เตือนพี่ๆๆparmanทุกๆคนครับ - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เตือนพี่ๆๆparmanทุกๆคนครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up คือผมเองก็เป็นเพื่อนกับ Hot_dog ครับ

คือผมเองก็เป็นเพื่อนกับ HOT_DOG ครับ เลยออกมาพูดเรื่องนี่ครับ ก่อนอื่นเลยนะครับ ต้องยอมรับครับว่าคุณ one_sr400 ออกมายอมรับแล้วว่าเรื่องที่เกิดขึ้นมันเป็นความจริง เขาเป็นลูกผู้ชายครับ เขาบอกว่าเพื่อนเขาชื่อ ไก่เป็นคนทำผมต้องขอโทษแทนคนสิงห์บุรีด้วยนะครับ เท่าทีดูเรื่องนี้ลามไปถึงเด็กเพรชบุรีแล้วผมไม่อยากให้ไปเป็นแบบนั้น เรื่องนี้ขอให้จบแค่นี้นะครับผมถือว่าทุกคนก็รู้เรื่องแล้ว ว่าคุณไก่ทำจริงๆแต่ผมยืนยันได้เลยว่ายังไม่ได้เอาเงินไปเคลียร์ทางร้ านเขาเลยครับเรื่องคนเพรชบุรี ไม่มีใครต้องการให้แตกกันนะครับ ผมขอโทษแทนคนที่โพสด้วยนะครับ แล้วอีกเรื่องนะครับ พวกเราชาว Thaiscooter ก็ได้รู้แล้วว่าใครที่คบหาสมาคมกันไม่ได้ ถ้ามีอะไรทำนองนี้ เราต้องระวังตัวกันให้ดีๆนะครับ เพราะเขาไม่ธรรมดาจริงๆ ผมว่าแค่นี้เขาก็ไม่รู้จะเอาน่าไปไว้ที่ไหนแล้ว แม้แต่อยู่บนคอก็คงจะต้องเอาผ้าถุงมาคลุมแล้วละครับพ ี่น้อง
    (ผมต้องขอโทษชาวกาญแทนเพื่อนผมจริงๆนะครับ)แต่ผมบอกได้เลยว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ ****คนเพรชบุรีไม่เกี่ยวนะครับไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเล ยอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ****
    /////ขอบคุณจากใจสิงห์บุรีจัดไปชุดใหญ่ๆครับ\\\\\\แล้วอีกเรื่องนะครับทางเราไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรกับ เรื่องนี้เลยและไม่มีใครเสียผลประโยชน์เลยนะครับ
    ที่เราออกมาพูดนี่ก็หวังดีกลับทุกๆกลุ่มที่จะไปคบหาส มาคมกับคุณ ไก่ แค่นั้นละครับ ว่าให้ระวังจะโดนและเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นกับพวกคุณคร ับ
    (จะไม่การโพสอะไรเกี่ยวกับสิงห์บุรีกับกาญอีกแล้วครับ ทุกอย่างเสร็จสมบูรณ์ครับ)

