วันที่ 30-31ธันวาคม 2550 หาเพื่อนร่วมทางไปนครนายกบ้างครับ

ชื่อกระทู้: วันที่ 30-31ธันวาคม 2550 หาเพื่อนร่วมทางไปนครนายกบ้างครับ

Senior Member (SPETO)''P~M'''s Avatar
    สถานที่
    Destroy Circle
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วันที่ 30-31ธันวาคม 2550 หาเพื่อนร่วมทางไปนครนายกบ้างครับ

ตอนนี้รถผมกำลังทำอยู่ คิดว่าคงเสร็จประมาณก่อนสิ้นปี มันคันไม้คันมืออยากเอาหน้าโต้ลมหนาว อยากจะไปนครนายก ส่วนขั้นตอนและกำหนดการว่าจะทำอะไรบ้างจะแจ้งไว้ทีหล ังครับ เผื่อรถผมเสร็จไม่ทัน 555
    Food Not Bomb
    -นักบุญสเปโต-
    ศิษย์ เจี่ยจิงเทียน

Duckie Bride --จิ๋วหลิว--'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

อยากไป อยากไป แต่มันหนาวนะ

Senior Member Lam@Khub's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากกไปๆ

อยากไปๆๆๆ เมาๆๆๆ งานนี้ยกไปเลยย แต่ขอตัวไปเชียงใหม่ก่อนนะ
    โลกนี้กำลังประสพกับปัญหาโลกร้อน โปรดช่วยกันหน่อยครับ

สักวัน วงการ Scooter ของไทยจะดีขึ้น ผมขอให้เป็นอย่างนั้น หากความสามัคคีเข้ามาหาพวกเรา

ใครจะมีอะไรขับผมไม่สน แต่ผมขอให้เขาจริงใจก็พอ

หัวใจมีให้กันบ้างไหม หรือคบกันเพื่อหวังผลประโยชน์

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ (SPETO)''P~M'' อ่านข้อความ
    ตอนนี้รถผมกำลังทำอยู่ คิดว่าคงเสร็จประมาณก่อนสิ้นปี มันคันไม้คันมืออยากเอาหน้าโต้ลมหนาว อยากจะไปนครนายก ส่วนขั้นตอนและกำหนดการว่าจะทำอะไรบ้างจะแจ้งไว้ทีหล ังครับ เผื่อรถผมเสร็จไม่ทัน 555
    มีที่พักแนะนำครับท่าน บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2 ห้องนอน ( แอร์ ) 2 ห้องน้ำ คาราโอเกะ ทีวี เตาถ่าน
    ลานหญ้ากว้าง บ่อตกปลา ( ตกฟรี ) ร้านอาหารในตัวจะกางเต็นก็ได้เป็น 10 หลัง ที่สำคัญมีหลังเราหลังเดียวกับบ้านเจ้าของเท่านั้น เหมาะสำหรับพวกดื่มไม่เลิก ร้องเพลงไม่หยุด เสียงดังแค่ไหนก็ได้
    ใกล้น้ำตกทั้ง 3 ที่ มากๆ ราคาเพียง 2000 บาท ไม่เอาคาราโอเกะ 1500 บาท ถ้าชอบส่วนตัวแบบสุดๆต้องที่นี่เลย ไม่วุ่นวาย ที่สำคัญเมียตามไม่เจอแน่นอน
    เพิ่งไปมาเมื่อ 3 พย. แต่ไม่แน่ถ้าเปี๊ยกไปชัวร์เดี๋ยวอาจไปด้วยได้อีก มันใกล้มาก
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    [email protected] 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

