+++ขอรายละเอียดและet3กับes3ว่าแตกต่างกันตรงไหนบ้าง +++

ชื่อกระทู้: +++ขอรายละเอียดและet3กับes3ว่าแตกต่างกันตรงไหนบ้าง +++

Junior Member tOplai~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน +++ขอรายละเอียดและet3กับes3ว่าแตกต่างกันตรงไหนบ้าง +++

ขอผู้มีฝามรู้ช่วยตอบด้วยนะคร๊าฟ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คราวๆนะครับ

125ES จะมีเก๊ะหน้าหลังบังลม กับ ไม่มีเก๊ะข้างซ้ายเหมือนพวกสปิ้น หรือ 64 อ่าครับ ถ้า125ET3ไม่มีเก๊ะหลังบังลมหน้า แต่จะมีเก๊ะข้างอ่าครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Junior Member tOplai~'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

แตกต่างกันแค่นี้เหรอคับ

เครื่องภายในเหมือนกันป่าวคับ

ขอบคุงมากคับ อิอิ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

Smile จะซื้อทั้งทีสอยet3ไปเลยครับ ราคาต่างกันนิดหน่อยแต่et3ผมว่าน่าเล่นกว่านะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tOplai~ อ่านข้อความ
    แตกต่างกันแค่นี้เหรอคับ

เครื่องภายในเหมือนกันป่าวคับ

ขอบคุงมากคับ อิอิ
    อีกจุดน่าจะตรงท่อไอเสียอ่าครับ 125ET3 จะเป็นท่อทรงฟักจากโรงงานเลยอ่าครับ ส่วน125ESรุ่นนี้น่าจะเป็นท่อเดิมๆทรงที่ใส่ 90 และ 125Primavera ตัวในบ้านเราอ่าครับ อัตราทดของระบบเครื่องไม่น่าจะต่างกันนะครับ เท่ากันหมดอ่าครับ
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Bookmarks