คุณข้องใจอะไรหรอครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คุณข้องใจอะไรหรอครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down คุณข้องใจอะไรหรอครับ

ผมก็คนสิงห์บุรี เหมือนกันไอ้คนเลวมันอยู่ในจังหวัดคุณจริงๆ ผมก็รู้เรื่อง คือเรื่องมันมีอยู่ว่า ไอ้เลวนั้นมันไปโกงรถเขา บอกว่าจะเอาเงินไปให้เขาแล้ว********ก็ชิ่งไปเลย คุณออกมาพูจาแบบนี้ว่าสิงห์บุรีเสียผลประโยชน์ พูดได้ไงถ้าไม่ใช่พวกคุณๆจะออกมาด่าคนสิงห์บุรีทำไม
    โดยเฉพาะคุณ one_sr400 คุณออกมาว่าแบบนี้หรือว่าคุณเองที่ไปทำแบบนั้นหรือรั บรู้เรื่องนี้ดีกว่าคนอื่น
    ถ้าให้ผมกล่าวหาแบบคุณผมก็ว่าคุณนั้นและที่ไปทำแบบนั ้นหรือเพื่อนคุณครับ พวกคุณลองไปหาตัวดิว่าใครไปทำ เรื่องมันจะได้จบ ผมต้องขอโทษแทนคนสิงห์บุรีด้วยนะครับถ้าพวกคุณไม่ได้ ทำ แต่อย่าใช่คำสถุนๆอีเลยคุณ one_sr400
    ดูคุณโง่ๆยังไงก็ไม่รู้

Member เด็กโข่ง's Avatar
    สถานที่
    Bullethead(กาละแม),SR CLUB Kanchanaburi
    ขอบคุณ
    0

Smile ใจเย็นๆกันค่ะ

ใจเย็นๆค่ะ ค่อยๆพูดจากันค่ะ จริงๆเราอยากรู้ว่ารายละเอียดทั้งหมดมันเป็นยังไงอะค ่ะ ทางคุณพอจะทราบชื่อ โทรศัพท์ ชื่อร้านหรืออะไรที่สามารถ ระบุได้บ้างอะค่ะ แล้วรถที่คนนั้นไปเอามาเป็นยังไง แนวไหนช่วยบอกทีค่ะ เอาแบบละเอียดเลยนะค่ะ

เราจะช่วยหาตามหาบุคคลนั้น แต่ถ้าเราได้รายละเอียดมากกว่านี้ มันก็คงจะตามหาได้ไม่ยากอะค่ะ
    ในฐานะที่เราเป็นคนกลาง เราต้องขอโทษแทนคุณ one_sr400
    และแทนคนเมืองกาญทุกคนนะค่ะ เราไม่มีเจตนาที่จะกล่าวหาทางคุณค่ะ
    ยังไงก็ใจเย็นๆกันนะค่ะ เราก็อยากให้เรื่องจบด้วยดี ขอโทษทุกคนและทางสิงห์บุรีด้วยค่ะ

ถ้าไม่สะดวกที่จะโพสลงในนี้ส่งรายละเอียดมาให้ก็ได้ค ่ะ caposso_pui@hotmail.com

impala64's Avatar
    สถานที่
    กาละแม society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คืออยากอธิบายนะคับ (เดียวโดนปิดบอร์ดอีกปะเนีย)

คือถ้าโดนโกงแบบนี้นะคับ ผมในฐานะ ที่จบนิติและกำลังสอบตั๋วทนายความอยู่ อยากจะบอกว่า ให้เพื่อนคุณไปแจ้งความ นะคับแล้วให้ตำรวจจัดการ เพราะคดีแบบนี้สามารถฟ้องได้ทางแพ่งและอาญา คับ อย่ามัวมาทะเลาะข้ามจังหวัดกันเลย นะ บอร์ดจะได้ไม่โดนปิดด้วย และอยากถามหน่อยนะ ว่า พวกคุณคิดหรือว่า พวกผมที่อยู่เมืองกาญ ต้องรู้จักทุกคนที่ขี้รถ srทุกคน แล้วต้องรู้จักคนที่โกงรถคุณไป เพราะแบบนีแล้ว บอร์ดที่พวกผม ตั้งกันมา เพื่อที่จะ เป็นศูนย์กลางของกลุ่ม ไม่ใช่ มีไว้เป็นศูนย์กลาง รับเรื่องว่าคนเมืองกาญ ไปโกงใคร แล้วต้องมาโพส แล้วให้พวกผมตามหา หรือไปเตือนใ้ห้เอารถไปคืนเพื่อนคุณ ผมว่ามันไม่ถูกต้องนะ คือคนในกลุ่มที่เขา อยู่ในบอร์ดนี้ เขาก็ไม่ค่อยชอบด้วย เพราะมันไม่ใช่เรื่องของพวกผมที่ต้องมาดูอะไรที่ไม่เ กี่ยวข้องกับกลุ่ม

