใหม่ด้วย) ซิง...ซิง
    ช้านิด....ช้าหน่อย....แต่.......................เร ้าใจ..../\2

Junior Member เอกซิงซิงค๊าบ's Avatar
    สถานที่
    ในใจผึ้ง
    ขอบคุณ
    0

[COLOR="DarkOrange"]เอกทำงานอยู่แถวพุธมณฑลน่ะครับ เป็น บก หนังสือรถยนต์ RACE MAGAZINE กับ RACE TRUCK [/COLOR]คิดถึงความหลังจังเลยครับ
    ขี่สปริ๊นไม่ได้แปลว่ากูส่งผ้านะไอสาดดดดดดดด:

CooL Mann!!! East Side!!! หมีกะโบ's Avatar
    สถานที่
    S ! n g S ! n g C L U B
    ขอบคุณ
    0

จัดไปนะพี่...เด๋วผมจะไปให้ เห็นหมี.....
    กลุ่ม คนซิงแห่งชาติ

ยะยำ nongpleza's Avatar
    สถานที่
    SingSing
    ขอบคุณ
    0

แต่ผมเหนรถพี่จอดอยู่สยามบ่อยๆๆ แต่ไม่เหนคนอ่ะ คราวหลังไปเห็นอีก

ว่าจะให้เดกแถวนั้นมันทุบเล่นซะเลย อิอิ
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อเปลี่ยนแปลงตัวเอง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราได้ทำอะไรเพื่อคนอื่นบ้าง
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราอาจเป็นส่วนหนึ่งของการเปลี่ยนแปลงสังคม
    เคยรู้สึกมั้ยว่า วันหนึ่งหรือปีหนึ่ง เราจะไม่ใช่คนเดิมอีกต่อไป
    "I AM NOT ME ANYMORE,AT LEAST I'M NOT THE SAME ME I WAS."

The Real Power behind "COMMUNISM"
    pleza_qm@hotmail.com

Bookmarks