แค่อยากจะถามครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แค่อยากจะถามครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แค่อยากจะถามครับ

แค่อยากจะถามครับว่าทำไม่พี่ๆ กาลาแม ต้องร้อนตัวขนาดนี้ละครับ หรือมีคนในกลุ่มพี่ๆทำครับ อย่าให้ปลาเน่าตัวเดี่ยวส่งกลิ่นมาทั้งจังหวัดดิครับ ถ้าไม่ใช่พวกพี่ๆก็รีบช่วยกันหาตัวดิครับ คนเลวๆแบบนี้ต้องประจารคับ แล้วผมก็เห็นใจพวกพี่ๆที่ไม่รู้เรื่องด้วยนะครับ ถ้าพี่ไม่ได้ทำก็ไม่ต้องร้อนตัวกันนะครับ (ถ้าไม่ได้ทำผมต้องขอโทษอย่างแรงนะครับ)และอีกเรื่อง ครับ ป่านนี้คุณhot_dogคงคิดมากแล้วละครับ เขาหวังดีแต่พวกพี่ๆตอบรับเขาได้แย่มากเลยครับโดยเฉพ าะคุณone_sr400นี้ดูไม่มีการศึกษาเลยนะครับแย่มากๆ
    เราหัวใจเดี่ยวกันนะครับรักรถแบบเดี่ยวกันต้องช่วยกั นดิครับ ลากไอ้เลวนั้นมาให้ได้ประจารมันครับ

กุ่ย^_^'s Avatar
    สถานที่
    กาญจนบุรี
    ขอบคุณ
    0

Talking ^_^

ไม่มีความคิดเห็นคับ ผมก็เด็กเมืองกาญ
    ถ้าพี่อยากรู้ว่าทำไมพี่วันถึงต้องพูดจารุนแรงแบบนั้ น
    พี่ลองเข้าไปดูในบรอด กาละแม เองแล้วจะรู้ว่าเพราะอะไรคับ
    เป็นใครก็โมโห

รถผมมีล้อผมจะไปไหนก็ได้

มาปิติ เพิ่มรุ่งเรือง
    52 ม.5 ต.หนองหญ้า อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี 71000
    081-0058397

ขอบคุณ
    0

เรื่องจริงอยู่ในกลุ่มparmanและกาละแมแล้วคับ

ขอบคุณ
    0

Thumbs up คือผมเองก็เป็นเพื่อนกับ Hot_dog ครับ

คือผมเองก็เป็นเพื่อนกับ HOT_DOG ครับ เลยออกมาพูดเรื่องนี่ครับ ก่อนอื่นเลยนะครับ ต้องยอมรับครับว่าคุณ one_sr400 ออกมายอมรับแล้วว่าเรื่องที่เกิดขึ้นมันเป็นความจริง เขาเป็นลูกผู้ชายครับ เขาบอกว่าเพื่อนเขาชื่อ ไก่เป็นคนทำผมต้องขอโทษแทนคนสิงห์บุรีด้วยนะครับ เท่าทีดูเรื่องนี้ลามไปถึงเด็กเพรชบุรีแล้วผมไม่อยากให้ไปเป็นแบบนั้น เรื่องนี้ขอให้จบแค่นี้นะครับผมถือว่าทุกคนก็รู้เรื่องแล้ว ว่าคุณไก่ทำจริงๆแต่ผมยืนยันได้เลยว่ายังไม่ได้เอาเงินไปเคลียร์ทางร้ านเขาเลยครับเรื่องคนเพรชบุรี ไม่มีใครต้องการให้แตกกันนะครับ ผมขอโทษแทนคนที่โพสด้วยนะครับ แล้วอีกเรื่องนะครับ พวกเราชาว Thaiscooter ก็ได้รู้แล้วว่าใครที่คบหาสมาคมกันไม่ได้ ถ้ามีอะไรทำนองนี้ เราต้องระวังตัวกันให้ดีๆนะครับ เพราะเขาไม่ธรรมดาจริงๆ ผมว่าแค่นี้เขาก็ไม่รู้จะเอาน่าไปไว้ที่ไหนแล้ว แม้แต่อยู่บนคอก็คงจะต้องเอาผ้าถุงมาคลุมแล้วละครับพ ี่น้อง
    (ผมต้องขอโทษชาวกาญแทนเพื่อนผมจริงๆนะครับ)แต่ผมบอกได้เลยว่าเรื่องนี้จบแล้วนะครับ ****คนเพรชบุรีไม่เกี่ยวนะครับไม่มีส่วนเกี่ยวข้องอะไรเล ยอย่าทะเลาะกันเลยนะครับ****
    /////ขอบคุณจากใจสิงห์บุรีจัดไปชุดใหญ่ๆครับ\\\\\\แล้วอีกเรื่องนะครับทางเราไม่ได้มีผลประโยชน์อะไรกับ เรื่องนี้เลยและไม่มีใครเสียผลประโยชน์เลยนะครับ
    ที่เราออกมาพูดนี่ก็หวังดีกลับทุกๆกลุ่มที่จะไปคบหาส มาคมกับคุณ ไก่ แค่นั้นละครับ ว่าให้ระวังจะโดนและเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นกับพวกคุณคร ับ
    (จะไม่การโพสอะไรเกี่ยวกับสิงห์บุรีกับกาญอีกแล้วครับ ทุกอย่างเสร็จสมบูรณ์ครับ)

Bookmarks