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Azz_zzA อ่านข้อความ
    คือผมเองก็เป็นเพื่อนกับ HOT_DOG ครับ เลยออกมาพูดเรื่องนี่ครับ ก่อนอื่นเลยนะครับ ต้องยอมรับครับว่าคุณ one_sr400 ออกมายอมรับแล้วว่าเรื่องที่เกิดขึ้นมันเป็นความจริง เขาเป็นลูกผู้ชายครับ เขาบอกว่าเพื่อนเขาชื่อ ไก่เป็นคนทำผมต้องขอโทษแทนคนสิงห์บุรีด้วยนะครับ เท่าทีดูเรื่องนี้ลามไปถึงเด็กเพรชบุรีแล้วผมไม่อยากให้ไปเป็นแบบนั้น เรื่องนี้ขอให้จบแค่นี้นะครับผมถือว่าทุกคนก็รู้เรื่องแล้ว ว่าคุณไก่ทำจริงๆแต่ผมยืนยันได้เลยว่ายังไม่ได้เอาเงินไปเคลียร์ทางร้ านเขาเลยครับเรื่องคนเพรชบุรี ไม่มีใครต้องการให้แตกกันนะครับ ผมขอโทษแทนคนที่โพสด้วยนะครับ แล้วอีกเรื่องนะครับ พวกเราชาว Thaiscooter ก็ได้รู้แล้วว่าใครที่คบหาสมาคมกันไม่ได้ ถ้ามีอะไรทำนองนี้ เราต้องระวังตัวกันให้ดีๆนะครับ เพราะเขาไม่ธรรมดาจริงๆ ผมว่าแค่นี้เขาก็ไม่รู้จะเอาน่าไปไว้ที่ไหนแล้ว แม้แต่อยู่บนคอก็คงจะต้องเอาผ้าถุงมาคลุมแล้วละครับพ ี่น้อง
    (ผมต้องขอโทษชาวกาญแทนเพื่อนผมจริงๆนะครับ)แต่ผมบอกได้เลยว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ ****คนเพรชบุรีไม่เกี่ยวนะครับไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเล ยอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ****
    /////ขอบคุณจากใจสิงห์บุรีจัดไปชุดใหญ่ๆครับ\\\\\\แล้วอีกเรื่องนะครับทางเราไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรกับ เรื่องนี้เลยและไม่มีใครเสียผลประโยชน์เลยนะครับ
    ที่เราออกมาพูดนี่ก็หวังดีกลับทุกๆกลุ่มที่จะไปคบหาส มาคมกับคุณ ไก่ แค่นั้นละครับ ว่าให้ระวังจะโดนและเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นกับพวกคุณคร ับ
    (จะไม่การโพสอะไรเกี่ยวกับสิงห์บุรีกับกาญอีกแล้วครับ ทุกอย่างเสร็จสมบูรณ์ครับ)
    ช่วยกรุณาให้ไอ้ hot หมา มาลบกระทู้บ้าๆนี้ไปทีด้วย เสื่อมจริงๆ
    หรือไม่คนที่ดูแลบอร์ดอะครับ มันเป็นแผลแก่สังคมสองล้อครับ
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เรื่องคนเมืองเพชร

อันนี้มันเป็นคำคล้องจองนะครับ เป็นสำนวนที่พูดกันเล่นอะ
    ที่ว่า คนขี้โกงเมืองเพชร คนขี้......(เป็ด)เด็กประจวบ หรือจะเปลี่ยนจากประจวบเป็นเด็กกาญจน์ ก็ได้ แต่ท่อนขึ้นต้นมันต้องเมืองเพชร ไม่งั้นมันไม่คล้องไอ้ตรงกำคำที่ไม่สุภาพครับ ที่เว้นไว้ โปรดเข้าใจไว้ด้วย
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    อันนี้มันเป็นคำคล้องจองนะครับ เป็นสำนวนที่พูดกันเล่นอะ
    ที่ว่า คนขี้โกงเมืองเพชร คนขี้......(เป็ด)เด็กประจวบ หรือจะเปลี่ยนจากประจวบเป็นเด็กกาญจน์ ก็ได้ แต่ท่อนขึ้นต้นมันต้องเมืองเพชร ไม่งั้นมันไม่คล้องไอ้ตรงกำคำที่ไม่สุภาพครับ ที่เว้นไว้ โปรดเข้าใจไว้ด้วย

ใจเย็นเพื่อน บอร์ดนี้คนดูแล 3 คน ออนทุกวัน แต่มันยังไม่จบ หรือจบแล้วก็ไม่รู้ แต่ยังไม่ได้ลบ
    ส่วนไอ้เรื่องคำคล้องจองอะไรนี่ พวกผมรู้ดีครับ...จิงๆ มันเริ่มมาจากคนที่เอาคำนี้มาเริ่มเล่น ผมก็เล่นต่อ ไม่มีใครเค้าคิดมากหรอกครับ บอร์ดนี้ตลกร้าย ไร้สาระ ปัญญาอ่อนกันเยอะครับ ไม่ต้องคิดมากเพื่อน ...เดี๋ยวจบจะลบให้นะ หรือ ถ้าคนดูแลคนอื่นอยากลบเดี๋ยวเค้าลบเองจ้า ไม่ต้องใจร้อนเพื่อน... สบาย สบาย