Senior Member (SPETO)''P~M'''s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ italy 200 อ่านข้อความ
    มีที่พักแนะนำครับท่าน บ้านเดี่ยวชั้นเดียว 2 ห้องนอน ( แอร์ ) 2 ห้องน้ำ คาราโอเกะ ทีวี เตาถ่าน
    ลานหญ้ากว้าง บ่อตกปลา ( ตกฟรี ) ร้านอาหารในตัวจะกางเต็นก็ได้เป็น 10 หลัง ที่สำคัญมีหลังเราหลังเดียวกับบ้านเจ้าของเท่านั้น เหมาะสำหรับพวกดื่มไม่เลิก ร้องเพลงไม่หยุด เสียงดังแค่ไหนก็ได้
    ใกล้น้ำตกทั้ง 3 ที่ มากๆ ราคาเพียง 2000 บาท ไม่เอาคาราโอเกะ 1500 บาท ถ้าชอบส่วนตัวแบบสุดๆต้องที่นี่เลย ไม่วุ่นวาย ที่สำคัญเมียตามไม่เจอแน่นอน
    เพิ่งไปมาเมื่อ 3 พย. แต่ไม่แน่ถ้าเปี๊ยกไปชัวร์เดี๋ยวอาจไปด้วยได้อีก มันใกล้มาก
    น่าสนใจครับพี่เอ็ม ถ้ามีอะไรชัวร์ หรือคืบหน้าจะลงแจ้งด่วนเลย ตอนนี้มีสมาชิกที่พร้อมจะเดินทางมีทั้งหมด 1 คัน(รถตูเอง 555 แต่คันเดียวก็จะไป)

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ (speto)''p~m'' อ่านข้อความ
    น่าสนใจครับพี่เอ็ม ถ้ามีอะไรชัวร์ หรือคืบหน้าจะลงแจ้งด่วนเลย ตอนนี้มีสมาชิกที่พร้อมจะเดินทางมีทั้งหมด 1 คัน(รถตูเอง 555 แต่คันเดียวก็จะไป)
    ไปเยอะจัง.............. ถ้ารถเปี๊ยกเสร็จไม่ทันวันที่ 5 - 6 มกราคม ผมและเบริด์ ป็อป ถัง และพี่ชายผมเองจะไปเขาใหญ่ รวมถึงไปเล่นเพนท์บอลด้วยสนใจรอไปทีเดียวด้วยกันก็ได ้นะครับ
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    [email protected] 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

Senior Member bidbies's Avatar
    สถานที่
    เ ย็ น เ ฮ
    ขอบคุณ
    1

ออกมาช่วยยืนยันครับ

ถ้าเปี๊ยกไปต้องชอบแน่เลย เพราะมีลานกิจกรรมให้ทำการแสดงหลายอย่าง ไม่ต้องกลัวจะหมดมุขเลยครับ อุปกรณ์เพียบ อิ อิ อิ
    Respect Isn't Given,It's Earned.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

- น่าไปมากถ้ามีเวทีให้ผมเล่นตลกคงเจ๋งเนอะเบิร์ด ภาวนาให้รถเสร็จอยู่เนี่ย แต่ถ้ายังงัย ไว้ตกลงกันอีกทีเด้อ

- พี่เอ็ม เขาใหญ่ก็น่าสนใจนะครับ อยากไปหมดเลย 555

ตอนนี้ชีวตรถผมอยู่ในมือลุงผิน 5555 บ้าไปแล้ว

เตือน!!! งดทำการติดต่อซื้อขายชั่วคราว เนื่องจากได้รับร้องเรียนว่า สมาชิกท่านนี้ ไม่ส่งสินค้าตามตกลง mink_k_k's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ(น.ด.)----> ผู้หลงใหลVespa&Lambrettaโดยสันดาน
    ขอบคุณ
    0

แว่วๆ มาว่า...สหายผู้ก่อตั้งขับทู อีกคน จะร่วมวงศ์ไพบูลย์ไปด้วย ยังไงเปี๊ยกไปหว่านล้อมอีกที
    ....จุดอ่อนสหายคนนี้..ให้เอาหญิงเข้าล่อ แล้วมันจะกินเหยื่อเอง..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mink_k_k อ่านข้อความ
    แว่วๆ มาว่า...สหายผู้ก่อตั้งขับทู อีกคน จะร่วมวงศ์ไพบูลย์ไปด้วย ยังไงเปี๊ยกไปหว่านล้อมอีกที
    ....จุดอ่อนสหายคนนี้..ให้เอาหญิงเข้าล่อ แล้วมันจะกินเหยื่อเอง..
    อ๋อ คนที่ขับรถโตโยต้ารุ่น คราวพ่อคราวแม่มัน ใช่มั้ยพี่ ที่เลือกกินเหยื่อฟันเหยินๆใช่มั้ยพี่ 55 ล้อเล่น(โพสแล้วกลัวพี่เค้ามาอ่านจัง) บอกพี่ดิวว่าถ้าไปเดี๋ยวจัดเด็กโคโยตี้ร้านลาบให้ไม่ อั้น รับรองไปชัวร์

Bookmarks