ใกล้ถึงเทศกาลออกทัวร์ขึ้นเหนือ,,,ขี่รถระมัดระวังด้ วยน่ะครับ เด๋วจะเปนแบบนี้ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ใกล้ถึงเทศกาลออกทัวร์ขึ้นเหนือ,,,ขี่รถระมัดระวังด้ วยน่ะครับ เด๋วจะเปนแบบนี้

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ เตรียมร่างกาย นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอกันนะครับ เวลาเดินทางไกลๆ จะได้ไม่เกิดปัญหาเกิดขึ้นกับตัวเรา และรถของเราครับ!! เป็นห่วงชาวล้อเล็กครับผม!!
    ปล.ขอให้พี่เจ้าของกระทู้หายไวๆนะครับ เป็นอะไรมากมั้ยครับพี่!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

เจ็บคับ...เจ็บต้นคอเพราะหัวไปฟาดกับต้นไม้ *ดีที่มีหมวกกันน๊อค* นอนไม่ค่อยจะได้เลยคับ
    มันเจ็บต้นคนหนุนหมอนลำบากคับผม
    เดินทางระมัดระวังด้วยน่ะพี่น้องล้อน้อยๆ อยากหั้ยไปที่งานกันเย่อะๆ ไม่หั้ยอยากมีข่าวร้ายกะชาวล้อน้อยของเรา,,, เจอกันคับผม

...ง่วงอย่าขี่นอนพักก่อน

Senior Member OH-AE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากไปมั่งจังค๊าบบบบ

Member
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โห ขับรถอย่าประมาทนะครับถ้าไม่ไหวก็ให้เพื่อนขับหรือไม ่ก็พักผ่อนให้มากๆ...

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

พยายามเดินทางให้ถึงที่พักแล้วค่อยลุยค่อยเมากันให้เ ต็มที่จะดีกว่าครับ ถ้าใครคนนึงเกิด พลาดขึ้นมาจากสนุกเด๊ยวจะกลายเป็นเศร้าครับ ควรพักผ่อนให้เพียงพอก่อนการเดินทาง และหาอุปกรณ์เซฟตัวเองไว้ดีที่สุดครับ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

Talking อันตรายมากครับ ทั้งง่วงทั้งเมาอย่าขับครับ

น่ากลัวมากครับเดี๋ยวนี่ขี่รถต้องระวังมากมายครับบาง ครังเจอพวกเมาๆก็แย่ครับ ขอไห้หายไวๆนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เด็กพิเศษ-30 : 09-02-2009 เมื่อ 20:06

ชาเขียว69's Avatar
    สถานที่
    +ล้อเล็ก ท้ายวัง +
    ขอบคุณ
    0

ด้านบน นี่ไปโดนไรมาคับ บุ๊บได้ใจจิงๆคับ
    ชื่อ บัญชี SUTEE TAKAMTA ธ.กรุงเทพ 613 012 2754

ตาม ฝัน กัน ต่อ ไป

ขายรองเท้า เสื้อผ้าวินเทจ กระเป๋า FREITAG --> http://www.facebook.com/pages/Page-N...533799?fref=ts Page nay preorder

oung's Avatar
    สถานที่
    Maeklong Classic Club
    ขอบคุณ
    0

โชคดีแล้วคับที่ไม่เป็นไรคับ
    ถ้าแยกไม่ได้ ว่า Nos กับ Repro ต่างกัน อย่ามาเล่นสกูตเตอร์เถอะน่ะ...
    ขี่ รถเทพๆ กินข้าวแกง แต่... ขี่ รถบ้านๆ กิน MK

ความศรัทธามันยังคงอยู่ถ้า...คุณยังเป็นคนดีของสังคมนี้
    "อัง"
    08-1116-1600
    08-7508-7744

[email protected]
    Rachata Tippayasotayan
    ธ.กรุงไทย 74800-62400

เยี่ยมชม Maeklong Classic Club

[/CENTER]

มาตรฐาน ขอบคุณคร้าบ

อยากได้รูปรถคันนี้อ่ะคับคัยพอจะมีบ้าง
    ขอหน่อยน่ะ...ขอบคุนคับ/\7

Verified Member karittha's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เฮ้ยคิดเถิงรถคันเดิมหรอวะให้ได้กลับคืนมาเรวๆแล้วกั นนะโว้ย.....แล้วอย่าลืมที่สัญญาไว้หละ หอยหลอด
    em19 หลากหลายพ้องเพื่อนล้วนพันธุ์เดียวกันem19

[email protected] 0845488266

/\2 /\2
    ที่อยู่ 2/13 ม.4 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

น.ส. คริษฐา มณีจักร เลขบัญชี 4090866588
    ธนาคารกรุงไทย

Senior Member t_toey's Avatar
    สถานที่
    slowtime classic club
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ต้องระวังน่ะคับทุกคน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ karittha อ่านข้อความ
    เฮ้ยคิดเถิงรถคันเดิมหรอวะให้ได้กลับคืนมาเรวๆแล้วกั นนะโว้ย.....แล้วอย่าลืมที่สัญญาไว้หละ หอยหลอด
    ...ม่ายหรอกจ๊ะ

Member minl{ie_minl{'s Avatar
    สถานที่
    หมาป่าเดียวดาย♥มีสมาชิก 2 คน คือ ตัวผู้กะตัวเมีย
    ขอบคุณ
    0

ไงคุนเต้....ช่วงนี้เปงไง

ระวังๆๆๆไว้นะขี่รถอ่ะ

ได้ข่าวว่างานที่เชียงใหม่มีคนเสียชีวิตระหว่างเดินท างกลับหรอคับ
    คัยรู้บอกหน่อยนะคับ...อยากไว้อ่าลัย
    หาลิงค์กระทู้ไม่เจอ

Bookmarks