แล้วชาวแก็งค์สบายดีไหม...ฝากบอกพี่บอยด้วยเรื่องค่า กระจกยังไม่ลืมหรอกนะ สงสัยดอกเบี้ยเป็นแสนแล้วมั้ง หุหุ... เอ้า ฮอตด็อก อะไรนี่มาดูจิ แล้วรู้เรื่องเข้าใจกันยัง ...ขี้เกียจติดตามแล้ว จะลบในเร็ววันนี้แล้วนะ...
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking อย่าเพิ่งลบครับ ถ้าเรื่องไม่จบเราจะไม่แยกจากกันครับ

พี่ๆ ครับอย่าเพิ่งลบครับรอดูตอนจบของเรื่องนี้ก่อน พระเอกหรือนางเองจะตายก่อน น่าสงสารตัวเองจังครับโดนจับผิดตลอดเวลา แล้วถ้าใครเจอกระเป๋าตังผมเอามาคืนด้วนนะครับ555+เป๋ าตังกล้องโทสับหาย พี่เก่งครับถึงจะม.6 แล้ว แต่ก็ไม่เคยเข้าเรียนนะครับ แบร่

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ..............

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กพิเศษ-30 อ่านข้อความ
    พี่ๆ ครับอย่าเพิ่งลบครับรอดูตอนจบของเรื่องนี้ก่อน พระเอกหรือนางเองจะตายก่อน น่าสงสารตัวเองจังครับโดนจับผิดตลอดเวลา แล้วถ้าใครเจอกระเป๋าตังผมเอามาคืนด้วนนะครับ555+เป๋ าตังกล้องโทสับหาย พี่เก่งครับถึงจะม.6 แล้ว แต่ก็ไม่เคยเข้าเรียนนะครับ แบร่
    น้องอาร์ม ม.6 ที่บอกไม่เคยเข้าเรียเนี่ย เรียน ม.6 มากี่ปีแล้วครับ และเรื่องกล้องกับโทรศัพท์ พี่ว่าป่านนี้ไอ้คนที่เอาไป มันคงเอาไปเปลี่ยนเป็นเงินแล้วล่ะ ทีหลังทำอะไรก็ระวังๆหน่อยนะน้องรัก
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : nakornpon_scooter@hotmail.com
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Parman_Kan อ่านข้อความ
    ใจเย็นเพื่อน บอร์ดนี้คนดูแล 3 คน ออนทุกวัน แต่มันยังไม่จบ หรือจบแล้วก็ไม่รู้ แต่ยังไม่ได้ลบ
    ส่วนไอ้เรื่องคำคล้องจองอะไรนี่ พวกผมรู้ดีครับ...จิงๆ มันเริ่มมาจากคนที่เอาคำนี้มาเริ่มเล่น ผมก็เล่นต่อ ไม่มีใครเค้าคิดมากหรอกครับ บอร์ดนี้ตลกร้าย ไร้สาระ ปัญญาอ่อนกันเยอะครับ ไม่ต้องคิดมากเพื่อน ...เดี๋ยวจบจะลบให้นะ หรือ ถ้าคนดูแลคนอื่นอยากลบเดี๋ยวเค้าลบเองจ้า ไม่ต้องใจร้อนเพื่อน... สบาย สบาย

แล้วชาวแก็งค์สบายดีไหม...ฝากบอกพี่บอยด้วยเรื่องค่า กระจกยังไม่ลืมหรอกนะ สงสัยดอกเบี้ยเป็นแสนแล้วมั้ง หุหุ... เอ้า ฮอตด็อก อะไรนี่มาดูจิ แล้วรู้เรื่องเข้าใจกันยัง ...ขี้เกียจติดตามแล้ว จะลบในเร็ววันนี้แล้วนะ...
    ตอนนี้ชาว tlk เเล่น k sr แต่งแบบแนวสตั้นต์ และก็เล่นสตั๊นกันด้วย เวสป้าปล่อยกันเน่าน่าเสียดาย ส่วนเวสป้าขายไปแล้วเพราะตังค์ไม่พอใช้ ที่เหลือก็เลยซื้อเอสอาร์ พี่บอยได้เมียรวยคงลืมเรื่องกระจกไปแล้วหละ
    ปล.ไปกานจน์เมื่อไหล่จะเวอะไปนะชาวปาร์แมน อาจช่วงหลังปีใหม่อะ จะแวะไปอุดหนุนนะเก่ง
    กระทู้นี้ยังไม่ต้องลบหรอกเอาไว้ฮาๆts23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pup87 : 24-11-2007 เมื่อ 01:56

