กับมาเเล้ว

ชื่อกระทู้: กับมาเเล้ว

สำนักยิ่งโอฬาร เที่ยงทำ's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

Cool กับมาเเล้ว

สนุกมากๆเชียงใหม่ เดี๋ยวเอารูป มาให้ดูts32

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ไม่ไปเที่ยวแล้วหรอพี่

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

lambretta..C..2 Lambretta..C..2's Avatar
    สถานที่
    Layam Club
    ขอบคุณ
    0

Smile อยากเห็นๆๆๆๆ

อยากเห็นรูปใจจะขาดแล้ว!!!!!

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Lambretta..C..2 อ่านข้อความ
    อยากเห็นรูปใจจะขาดแล้ว!!!!!
    ใครครับอยากรู้จังแอบเข้าตอนดึกๆๆๆ

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Junior Member
    สถานที่
    SpM-SaPhanMai
    ขอบคุณ
    0

รีบๆๆๆเอารูปมาลงกานจิครับ อยากเห็นแล้วอ่ะ ว่าใครเป็นไงบ่างอ่ะ ส่วนคนที่หนีเทียวตอนดึกๆๆๆอ่ะมารายงานตวที่ร้านตาเบ ียร์ ด้วยนะว่าไปเทียวไหนยังไง และเจอที่เด็ดหรือป่าวอ่ะ มาบรรยายด้วยนะกร้าบๆๆๆๆๆ ใครหนีเทียวคงจารู้นะครับ ts32
    รมรถโบราณสะพานใหม่
    em97 รักในการขับขี่
    รักในการแบ่งปัน
    em19 รักในการท่องเทียว
    รักในการเดินทาง
    รักในการทำความดี

อุ่นใจทุกที่ถ้ามีYai-NeVerDun-V.100

เราพร้อมจะเดินทางร่วมสายไป
    กับเพือนทีมีใจรักในการ ขีบขี่เพื่อสังคมและส่วนรวม
    086-706-1846 ใหญ่ ติดต่อหรือชวนไปงานได้ครับ

Senior Member noo_px's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[New Bridge]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาแว้ววววววววววววว........ค้าบ.................

รูปเหรอ.......เหนื่อยกับการเดินทางมากๆ....ขอพักเหน ื่อยสัก....เออ...7-8เดือนเดี๋ยวเอามาให้ดู.....5.....5....ts23...งานเย อะมากๆ....คิดถึงเชียงใหม่วะ....ts01
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

"มีทะเบียน No-Book ไม่สำคัญ ขอให้ไปเที่ยว รถไม่พังก็พอ"

britain konglalala's Avatar
    สถานที่
    Cool Club
    ขอบคุณ
    0

Talking สุดขอบโลกกันไปเลยครับท่าน

หยั่งกะแรลลี่ ปารีส ดาก้าร์ 555 สุดยอดครับ เป็นที่สุดของความทรงจำเลยทีเดียว(โม้ไปป่าวว่ะ) /\ คิดถึงร้าน ริเวอร์ไซด์ด้วย อิอิ ชอบๆๆมากๆๆ เด๋วถ้าเจอพี่แว่นที่นี่น่ะ เด๋วผมอำเช็ดเลย55 (ล้อเล่งพี่) แล้วก็ต้องยกนิ้วให้พี่เบียร์ (เบียร์รี่ยุคเกอร์) ที่คอยซ่อมรถตลอดการเดินทาง และเซ็ทรถให้ผมแบบ super speciel perfect ไม่มีปัญหาไรเลยตลอดการเดินทาง แค่เบรคไม่อยู่แค่นั้นเอง เพราะแรงจัด 555+ ขอบคุณครับพี่

ปล.ขอบคุณมากครับ สำหรับทีมเวิร์ค มิตรภาพ และความทรงจำ ที่ดีตลอดการเดินทาง ขอบคุณครับ...

ทริปหน้าเจอกันธันวาคมปีหน้า พี่เบียร์บอกจะไปกำแพงเมืองจีนem18
    [v]

Junior Member
    สถานที่
    SpM-SaPhanMai
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยนะ กำแพงเมืองจีนนะ แต่ อย่าเอา แลมมาเหนื่อย ของ จ่าบั๊ม ม.กรุงเทพ ไปอีกนะ ขอบอกว่าเหนื่อยแบบเอาการเลยอ่ะพี่เบียร์ บอกให้บั๊ม เอาเวปป้า ไปดีก่านะงานหน้า อ่ะ
    รมรถโบราณสะพานใหม่
    em97 รักในการขับขี่
    รักในการแบ่งปัน
    em19 รักในการท่องเทียว
    รักในการเดินทาง
    รักในการทำความดี

อุ่นใจทุกที่ถ้ามีYai-NeVerDun-V.100

เราพร้อมจะเดินทางร่วมสายไป
    กับเพือนทีมีใจรักในการ ขีบขี่เพื่อสังคมและส่วนรวม
    086-706-1846 ใหญ่ ติดต่อหรือชวนไปงานได้ครับ

Senior Member noo_px's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[New Bridge]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แก้ขัดไปก่อน...........55.....

em94คิดถึงทุกคนครับ.........

รูป รูป  
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

"มีทะเบียน No-Book ไม่สำคัญ ขอให้ไปเที่ยว รถไม่พังก็พอ"

Junior Member meeting_club_'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

เปงไงคับคันจิ๋วผมก็ลากมันไปถึงโน้ะ ขอขอบคุรทีมงานทุกคนที่ทำให้การเดินทางในครั้งนี้มีแ ต่รอยยิ้มตลอดทาง
    **มันคือความทรงจำที่ดีตลอดกาล**
    ***ข้าพเจ้ามิได้ชอบรสชาติของสุรา แต่ ข้าพเจ้าชอบบรรยากาศในการร่ำ>>สุรา<<

Senior Member playgirlnana's Avatar
    สถานที่
    ไม่มี
    ขอบคุณ
    0

หนุกหนาน...ขาว....อวบ....นะจ่านะ
    nO man I Cry nO whiSky I die

Bookmarks