วันว่างหาเรื่องเจอกันหน่อยดีป่าวครับพี่น้อง

ชื่อกระทู้: วันว่างหาเรื่องเจอกันหน่อยดีป่าวครับพี่น้อง

Talking วันว่างหาเรื่องเจอกันหน่อยดีป่าวครับพี่น้อง

พี่ๆครับวันเสาร์นี้ถ้าไม่รู้ไปไหนมานั่งเสวนากัน
    พร้อมรับประทานนำเมาที่ร้านหลังจันทรเกษมดีป่าวครับท ุกท่าน

บนถนนที่ทอดทางสายหนึ่ง ผู้คนขันแข่งต่างคนแสดงให้ระแวงต่อกัน...ต่างหวังพิชิตดังดีเด่นมันต้องเป็นของฉัน...ไม่เหลือ การแบ่งปัน...จนเป็นสันดาน...ของคน

ฝนไม่ตกอาจจะโผล่ไปหานะน้องรัก
    รสนิยมของท่าน แสดงให้เห็นได้จากนาฬิกาข้อมือ

089-134-5775...........[email protected]
    รวมรูป Seiko รุ่นต่างๆ
    รวมข้อมูล Seiko Divers
    รวมข้อมูล Seiko รุ่นเด่นๆ
    Facebook
    ชมรูปสวยๆ ใน instagram search Seiko4ever
    รชต สรรพประวีณ
    ธ.กรุงเทพ สาขาเจริญผล 144-0-71246-9
    ธ.ไทยพาณิชย์ สาขารองเมือง 236-202884-3

Line ID : wach8

www.naligazone.com

Senior Member m150's Avatar
    สถานที่
    SSR CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

em93พี่รอง พี่แนนเค้าฝากมาให้นะคับ พรุ่งนี้จะไปเดินเล่นรัชดากับคุณบอล
    (พัทยา)แล้วเดี๋ยวแวะไปหาที่ร้านคับพี่

รูป รูป  
    I LOVE BURIRAM & ปราสาทสายฟ้า

Senior Member Safety Man's Avatar
    สถานที่
    ลาดกระบัง
    ขอบคุณ
    0

ซากตัวนี้ es 175/2 หรือ 250 /2 ครับ.......ปลุกมันไวๆน่ะครับ

Member ขุนพลปิ่นเกล้า's Avatar
    สถานที่
    UNDEATH CLASSIC BIKE
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siam01 อ่านข้อความ
    พี่ๆครับวันเสาร์นี้ถ้าไม่รู้ไปไหนมานั่งเสวนากัน

พร้อมรับประทานนำเมาที่ร้านหลังจันทรเกษมดีป่าวครับท ุกท่าน

สวัดดีครับ สบายดีกันทุกคนนะครับ

แหม ๆ ๆ
    แผนโปรโมทร้าน ช่างแนบเนียนเหลือเกิน
    /\2
    555
    ขึ้นชื่อว่าล้อ ยังไงก็ไม่หยุดหมุน

มาตรฐาน การรวม กลุ่ม mz

น่าหาวันว่างๆมามาร่วมกลุ่ม mz กันนะคับ
    ใครที่ mz ไว้ในครอบครอง น่าจะรวมกลุ่มกันนะคับ
    ถ้าใครสนใจ โพลชื่อไว้เลยล่ะ และนัดกันวันไหน สถานที่ที่ไหนค่อยสรุปกันอีกที่
    ทุกคนว่ากันยังไงคับ ถ้ารวมกันด้ายเยะๆๆ
    คิดว่าจะได้ทำธงปะจำกลุ่ม mz
    คิดว่าอย่างนี้ดีหรือป่าวคับ
    ยังไงก๊ช่วยๆๆกันนะคับ

Bookmarks