ดีครับพี่น้องชาวปลวกแดงเป็นไงบ้าง ฉะบายดีบ่!!!

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ดีครับพี่น้องชาวปลวกแดงเป็นไงบ้าง ฉะบายดีบ่!!!

Junior Member saramen's Avatar
    สถานที่
    นายายอามคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดีครับพี่น้องชาวปลวกแดงเป็นไงบ้าง ฉะบายดีบ่!!!

ห่างๆกันปาย มิได้เจอะเจอทักทายกันเลยนะ
    หวังว่าเพื่อนๆคงฉะบายกันดีทุกคนนะครับ
    สำหรับพวกเราชาวนายายอามคลาสสิคยังเหมือนเดิมครับ
    ตอนนี้ก็ออกทริปบ้าง แต่ไม่มากไม่มาย
    แต่ใกล้เดือนธันวาเห็นว่าจะมีงานหย่าย!..
    ที่ระยอง ยังไงติดตามข่าวกันนะครับ
    คงได้มีโอกาสมาเจอะเจอกันอีกนะครับ
    ทางปลวกแดงมีกิจกรรมดีๆก็ฝากข่าวมาที่บอร์ดเรา
    ได้เลยนะครับ ยินดีอย่างยิ่งครับ

Member id_beer's Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดงคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณครับพี่น้องนายายอาร์ม

มิตรภาพยังคงเหมือนเดิมครับ ต้องขอโทดด้วยครับพี่ ผมเปลี่ยนเบอร์ใหม่ไปเปงเบอร์ยูบีซีแทน เพราะเติมเงิน 2เบอร์มันไม่ค่อนสะดวก เปงเบอร์ 086-622-5648 ไปไหนชวนกันน่ะครับ ช่วงนี้ก็ยุ่งๆกิจการส่วนตัวอยู่มากครับ สมาชิกก็เร่งทำโอก่อนปีใหม่ แล้วทงกลุ่มก็เพิ่งได้การสนับสนุนจากทางเทศบาล กำลังจะรวบรวมใบสมัคร แล้วส่งเรื่องอย่างเป็นทางการ 25 นี้ รวมกันงานแต่งน้องสาว ผมครับ อย่างไงเดือรทันวาเจอกันแน่ครับ งานนี้เจอกันจนงานเลิกแน่ กำลังฟร์อมทีมครับส่วนวันเด็กแน่นอนครับโครงการออกมา แล้วไปแจกของขวัญเด็ก สักที่ไหนสักที่แหละเพราะได้งบเทศบาลมาแล้วครับ ไงเจอกันครับ
    .................................................. ..............................

Junior Member da_sung's Avatar
    สถานที่
    .....
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ..ดีเหมือนกานนะ..

ดีนะที่ได้มีกิจกรรมอะไรดีๆๆๆ
    แต่คงไม่ไปหลอกนะ //อิอิอิ
    em23 em23 em23

Bookmarks