ผ่า - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผ่า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ armmy666
    คือว่า คนรู้จักผมคนนึง เค้าก็ ทำลูกทะลุ แล้วเค้าก็ผ่าเครื่องใหม่ เค้าก็บอกว่า start ยาก เป็นเพราะอะไรหรือครับ อยากรู้
    ถามช่างเหมือนกันครับ เขาบอกว่าเป็นเพราะแรงอัดมันเยอะ ก็เลยสตาร์ทยาก ถ้าจะให้ง่าย เขาบอกว่าต้องเปลี่ยนคันสตาร์ทเป็นแบบ สองแรงอะไรเนี่ยแหละคับ
    +-+-+-+-+Sing Sing Sprint Club+-+-+-+-+

Senior Member jinnyrit's Avatar
    สถานที่
    เมาทุกที่ ที่มีเหล้า
    ขอบคุณ
    0

จะแรงไปไหน กันค่ะ ........

**ปล.ถึงเจ้าของกระทู้ -- สมมุติว่า รถของคุณผ่าเครื่องมาแล้ว ม่ายดี เหมือนเดิม คุณจะทามไง ผ่าใหม่หรอ แล้ว ถ้าผ่ามาแล้ว ไม่ดี อีกหล่ะ... นี่นู๋ก็แค่อยากจะบอกนะค่ะ ว่า รถทุกคนก็รักเหมือนกันทุกคนแหละค่ะ ถ้าคุณรักรถก็น่าจะรักษาให้ตรงจุดมากกว่า เหมือนกับคนป่วยแหละ ถ้าปวดหัว แล้วพาไปผ่าตัด มันจะหายไหมค่ะ.....ที่คุณบอกว่าน้ำมันออกคาร์บู แล้วทามไม่แก้ให้ตรงจุดหล่ะค่ะ ไม่เข้าใจคนรวยจิงๆ เลย???
    em87 อยู่แบบนี้ก้อพอใจแล้ว...................

Senior Member PRAYNA 71 CLUB's Avatar
    สถานที่
    รามอินทรา 34
    ขอบคุณ
    0

น้องจินนี่....................ตรงไปอ่ะป่าวครับ

อ้อมๆบ้างก้ได้นะครับ...................หุหุหุหุ... ..............ไม่ได้คุยกันนานสบายดีป่ะครับ
    [U71 vintage machine][/U]

Bookmarks