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

ยังไม่ลบแน่นอนครับแต่มีข่าวมาแจ้งให้ทราบครับ นโยบายของตำรวจออกมาแล้วน่ะครับ ขี่ Sr ระวังด่านและตำรวจด้วยน่ะครับ เดียวรถจะกลายเป้นทรัพสินของทางราชการ ไป น่ะครับ ด้วยความปราถนาดี ส่วนรูปวันลอยกระทง จะเอามาลงให้ดูในเร็ววัน อย่าซีเรียสขำๆ คนเรา โว้ ?
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

สุดๆไปเลย....อ้าวพี่ติ๊ก ตามกระแสหน่อยป่าว Ksr น่าสนนะพี่..ผมก็อยากได้....

โฟล์คตู้ ก็อยากได้...โอ้ว กิเลสหนาสิ้นดี..บวชแล้วนะเนี่ยกรูจะสนองไงดี ตังไม่มีแว้ว..555+

เพ้อไปเรื่อย...ขำๆอย่าซีเรียส...หว้า!!!
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่เอาทั้งสองอย่าง เพราะไม่มีสตาง ขี่เวส 100 ต่อไปอ่ะดีแล้ว เดินตามแนวทางของพ่อหลวง เศษฐกิจพอเพียง
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    ยังไม่ลบแน่นอนครับแต่มีข่าวมาแจ้งให้ทราบครับ นโยบายของตำรวจออกมาแล้วน่ะครับ ขี่ Sr ระวังด่านและตำรวจด้วยน่ะครับ เดียวรถจะกลายเป้นทรัพสินของทางราชการ ไป น่ะครับ ด้วยความปราถนาดี ส่วนรูปวันลอยกระทง จะเอามาลงให้ดูในเร็ววัน อย่าซีเรียสขำๆ คนเรา โว้ ?
    เห็นจับกันจะๆครับหน้า บิ๊กซีลาดพร้าว

โดนตำรวจดักกลางถนนรถติดๆไปไหนไม่รอด

ไม่รู้ว่าชาวแก๊งไหน แต่ว่าแต่งล่อตำรวจมากเลยครับ

ท่อแต่ง ไม่ติดป้ายทะเบียน ไม่มีกระจก........... ระวังกันไว้บ้างนะครับ

ชาวปาร์แมนถ้ามีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมเยียนอีกนะครับ... ............... em95
    [U71 vintage machine][/U]

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอบคุญครับ

ขอบคุญครับจะระวัง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PRAYNA 71 CLUB อ่านข้อความ
    เห็นจับกันจะๆครับหน้า บิ๊กซีลาดพร้าว

โดนตำรวจดักกลางถนนรถติดๆไปไหนไม่รอด

ไม่รู้ว่าชาวแก๊งไหน แต่ว่าแต่งล่อตำรวจมากเลยครับ

ท่อแต่ง ไม่ติดป้ายทะเบียน ไม่มีกระจก........... ระวังกันไว้บ้างนะครับ

ชาวปาร์แมนถ้ามีโอกาสจะแวะไปเยี่ยมเยียนอีกนะครับ... ............... em95
    อ่ะก็ผม บอกแล้ว นี่จากปาก ตำรวจจารจรที่รุ้จักกันน่ะ เค้าบอกว่า ไอ้พวกนี้แก้งกวนเมืองมีคำสั่งออกมาเมื่อไหร่ พี่จะจับให้เกลี้ยงนเลย เค้าว่ามาแบบนั้นน่ะ เราก็ว่าไป นี่ก็แสดงว่าเค้าไม่เข้าตา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย super ss : 13-12-2007 เมื่อ 22:05

Bookmarks