ชมรมคนไทหล่มรวมพลคนคลาสสิค - หน้า 6

ชื่อกระทู้: ชมรมคนไทหล่มรวมพลคนคลาสสิค

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตีกันเยอะมาก

ตีกันทำไม เสียงานหมด

Junior Member **Satoooooon man**'s Avatar
    สถานที่
    ร้อยฝัก**เพชรบูรณ์**
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down ..........

ผมไม่ได้ไปครับเห็นเค้าบอกว่าตีกานยับครับ มานเกิดอารายกานขึ้นเนี่ยเด๋วเนี่ย ตีกานจังเรย แล้วทีนี้ใครเค้าอยากจามากานอีกเนี่ย เฮ่อ.........

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

ไม่ตีกันได้ไงครับ.
    ก็ดูรถพี่ท่านที่เอามาร่วมงานซิ...เเรงซะ คลาสสิคโครตๆๆ
    เครื่องเวฟ คลาสสิคตรงไหน? ใครรู้ตอบทีครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน

ที่บ้านผมมีเวฟ125 คันหนึ่ง ใส่ท่อ C
    วิ่งเเล้วเสียงเพราะดีเหมือนCเลย ไม่เปลืองตังค์ em99

Name:  19012008(018).jpg
Views: 7520
Size:  128.0 KB
    ดูเอาครับ เเค่รถก็เเรงเเล้วคนจะไม่เเรงได้ไง....แด๊กซ์คลาสสิค

Junior Member jew_c50's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ตีกัน********กำลังมันเลย

Senior Member hellboy's Avatar
    สถานที่
    โดนไล่ออกแล้ว
    ขอบคุณ
    2

เซ็งครับ
    ********ตีกัน...อีกแล้ว
    ขอติเพื่อก่อหน่อยนะครับ

คนมากันสองพันกว่าคน.......ส.ห.มีอยู่กันแค่สามสี่คน ......
    แล้วเวลามันตีกันจะไปคุมอะไรได้
    ส่วนสต๊าฟหายหัวไปไหนกันหมดก็ไม่รู้ (หายทั้งงานเลย)

เห็นสต๊าฟนั่งเฝ้าแต่ตรงที่เก็บเงินค่าบัตรผ่านประตู +กับที่ขายเหล้า
    ส่วนบริเวณอื่น.....ไม่เห็นสต๊าฟจะไปช่วยดูแลอำนวยคว ามสะดวกอะไรเลย

ห้องส้วมขันก็ไม่มี...ขี้เต็มคอห่าน

ดนตรีตอนฟังแรกๆก็งงว่าจ้างมาได้อย่างไงว่ะ....
    ร้องห่วยลืมเนื้อด้วย.....แตกกลอง********ก็ตีผิดจังหวะ
    จนตอนดึกๆเพิ่งรู้ว่าเป็นวงแนวลูกทุ่งหมอลำ(แต่ตอนหั วค่ำพยามยามร้องสตริง..เข้าใจครับ)

รถ********ก็บิดกันทั้งคืน...ไม่เห็นมีสต๊าฟมาห้ามเลย ควบคุมสถานะการณ์ไม่ได้เลย

คนเข้าใหม่มาหาที่กางเต๊นท์ไม่ได้....ก็ไม่มีใครไปช่ วยดูแลแนะนำเขาเลย...จนเขาต้องออกไปนอนข้างนอก

สงสัยงานนี้จะหาเงินอย่างเดียว
    จ่ายตังค์เข้ามาแล้ว...ก็ช่วยเหลือตัวเองกันไปก็แล้ว กัน....
    แย่...เสียดายครับสถานที่ก็สวย...งานไม่น่าแย่เลย

ส่วนจุดดีของานนี้ก็คือ...มีอาหารทานทั้งคืนครับ
    ที่จัดงานวิวก็สวย....ทางไปงานก็น่าขี่รถมาก
    ผมก็ยังอยากไปอีกนะครับ.......ถ้าปีหน้าจัดแล้วควบคุ มดูแลงานให้ดีกว่านี้

สถานที่
    หล่มสักคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฮ่วยแตกมากๆตีกันก็เอาไม่อยู่

