ชมรมคนไทหล่มรวมพลคนคลาสสิค

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ชมรมคนไทหล่มรวมพลคนคลาสสิค

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Smile ชมรมคนไทหล่มรวมพลคนคลาสสิค

ชมรมคนไทหล่ม
    ชมรมคนไทหล่มร่วมกับการท่องเที่ยวจังหวัดเพชรบูรณ์แล ะHondaศรีสยาม(อ.หล่มสัก)
    เรียนเชิญเพื่อนชาวสองล้อผู้มีใจรักรถคลาสสิค
    ร่วมงาน"รวมพลคนคลาสสิค ส่งเสริมการศึกษา"
    ณ โรงเรียนร่มเกล้า อ.เขาค้อ จ.เพชรบูรณ์
    กำหนดงาน "รวมพลคนคลาสสิค ส่งเสริมการศึกษา"
    วันเสาร์ที่ 19 มกราคม 2551
    10.00 น. ทุกกล่มพร้อมกันที่หน้า อ. เขาค้อ
    10.30 น. เปิดลงทะเบียนผู้ร่วมงาน บริเวณหน้าประตูทางเข้า
    - ชำระค่าลงทะเบียนคนขับคนละ100บาทผู้ติดตาม50บาท
    - รับของที่ระลึก และบัตรเข้างาน
    - จำหน่ายเสื้อและของที่ระลึก
    - จุดรับประกวดรถประเภทต่างๆการแข่งขันเกมส์ต่างๆ
    - สนุกกับวงดนตรี รับประทานอาหาร ร่วมเล่นเกมส์และกิจกรรมต่างๆ
    19.00 น. เริ่มพิธีการบนเวที
    - ประธานจัดงานกล่าวรายงานต่อประธานเปิดงาน
    - ประธานเปิดงาน
    - ประกาศชื่อผู้ที่ให้การสนับสนุนการจัดงาน
    - ร่วมรับประทานอาหาร และชมการแสดงบนเวที
    - ร่วมกิจกรรมภายในงานตามอัธยาศัย
    21.30 น. ประกาศผลการประกวด และมอบรางวัลแก่ผู้ชนะการประกวดในแต่ละประเภท
    - ร่วมสนุกกับวงดนตรีสุดฮ๊อต
    24.00 - แยกย้ายกันพักผ่อน
    วันอาทิตย์ที่ 20 มกราคม 2551
    07.30 น. รับประทานอาหารเช้าร่วมกันและชมทะเลหมอกยามเช้า(สวยม ากๆๆ)
    08.30 น. ร่วมกันทำความสะอาดสถานที่จัดงาน
    10.30 น. แต่ละกลุ่มถ่ายรูปร่วมกัน และเดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    วัตถุประสงค์ในการจัดงาน
    1.เพื่อส่งเสริมการเรียนการศึกษาให้แก่นักเรียน ในเรื่องของอุปกรณ์กีฬาและทุนการศึกษา
    2.เพื่อส่งเสริมการท่องเทียวของ อ.เขาค้อ จ.เพชรบูรณ์ เช่น หอสมุดแห่งชาติ อนุสาวรีย์ผู้เสียสละ น้ำตกศรีดิษฐ์ พระตำหนัก
    3.เพื่อส่งเสริมเศรษฐกิจการค้าขายในเขตอำเภอเขาค้อ
    4.เพื่อส่งเสริมการอนุรักษ์รถโบราณทั่วประเทศ
    5.เพื่อสร้างความสามัคคีในหมู่คณะร่วมกับเด็กในโรงเร ียนร่มเกล้า

โดย.....ชมรมคนไทหล่ม อ.หล่มสัก
    ติดต่อสอบถามข้อมูล ทัย คลาสสิค 086-7215515 เล่ปิงปอง 081-0381854 โอมีด 084- 1530959 แจ๊คสร้างเขื่อน 081-2817386
    หมายเหตุ-*-1. ตั้งแต่วันที่ 17-21 มกราคม 2551 รับรองเส้นทางในการเดินทางทั่วจังหวัดเพชรบูรณ์ หากมีปัญหาในการเดินทางติดต่อมายังเบอร์โทรข้างต้นนี ้(เข้าตัวเมืองกรุณาขับรถให้เป็นระเบียบ)
    -*-2.อากาศหนาวมากๆเตรียมผ้าห่มมาเยอะๆๆน่ะครับ หนาวแน่ๆ อย่าเพิ่งกลับแต่เช้าน่ะครับรอดูทะเลหมอกยามเช้าก่อน น่ะครับ สวยมากๆขอบอก
    ts23ชมรมคนไทหล่มขอขอบคุณทุกกลุ่มล่วงหน้าน่ะครับขอใ ห้เดินทางโดยปลอดภัยน่ะครับแล้วพบกันครับ

