**** ขายหรือแลกเอ็มแซดโตงเตง มีทะเบียน โอนได้ครับ มีรูปครับ *****

ชื่อกระทู้: **** ขายหรือแลกเอ็มแซดโตงเตง มีทะเบียน โอนได้ครับ มีรูปครับ *****

Exclamation **** ขายหรือแลกเอ็มแซดโตงเตง มีทะเบียน โอนได้ครับ มีรูปครับ *****

สภาพตามรูปนะครับ เครื่องดี คาบู เดิม ใช้ดีมากๆ สต้าททีเดียวติด ขาย 40000 มีทะเบียน โอนได้ครับ รถอยุ่ กทม แถวบางกะปิ หรือใครมีรถอะไรอยากแลกโพสรูปมาได้ครับ แต่ถ้าได้ 175 ปลาวาฬ
    จะแจ่มมากครับ ยินดีเพิ่มเงินให้ครับผม ยังไงโทรคุยกันดีกว่าครับ 08 99 88 56 56 ครับem84

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spaceman_sixty : 31-07-2008 เมื่อ 17:54

มาตรฐาน up

up

Bookmarks