Crave Scooter สายหล่ม Chaojeen love vespa's Avatar
    สถานที่
    ~ { Crave ☼ C|assic} ~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    ไม่ตีกันได้ไงครับ.
    ก็ดูรถพี่ท่านที่เอามาร่วมงานซิ...เเรงซะ คลาสสิคโครตๆๆ
    เครื่องเวฟ คลาสสิคตรงไหน? ใครรู้ตอบทีครับ ผมอยากรู้เหมือนกัน
    ที่บ้านผมมีเวฟ125 คันหนึ่ง ใส่ท่อ C
    วิ่งเเล้วเสียงเพราะดีเหมือนCเลย ไม่เปลืองตังค์ em99
    Name:  19012008(018).jpg
Views: 7520
Size:  128.0 KB
    ดูเอาครับ เเค่รถก็เเรงเเล้วคนจะไม่เเรงได้ไง....แด๊กซ์คลาสสิค
    แว๊นซ์ๆๆๆๆๆ นี่แหละ คือ ความคลาสิคของพวกเด็กแว๊นช์??
    ปล.ตูจะบ้าตาย รำคาญเสียงท่อเหลือเกิน ดึกๆๆ ชอบมาเบิ้นหน้าบ้าน เง้อ เซง

/\2www.thaiscooter.com/forums >>เวปที่ผมรัก!!/\2
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=255 >>มาม่ะมาหื่น

...................{{ความหื่ไม่เคยปราณีผม}}

ขอบคุณ
    0

em85แย้มากครับ ตีกันทั้งคืน

ตีกันเอาโล่ติ ใช่งานรวมพลคน2ล้อรึป่าวครับ มีแต่ไทยบ้านมา
    ทริปหน้าคงไม่มีนะครับ.....

จากทีมงาน......

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pong19 อ่านข้อความ
    em85แย้มากครับ ตีกันทั้งคืน

ตีกันเอาโล่ติ ใช่งานรวมพลคน2ล้อรึป่าวครับ มีแต่ไทยบ้านมา
    ทริปหน้าคงไม่มีนะครับ.....

จากทีมงาน......
    ครับผมทริปหน้าคงไม่มีให้พวกผมเห็นแล้ว เพราะพวกผมไม่มีใครไปงานอีกแล้ว ไปส่วนตัวกันดีกว่า

Senior Member Biw_MC's Avatar
    สถานที่
    Mc เมืองเลย
    ขอบคุณ
    0

ดีแล้วคับที่กลุ่มพวกผมไม่ได้ไป

ถ้าไปคงจะเจองานที่ไม่สนุก เซ็ง

ช่วงนี้มีหลายกลู่มจัดงานกันเยอะ

เราก็ต้องเลือกงานดีๆไปดีกว่าคับ เพระว่าเดี๋ยวนี้เด็กแว้นมันเยอะอ่ะคับ

/\7 Mc เมืองเลย /\7

ถึงจะมีอุปสรรค แค่ไหนเราก็จะไปให้ถึง
    การที่จะรักใครสักคนอาจใช้เวลาเพียงชั่ววัน
    แต่การที่จะลืมใครสักคนนั้นต้องใช้เวลาชั่วชีวิต
    บิว Mc เมืองเลย08-71827496 ตลอด 25 ชม. Mc จงเจริญ
    เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวใน สยาม ดอกไม้งามสามฤดู

ฮายฟาย; http://www.biwmcloei.hi5.com.

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ... Concert Ska - Panese ...

... CONCERT SKA - PANESE ...
    27 ก.พ. 51 สถานที่ ร้าน YoHii (เทาว์ อิน เทาว์) ตรงข้ามบ้านต้นซุง

งานนี้ พบกับ
    - ส้ม อัมรา Ska
    - หนุ่ม T-BONE + Dj สกา
    - Tedy Ska วงมันส์ มันส์ ที่หลายคนพอรู้จักกันน่ะ คับ

*** ฝากข่าว เชิญชวญ คนรัก Scooter ทั้งหลายคับ ที่ชอบแนว ดนตรี สก้า สกา .... มาชม Concert ครั้งนี้กัน และ มามันส์ กันได้คับ จัดเป็นครั้งแรกที่ร้าน
    YoHii อยู่ใน เทาว์ อิน เทาว์ วันที่ 27 ก.พ. นี้

**** Concert เริ่ม 21.00-23.00น. น่ะคับ มาแจมกันได้เลย ****

ปล. งานนี้ เราจะจัดที่สำหรับ ที่จอดรถ Scooter ไว้ให้โดยเฉพาะเลย ครับพี่ น้อง ทั้งหลาย
    (จำหน่ายบัตรหน้างานครับ)

สอบถามลายละเอียดได้ ที่ 02-6640399 ต่อ 106( หนุ่ม )

Bookmarks