Merry Christmas & Happy 1st Anniversary Celebration

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Merry Christmas & Happy 1st Anniversary Celebration

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up Merry Christmas & Happy 1st Anniversary Celebration

สุขสันต์วันคริสมาสและสุขสันต์วันเกิดครบรอบ 1 ปีของกลุ่มเรา ขอให้สมาชิกทุกคนมีความสุขมากมาย ร่ำรวยเงินทอง เจริญในหน้าที่การงานและมีสุขภาพร่างกายและจิตใจที่ส มบูรณ์แข็งแรง

ในวาระของการเฉลิมฉลองครั้งนี้ ขอเอ่ยถึงความรู้สึกจากใจว่าไม่คิดว่ากลุ่มที่กำเนิด มาจากคน 5 คนจะโตมาได้ถึงขนาดนี้ ซึ่งไม่ได้เกิดจากใครใน 5 คนที่ร่วมกันสร้างขึ้นมา แต่เกิดจาก"สมาชิกทุกคนมีมิตรภาพและความจริงใจที่ดีให้แก่กัน" ผมขอให้จุดยืนตรงนี้เป็นจุดที่ทุกคนยึดมั่นไว้เพื่อค วามเป็น "ตากลม"แบบนี้ตลอดไป

ขอบคุณพี่น้องทุกคนที่ทำให้มีวันนี้ ขอบคุณจริงๆครับ

ปอปัน (PaPaYa) ตากลม

Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

สุดยอดสมาชิก PaPaYa's Avatar
    สถานที่
    กลุ่ม ตากลม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลีมไปเรื่องนึง

เรื่องของงานฉลองที่จะจัดกัน ตอนนี้ยังสรุปไม่ได้เลยเพราะเป็นช่วงเทศกาลทำให้สมาช ิกจะไม่ค่อยพร้อมหน้าพร้อมตากัน ตามที่วางแผนกันไว้ว่าวันที่จะฉลองเราจะไปทำบุญร่วมก ันแล้วตอนเย็นถึงจะมีปาร์ตี้ แต่ก็ยังสรุปวันเวลาไม่ได้ ยังไงพี่ๆน้องช่วยกันลงความเห็นด้วย ว่าจะไปที่ไหนและเมื่อไหร่ดีครับ
    **ควรจะเป็นหลังปีใหม่ไปแล้วนะครับ**
    Catch the Wind
    ตา-กลม ตาก-ลม สังคม สองล้อ
    PaPaYa

Junior Member ALEX_GIRL's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ขอให้สมาชิกตากลมมีสูขภาพแข็งแรง..(จะได้ออกทริปกันอ ีก) ร่ำรวยๆนะคะ และก็ขอให้กลุ่มตากลมเหนียวแน่นแบบนี้ตลอดไป...เย้ย

Senior Member sup148's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว่าแต่ว่า หลังปีใหม่ไปฉลองครบรอบที่เกาะช้างกันมั้ย
    แวะทำบุญระหว่างทางก็ได้ หรือไปสังขละก็ได้ ไปมั้ย..ไปมั้ย

ถึงผมจะไม่เคยได้เข้าไปพบปะกันตัวเป็นๆ จากการที่เห็นกลุ่มรถมาเยอะ ว่าแต่ละกลุ่มมีปัญหาอย่างไรบ้าง แต่ก็สัมผัสได้ว่ากลุ่ม ตากลมนั้นแตกต่างจากกลุ่มอื่นๆที่ผมสัมผัสมา ขอให้มิตรภาพ ความรัก ความเข้าใจ การไม่มุ่งหวังผมประโยชน์ส่วนตัว ความจริงใจ จงอยู่คู่กับ กลุ่มคนที่รักจะเล่นมอเตอร์กลุ่มนี้ตลอดไป
    เพื่อน พี่น้อง ที่ผมไม่เคยพบปะ ไม่เคยเห็นหน้า เคยแต่ได้สัมผัสจากหัวใจ
    Merry Christmas & Happy 1st Anniversary Celebration

สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีปีใหม่คับทุกคนขอให้ถูกหวยทุกคนเด้อ
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sup148 อ่านข้อความ
    ว่าแต่ว่า หลังปีใหม่ไปฉลองครบรอบที่เกาะช้างกันมั้ย
    แวะทำบุญระหว่างทางก็ได้ หรือไปสังขละก็ได้ ไปมั้ย..ไปมั้ย
    ไปด้วยครับพี่ครั้งที่แล้วพลาดงานนี้ขอไปด้วยอยู่หนอ งไผ่ครับพี่ยังไม่ได้ให้ค่าทริปเลยจะรีบจัดการให้นะค ร๊า......บem87
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

Junior Member mit18's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สุขสันต์วันคริสมาสต์ สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า และยินดีกับอายุหนึ่งขวบของชาวตากลม

... ขอให้ชาวตากลมทุกท่านมีความสุขทั้งร่างกายและจิตใจ คิดหวังสิ่งใดของให้สมดั่งใจปรารถนาทุกประการ ...

ชาวDoveRider ยังรอต้อนรับชาวตากลมทุกท่านอยู่เสมอนะครับ ... ไว้หาโอกาสมาเที่ยวให้ได้นะครับ

hizkerboy hizkerboy's Avatar
    สถานที่
    taklom
    ขอบคุณ
    0

ไม่รู้จะพูดอะไรแล้ว

Junior Member pin123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Merry Christmas & Happy ขอให้ตากลมอยู่คู่ SR ไปนานๆนะครับ หลังปีใหม่ไปฉลองที่ไหนผมไปด้วยนะครับ

f**k devildej's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมดีใจมากเลยครับ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ ตากลม และมีพี่ๆๆน้องๆๆที่แสนดี เสมอมา ขอให้ตากลมอยู่คู่สังคม 2 ล้อ ตลอดไป em94

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

Merry Christmas & Happy 1st Anniversary Celebration & Happy New Year
    ขอบคุณทุกโอกาสที่ทำให้เราได้รู้จักกันครับ
    ถือโอกาสนี้ส่งความสุข และความหวังดีแด่สมาชิกตากลมทุกท่านเลยครับ
    ถ้าจะฉลองกันยังงัยก็เอาแค่คนละแก้วก็พอนะครับ

บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

Junior Member dven's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking Happy new years ครับ

ถึงไม่ได้ อยู่กลุ่ม ตากลม กับพวกพี่ๆ แต่ก็ Happy new years ครับ ร่ำๆรวยๆกันทุกคน

ปล.ๆ นิกกี้ครับ เพิ่งหัดขับ Sr

Member kissdo's Avatar
    สถานที่
    คนชอบขี่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอบคุณมากๆครับ

อยากจะบอกว่ารู้สึกดีมากๆที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในกลุ่ม ตากลมครับ เนื่องในโอกาสครบรอบ 1 ปีของกลุ่ม Rider กลุ่มนี้เติบโต อย่างแข็งแรง แกร่งกล้า มั่นคงและจริงใจ อย่างนี้ตลอดไปนะครับ และขออวยพรปีใหม่ ขอให้พระเจ้าคุ้มครองชาว Rider ให้มีสุขภาพแข็งแรง การงานมั่นคง การเงินมั่งคั่ง ความรักงอกงาม ความแรงไม่มีใครตามทัน(อาชาของท่าน)
    ถ้าใจมันอยากไป แค่นิดเดียวก็ถึง

Senior Member num vespa's Avatar
    ขอบคุณ
    2

merry x mas ทุกท่านครับ พวกเรา จะรักษา มิตรภาพที่ดีของพวกเราตลอดไป
    vespa never die.....

Bookmarks