พี่ๆ คนไหน ไปเที่ยวและถ่ายรูปงานวินเทจไบค์ ที่ จ. สระบุรี บ้างครับ

ชื่อกระทู้: พี่ๆ คนไหน ไปเที่ยวและถ่ายรูปงานวินเทจไบค์ ที่ จ. สระบุรี บ้างครับ

มาตรฐาน พี่ๆ คนไหน ไปเที่ยวและถ่ายรูปงานวินเทจไบค์ ที่ จ. สระบุรี บ้างครับ

ตามหัวข้อครับผม คือ ไม่ได้ไปที่งาน พี่ๆคนไหนมีภาพบรรยากาศงาน
    รบกวนส่งมาให้ผมดูหน่อย ครับ เสียดายมากๆเลย ..ที่ไม่ได้ไป

ไม่แน่นะคับ รูปถ่ายของพี่ๆคนไหน สวยๆ อาจได้ลงใน นิตยสาร Ride Thailand ฉบับหน้า...

เมล์ผมครับ [email protected]

ขอขอบพระคุณพี่ๆ ล่วงหน้าครับผม
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

สถานที่
    กลุ่ม เพื่อน เต๋า สมชาย
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน .

ว่าจะ ไป อยู่ พี่ที แต่ รถ มันสภาพๆ แห้งไปหน่อย กลัวไป ไม่ถึงem87

Senior Member moses's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โอโห เดี๋ยวนี้กลายเป็นมือรับจ้างของ ride thailand ไปซะแล้วหรือ แหม! งานใหญ่ทั้งทีไม่ลุยเองเหรอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ moses อ่านข้อความ
    โอโห เดี๋ยวนี้กลายเป็นมือรับจ้างของ ride thailand ไปซะแล้วหรือ แหม! งานใหญ่ทั้งทีไม่ลุยเองเหรอ
    ...แหะๆ หาประสบกาณ์ใหม่ๆให้ชีวิตคับพี่มอส
    คือ ผมได้รับมอบหมายให้ไป ที่ประจวบมาคับพี่ สองวัน คือวันที่ 30-1 ที่ผ่านมา
    เรยพลาดโอกาส เลยคับ (ถึง ได้ไปก็ไม่มีรถไป)

ไม่เจอกันนานเลย คิดถึง คับพี่...

รูป รูป  
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GBman อ่านข้อความ
    ตามหัวข้อครับผม คือ ไม่ได้ไปที่งาน พี่ๆคนไหนมีภาพบรรยากาศงาน
    รบกวนส่งมาให้ผมดูหน่อย ครับ เสียดายมากๆเลย ..ที่ไม่ได้ไป

ไม่แน่นะคับ รูปถ่ายของพี่ๆคนไหน สวยๆ อาจได้ลงใน นิตยสาร Ride Thailand ฉบับหน้า...

เมล์ผมครับ [email protected]

ขอขอบพระคุณพี่ๆ ล่วงหน้าครับผม
    เดี๋ยวจัดส่งให้นะครับ แต่ผมไม่ได้เอากล้องslrไปนะครับถ่ายจากมือถือเท่านั้ นครับem87
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

yos's Avatar
    สถานที่
    MAHA RACE
    ขอบคุณ
    0

เป็นไงบ้างครับ พี่ปันกับปั๊บ สนุกไหมครับงานสระบุรี วันนั้นผมไม่ได้ค้างครับ ไปถึงงานประมาณบ่ายโมง อยู่ถึง 1 ทุ่มก็กับเลยครับ เลยไม่ได้คุยกัน ขี่กับมาหนาวมาก พี่ไปเพชรบูรณ์อย่าขี่รถตอนกลางคืนนะหนาวมากครับพี่ ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ ขอให้ขี่รถปลอดภัยกันทุกคนครับ
    ด้วยความหวังดีจากชาว maha ทุกคน
    LONGRUNวิ่งยาวๆ

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนุกมากเลยครับ

น่าเสียดายที่ทางกลุ่มMAHAและกลุ่มกาละแมร์กลับไปก่อ น ไม่ได้คุยกันเลย บรรยากาศตอนดึกสนุกมากครับ เดี๋ยวรอรูปจากเพื่อนอยู่ครับ จะลงให้ชมกัน
    """"""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Senior Member taored_sr's Avatar
    สถานที่
    SR Samutprakan
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    น่าเสียดายที่ทางกลุ่มMAHAและกลุ่มกาละแมร์กลับไปก่อ น ไม่ได้คุยกันเลย บรรยากาศตอนดึกสนุกมากครับ เดี๋ยวรอรูปจากเพื่อนอยู่ครับ จะลงให้ชมกัน
    เสียดายเหมือนกันคับไม่ได้เจอกัน แต่ยังไงก็มางานเหมือนกันคับ แล้วต้องไปเขาใหญ่ต่อเลย ไม่ได้เจอกับปั๊บเลยแต่เจอพี่ๆเพื่อนๆกลุ่ม maha ตรงประตูทางเข้าคับแต่ยังไม่ได้ทักก็ต้องไปกันต่อเลย คับเสียดายจริงๆไว้โอกาสหน้าเจอกันคับทุกคน

Bookmarks