รบกวน พี่ๆที่ไปงานสระบุรี วินเทจ ไบค์ หน่อยคร้าบ

ชื่อกระทู้: รบกวน พี่ๆที่ไปงานสระบุรี วินเทจ ไบค์ หน่อยคร้าบ

มาตรฐาน รบกวน พี่ๆที่ไปงานสระบุรี วินเทจ ไบค์ หน่อยคร้าบ

อยากได้รูปงาน วินเทจไบค์ที่สระบุรีหน่ะครับผม ...

พอดีวันงาน ติดงานอีกงานนึง อดไป...จึงอยากได้รูป หน่ะครับ

จึงขอรบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด ได้ถ่ายรูปเก็บไว้

ช่วยลงไว้ หรือ ส่งมาทางเมล์หน่อยครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

ปล. ภาพบรรยากาศ หรือรุปงาน ที่พี่ๆ ส่งมาให้ จะเป็นส่วนนึง ที่ผมจะเอาไปเผยแพร่ในสื่อนิตยสารครับผม

สำหรับ ไฟล์ที่จะส่งมา มีขนาดใหญ่และลงในนี้ไม่ได้ ใคร่ขอรบกวนให้พี่ๆส่งมาทางเมล์คับ

[email protected]

ขอบพระคุณอีกครั้งครับ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

em99[quote=GBman;941844]อยากได้รูปงาน วินเทจไบค์ที่สระบุรีหน่ะครับผม ...

พอดีวันงาน ติดงานอีกงานนึง อดไป...จึงอยากได้รูป หน่ะครับ

จึงขอรบกวน พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใด ได้ถ่ายรูปเก็บไว้

ช่วยลงไว้ หรือ ส่งมาทางเมล์หน่อยครับผม

ขอบคุณมากๆครับ

ปล. ภาพบรรยากาศ หรือรุปงาน ที่พี่ๆ ส่งมาให้ จะเป็นส่วนนึง ที่ผมจะเอาไปเผยแพร่ในสื่อนิตยสารครับผม
    ขอโทษด้วยคับไม่ได้ถ่ายในงานเลยเข้าไปก็บ่ายๆร้อนยัง ไม่มีรถมาเลยมีน้อยคับเลยออกกันไปเข้าใหญ่เลยไม่ได้ก ลับมาในงานเลยไม่มีรูปในงานคับ

Bookmarks