ป.ล.อยากเห็นสลิปการโอนเงินจริงๆเลยเพราะตัวสลิปมันจ ะบอกชื่อและนามสกุลของบุคคลที่คุณกล่าวถึง

Junior Member โอ_400's Avatar
    สถานที่
    Bullethead(กาละแม)
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็นอีกหนึ่งคนที่อยู่ในกลุ่มนี้น่ะขอบอกว่าอยากให ้ผู้ที่เดือดร้อนจากปัญหานี้ออกมาแสดงตนแล้วก็เอาหลั กฐานการโอนเงินมาให้ทางเราดูด้วยว่าเป็นชื่อของใครทา งเราจะได้สืบดูให้ทางคุณแล้วเราจะแจ้งให้ทราบทางเราไ ม่ได้อยากจะมาปกป้องไอ้คนที่มันทำผิดหรอกน่ะแต่ก่อนท ี่จะพูดควรมีหลักฐานมายืนยันด้วยจะดีมากไม่ใช่อยากจะ มาพูดอะไรก็มาพูดกันมันจะทำให้คนที่เขาไม่เคยรู้จักก ันมาทะเลาะกัน อีกอย่างพวกผมในกลุ่มมีการศึกษาทุกคนน่ะอย่าพาดพิง เพียงแต่บ้างอารมณ์อาจจะโมโหไปบ้างคุณก็อาจจะเคยเป็น

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ impala64 อ่านข้อความ
    คือถ้าโดนโกงแบบนี้นะคับ ผมในฐานะ ที่จบนิติและกำลังสอบตั๋วทนายความอยู่ อยากจะบอกว่า ให้เพื่อนคุณไปแจ้งความ นะคับแล้วให้ตำรวจจัดการ เพราะคดีแบบนี้สามารถฟ้องได้ทางแพ่งและอาญา คับ อย่ามัวมาทะเลาะข้ามจังหวัดกันเลย นะ บอร์ดจะได้ไม่โดนปิดด้วย และอยากถามหน่อยนะ ว่า พวกคุณคิดหรือว่า พวกผมที่อยู่เมืองกาญ ต้องรู้จักทุกคนที่ขี้รถ srทุกคน แล้วต้องรู้จักคนที่โกงรถคุณไป เพราะแบบนีแล้ว บอร์ดที่พวกผม ตั้งกันมา เพื่อที่จะ เป็นศูนย์กลางของกลุ่ม ไม่ใช่ มีไว้เป็นศูนย์กลาง รับเรื่องว่าคนเมืองกาญ ไปโกงใคร แล้วต้องมาโพส แล้วให้พวกผมตามหา หรือไปเตือนใ้ห้เอารถไปคืนเพื่อนคุณ ผมว่ามันไม่ถูกต้องนะ คือคนในกลุ่มที่เขา อยู่ในบอร์ดนี้ เขาก็ไม่ค่อยชอบด้วย เพราะมันไม่ใช่เรื่องของพวกผมที่ต้องมาดูอะไรที่ไม่เ กี่ยวข้องกับกลุ่ม

ป.ล.อยากเห็นสลิปการโอนเงินจริงๆเลยเพราะตัวสลิปมันจ ะบอกชื่อและนามสกุลของบุคคลที่คุณกล่าวถึง
    em24
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Junior Member อาลี-G's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน """"""

คุณใหญ่มาจากไหนวะ....
    อยากรู้คุณก็หาเอาเองดิ....
    อย่ามาเสือกกะบอร์ดกู....
    ไอ้...เวร......ไอเด็กสิงสารา. . .

Bookmarks