หวัดดีครับ...สมาชิกปาร์แมนทุกท่าน....

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: หวัดดีครับ...สมาชิกปาร์แมนทุกท่าน....

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Smile หวัดดีครับ...สมาชิกปาร์แมนทุกท่าน....

พอดีว่า วันเสาร์ที่ 1 ธ.ค. นี้ ผมจะกลับมาเยี่ยมบ้านเกิดที่เมืองกาญจน์ คงจะกลับวันอาทิตย์ตอนสาย ๆ เพราะว่าจะอยู่เที่ยวงานสะพานด้วย กะว่าตกดึก จะไปนั่งดื่มร้านของกลุ่มท่าน เผอิญว่าจำชื่อร้านไม่ได้ ก็เลยรบกวนช่วยบอกชื่อร้านหน่อยครับและก็สถานที่ตั้ง ของร้านว่าอยู่ตรงไหน ใช่แถวท่าน้ำหรือเปล่า ผมก็จำไม่ค่อยได้ด้วยสิ เอาเป็นว่ารบกวนท่าน ๆ ช่วยบอกด้วยนะครับ ลงไว้ที่กระทู้นี้ เดี๋ยวคืนวันศุกร์ก่อนเดินทาง ผมจะเข้ามาอ่าน ยังไงแล้ว เดี๋ยวเจอกันที่ร้านครับ ใครขับ PX. อยู่ ก็เตรียมตัวมารับสติ๊กเกอร์ทั้ง 2 รุ่น ของ PX.Club Thailand ได้เลยครับ มีจำนวนจำกัดครับ แล้วพบกันที่ร้านครับ....(รบกวนขอเบอร์ติดต่อด้วยครั บ เอาที่สะดวก ๆ ครับ)

ฝูงบิน PX.

PUTTINAN_N@HOTMAIL.COM

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

ยินดีต้อนรับครับ...ชื่อร้านที่จะไปคงหมายถึง ร้านRetro(เรทโท) เด๋วเจ้าของร้านคงมาแนะนำต่อเองละครับ..
    แต่มีเบอร์นี้ครับ084-0730084 เก่ง ส่วนเบอร์โทรผมไม่แน่ใจว่าเปลี่ยนรึยัง ลองติดต่อได้เลยครับ

ส่วนผมสองครับ ขี่พีเอ็ก คงไม่ได้อยู่ต้อนรับ พอดีติดไปเที่ยวเขาใหญ่กับเพื่อน..เลยพลาดอยู่เจอเลย
    แหมถ้ามาอาทิตย์ที่ 8-9 ก็ดีคงได้เจอกันแน่ๆเลยผมจะรีบกลับไปต้อนรับเลยเชียว
    ไงถ้าสะดวกเรื่องสติ๊กเกอร์จะถ้ารบกวนฝากไว้ให้ผมก็จ ะขอบพระคุณมากเลยนะครับ
    (PX 177 เขาบอกมา..)

ปล.เบอร์ติดต่อผมครับเผื่อมีอะไรจะแนะนำได้ครับ 089-1679603 สองครับ
    อีกเบอร์ก็เผื่อจะพาไปหาที่ดื่มได้ก็ 089-0389677 พี่โจ้นครับ
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking เป็นเรื่องบังเอิญจริง ๆ .......

อาทิตย์นี้ผมไปเมืองกาญจน์ ส่วนท่านมาปากช่อง(เขาใหญ่)ซึ่งเป็นโซนรับผิดชอบของท างฝั่งผม อิ...อิ สวนทางกันจัง ๆ ไม่หน้าจะมาอาทิตย์นี้เลย ถ้าเลื่อนเป็นอาทิตย์หน้าก็คงจะดี จะได้ช่วยTake Care ได้ ไม่เป็นไร ถือว่าดวงไม่สมพงกัน แต่เป็นเรื่องแปลกอยู่ตรงที่ว่า สถานที่ ที่เราจะไปกัน มันเป็นสถานที่เรา2คนอยู่และจะไปเที่ยว งงมั๊ย...ลองคิดดูมันจะมีอย่างนี้อีกมั๊ย สลับกันคนละขั้ว คุณมาปากช่อง( โซนผมโดยตรง)แต่ผมไปเมืองกาญจน์(โซนบ้านคุณโดยตรง) เออ.....แปลกดีแห๊ะ ๆ ๆ ๆๆ ๆ
    เอาเป็นว่าผมจะติดต่อไปตามเบอร์ที่ให้ไว้นะครับ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าก่อนแล้วกัน เดี๋ยวพบเจอกันที่ร้านล่ะกัน ส่วนสติ๊กเกอร์เดี๋ยวผมจะฝากไว้ให้กับเพื่อนที่ร้าน แต่ถ้าจะให้ดี ควรจะมารับด้วยตนเองจะดีกว่านะ 55555555...o.k. ครับ แล้วพบกันวันเสาร์นี้.....