MC_PhangKhon's Avatar
    สถานที่
    พังโคนคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่พลาดแน่

แ ล้ ว เ จ อ กั น น ะ ค้ า บ
    em97MC_PhangKhonem97

ขอบคุณ
    0

Cool

ts01ผมอยากไปอ่ะครับแต่ว่ากลับไม่ได้อยู่ค่ายทหารถ้าไปได ้ก็จะไปนะ Mc คชเสนีย์ คลาสสิคem88em88em88

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนไทยหล่มคือกัน

แล้วเจอกันครับเพ่น๊อง
    ปล.งานนี้จะมีการทะเลาะวิวาดมั้ยครับ!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Rain_bow_zaa bomberman_za91's Avatar
    สถานที่
    จาจุรี คลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile จามจุรี..คลับ

ถ้าไม่ติดอะไร..ไม่น่าพลาดจ้า

*จามจุรี*
    *ชมรมรถเก่าหลังเมือง (ขอนแก่น)*
    ........ em95

Junior Member สถาพร's Avatar
    สถานที่
    บึงบูรพาคลาสลิค
    ขอบคุณ
    0

ป๋มไปด้วยคร๊าฟ พี่น้องคร๊าฟ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เกี่ยวกื๋อ ไปแน่ๆ

เกี่ยวกื๋อ(อามแดง)รถไม่แรงพอแซงได้ ไปอยู่แล้ว

รูป รูป  

Junior Member หลังราม CZa's Avatar
    สถานที่
    หลังราม Cza
    ขอบคุณ
    0

ไปครับบุ๋ม แล้วเจอกัน

ผมกลุ่มใหม่
    หลังรามเลยC_Za
    ขอฝากเหล้าฝากน้ำ
    แล้วผมไปอ๊วกก่อน

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ประกวดรถมีกี่ประเภท แล้วมีอะไรบ้าง ความคิดสร้างสรร จำกัดประเภทรถไหมครับ ตอบด่วนๆเดี้ยวทำรถไม่ทัน

MC_PhangKhon's Avatar
    สถานที่
    พังโคนคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แนบเอกสาร 449359
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC_PhangKhon อ่านข้อความ
    แ ล้ ว เ จ อ กั น น ะ ค้ า บ

em97MC_PhangKhonem97
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MC_PhangKhon : 15-09-2009 เมื่อ 01:08

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก VESPA & LAM อ่านข้อความ
    ประกวดรถมีกี่ประเภท แล้วมีอะไรบ้าง ความคิดสร้างสรร จำกัดประเภทรถไหมครับ ตอบด่วนๆเดี้ยวทำรถไม่ทัน
    มีประกวดประเภทไหนบ้างครับ ผมจะได้เอารถผมเข้าประกวดด้วย!!!!

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Arrow โอเค

พรหมบุรี คลาสสิค

จังหวัดสิงห์บุรี

ลั่นทุกงาน โอเค

แล้วพบกันคับ

_++อเมริโกย++_ Tangmo...'s Avatar
    สถานที่
    สนิมคํารามเลย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 111111111

แน่นอนคับ

www.storm riders.com
    Rust wordRam._cafe"pub
    LOEIcity } fanclub
    0885483038 ตุ๊ก

Junior Member [M]afia's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถเก่าเมืองไหม ชัยภูมิ รายงานตัวคับ
    รถเก่าเมืองไหม ชัยภูมิ
    BANKHWAO CLASSIC
    รถไม่แรงพอแซงได้

อย่าหยุดทำความดี raowchan's Avatar
    สถานที่
    freedom day
    ขอบคุณ
    0

ต้องรอเมียเซ็นอนุมัตก่อนนะครับถึงจะได้ไป
    อยากไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
    รถพัง ก็ตังกู

Bookmarks