วันอังคารที่ 11 ธค.นี้ ขอนัดรวมทุกคนเนื่องจากไม่ได้รวมกลุ่มนานแล้ว และเรื่องหลักจะสรุปเรื่องทริปที่จะไปในอาทิตย์นี้ และ คนที่ไปและไม่ไปไงขอให้มากันด้วยนะครับ จะเช็คยอด และจะได้สรุปการเดินทางได้ง่ายขึ้น ซึ่งวานกระจายข่าวทีนะครับ เจอใครฝากบอกต่อๆกันด้วย ต้องขอโทษเพื่อนๆน้องๆด้วยช่วงนี้ติดงานกลางคืน 4วันติดเลยไม่ได้เจอกันเลย พรุ่งนี้ผมหยุดเลยอยากขอคุยด้วยหน่อยนะครับ วานให้ความร่วมมือด้วยนะ เจอกันที่หาดวอนเลยแล้วกัน 3 ทุ่มครึ่ง เด๊ยวผมคงไปนั่งเล่นแถวนั้นตั้งแต่ 3 ทุ่ม โดยประมาณ

ปล.ใครเข้ามาอ่านวานบอกคนอื่นด้วยนะครับ