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ถึงพี่น้องชาวปาร์แมนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้ด้วยนะคร ับ....

ขอฝากต้อนรับแขกระดับ 5ดาวของกระผมไว้ด้วยนะครับ...ถ้ามีกิจ ไม่ว่าง ก็ละจากกิจการงานของท่านมาดูแลแขกของผมทีนะครับ..
    โอ้ยบ้าไม่ต้องขนาดน้านนะครับ พูดเล่นๆนะครับ...(ขำขำ ฮาๆนะครับ ไม่ซีเรียส ไม่ว่างไม่สะดวกก็ไม่เป็นรัยครับ)

ก็แค่ฝากต้อนรับและTake care พี่โต่งแกทีน่ะครับ พอดีผมไม่ว่าง ถ้าว่างจะไปต้อนรับด้วยตนเองจริงๆ
    พี่โต่งแกเด็กเมืองกาญฯด้วยกันครับ แต่โยกย้ายรากฐานไปทำงานที่ปากช่อง และได้กลับไปบ้านเกิด
    แล้วอยากจะพบปะกับพี่น้องเราชาวปาร์แมน

ฝากทีนะครับพี่น้องทั้งหลาย..

ปล.ใช่ครับพี่โต่ง น้านอ่ะดิ ไปกันคนละฟากเลย สลับกันซะงั้น..อดเมาด้วยกันเลย อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parman1955 : 29-11-2007 เมื่อ 19:24

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

หวัดดีครับ ถ้าร้านที่ท่านว่าคือร้าน Retro ก็ร้านผมเองครับ...ส่วนเบอร์โทรก็ตามที่ สองบอกละครับ...
    084-0730084 ครับ ยินดีต้อนรับครับ...

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parman_Kan : 29-11-2007 เมื่อ 21:43
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

มาสะที ยินดีต้อนรับครับคุณโต่ง ปีที่แล้วก็ว่าจะมาเห็นเงียบไปเลยผม หวังว่าคงได้เจอกันน่ะครับ ปีนี้ แล้วเจอกันครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Smile ยินดีครับ.....

คงได้เจอกันพรุ่งนี้แน่นอน ชัวร์ ๆ ครับ หลังจากปีที่แล้วพลาดมาอย่างน่าเสียดาย ปีนี้ไม่มีพลาดแล้ว ขอบคุณสมาชิกปาร์แมนทุกท่านล่วงหน้าล่ะกันครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปอุดหนุน ร้านหน้านั่งมาก แต่เมื่อคืนคุยกับสอง เห็นน้องมันบอกว่ามีร้านเจ๋ง ๆ อีกเพียบ สมัยผมอยู่ยังไม่ค่อยมีเลย อย่างมากก็ท่าน้ำ แต่เดี๋ยวนี้ เส้นบังกะโลดอนรัก มีเพียบ(สาว ๆ ขาว ๆ หมวย ๆ อึ๋ม ๆ )55555 เห็นน้องมันว่านะ เมื่อตอนเย็นวันนี้ ผมก็ได้เจอกับ นายสอง ปาร์แมน แล้วครับ น้องมันแวะมาหาที่ทำงานผม ที่ปากช่อง ก็เลยทักทายกันพอหอมปากหอมคอ เพราะน้องมันต้องรีบขึ้นเขาใหญ่ เดี๋ยวด่านปิด เอาเป็นว่าถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันชุดใหญ่ แต่เที่ยวนี้ กระผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีไรแนะนำก็บอกได้เลยนะครับ...อิ....อิ...แล้วพบกันพ รุ่งนี้ครับทุกท่าน....

ฝูงบิน PX.

PUTTINAN_N@HOTMAIL.COM

VESPA TOURING RACING STYLE / IT MY LIFE

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แฮ่ๆ ยินดีและดีใจที่ได้พบเจอกันนะครับพี่โต่ง ....

แหม!!! พี่โต่งก็ว่าไป... น่าเสียดายที่ผมไม่ย้อนกลับไปหาพี่อีกที อิอิ อดเลย......

ป่านนี้คงเดินทางกลับและได้พบเจอกับพี่น้องชาวปาร์แม นเรียบร้อยแล้วนะครับ......

ขาดตกบกพร่องประการใดก็ อย่าว่ากันนะครับพี่ อิอิ ไว้เจอกันแบบเต็มๆนะครับ...

สวัสดี...

Bookmarks