ทักทาย " ม ณ ฑ ล ภู เ ก็ ต ค ลา ส สิ ค ค ลั บ " - หน้า 18

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 91 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 68 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ทักทาย " ม ณ ฑ ล ภู เ ก็ ต ค ลา ส สิ ค ค ลั บ "

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lekphuket อ่านข้อความ
    ส่วนมากก็ต้องหาจาก กทม.เหมือนกันครับem97
    ครับผมสุราษอะไหล่เต่าเยอะ แต่อะไหล่ ตู้น้อยนิด
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Member lekphuket's Avatar
    สถานที่
    phuketvwclub
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ArtC100 อ่านข้อความ
    ครับผมสุราษอะไหล่เต่าเยอะ แต่อะไหล่ ตู้น้อยนิด
    แถวนั้นมีกระบะโฟล์คบ้างไหมครับ
    จะเอามาทำรถเซอร์วิสน้องๆครับ
    RETURN PUB
    laguna beach/phuket

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

" อนุมัติ "

z a z a - j u n g

Monthon Phuket Classic Club
    [/quote]
    อนุมัติเนี่ยคือ...ขอกู้เงินผ่านใช่ไหมครับ
    รับตังได้เมื่อไหร่ครับ...ดอกเบี้แพงไหม
    RETURN PUB

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    โบราณลิซึ่ม Mc.ประเทศไทย
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    นึกว่าจะไม่แวะเข้ามาเยี่ยมบ้านมณฑล ภูเก็ตซะแร้ว
    สบายดีน่ะครับพี่ๆ ทั้ง 2
    แล้วเจอกันน่ะพี่ตุ้ย และ พี่ปอ
    เข้ามาทักทายบ่อยๆล่ะ
    แล้วจะไปเยี่ยมที่บอร์ดครับ

อ้าว......ต้องมาจิคะก้อพี่ยุ่งนิดหน่อยน่ะกลับมาก็ต ้องออกกองทุกวันเลย
    จะว่างก็เสาร์-ทิตย์นี่ล่ะ
    ยังไงเยี่ยมเยียนกันแน่นอนอยู่แล้นนนนนนน
    ว่างก็แวะบ้านพวกพี่มั่งเน้อ....../\2

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

pOrtUi's Aholic Classic Aholic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    สวัสดีค่ะ พี่ทำรูปสวยจังเรย
    กิ๊บเก๋ ยูเรก้า

โอ๊ะ....พี่เขินนะนี่
    ขอบคุณที่ชอบงานพี่นะคะ
    คนมันบ้าถ่ายภาพก็งี้อ่า
    บ้าไปเรื่อยๆ อิอิ
    ..แล้ว...
    เด็กๆ ชื่ออะไรกันบ้างคะนี่
    รายงานตัวกะพี่ที่บอร์ดได้นะคะ
    พี่ขอบอกว่าชอบทะเภเก็ตมากมาย
    เริ่ด.....อยากไปอีกอ่า
    แล้วไว้เจอกันนะคะ
    จะไปเมื่อไหร่ พี่ค่อยแจกเบอร์แล้วกันเน๊อะ...
    นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่มหัวหิน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink สวัสดี...โบราณลิซึ่มหัวหิน..ขอจรดนามทักทายชาวมณฑลภ ูเก็ต

ยินดีที่ได้รู้จัก
    และพบปะกับมิตรภาพที่แสนประทับใจนะครับ
    แม้ทะเลภาคกลางตอนล่างอาจยิ่งใหญ่ไม่เท่าทะเลทางใต้
    แต่หัวใจที่เรามีเหมือนกัน
    ที่เราหลงใหลในความคลาสสิคเหมือนๆกัน
    มันจะทำให้น้ำทะเลที่แตกต่างกันนั้น
    เชื่อมต่อถึงกันได้
    ตราบเท่าที่หัวใจเรายังคิดเหมือนกันๆ
    จริงมั้ย น้องๆ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    Tantalum Phuket
    ขอบคุณ
    0

Smile ดีเช่นกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Aholic อ่านข้อความ

ยินดีที่ได้รู้จัก
    และพบปะกับมิตรภาพที่แสนประทับใจนะครับ
    แม้ทะเลภาคกลางตอนล่างอาจยิ่งใหญ่ไม่เท่าทะเลทางใต้
    แต่หัวใจที่เรามีเหมือนกัน
    ที่เราหลงใหลในความคลาสสิคเหมือนๆกัน
    มันจะทำให้น้ำทะเลที่แตกต่างกันนั้น
    เชื่อมต่อถึงกันได้
    ตราบเท่าที่หัวใจเรายังคิดเหมือนกันๆ
    จริงมั้ย น้องๆ

นายตุ้ยกะนู๋ปอ โบราณลิซึ่ม หัวหิน
    มันเป็นปรัชญา แห่งมิตรภาพจริงๆครับพี่ตุ้ยและพี่ปอ
    ขอบคุณความสุขบนความคลาสสิคที่ทำให้เราได้เจอกัน
    หวังเป็นที่สุดว่าความคลาสสิคจะทำให้เรามีมิตรภาพที่ ดีอย่างนี้ตลอดไป /\7

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Red face ลืมบอกไปแฮะ...

พี่ลืมบอกไปอย่างอ่ะนะ
    คงไม่ใช้การโค-นากันหรอกมั้งนี่
    Borancub.com
    (พิมพ์เอาเองนะน้องเพราะเวปมันป้องกันการโค-นา)
    พี่ตุ้ยกะพี่เป็นเวปมาสเตอร์อยู่นะ

ว่างก็ไปสมัครสมาชิกด้วยก็ได้นะน้องเอ้ย

จะเจอพี่อยู่ที่นั่นมากกว่าที่นี่

ที่นี่มันช้าอ่ะนะ.....

นี่เมล์พี่เน้อ [email protected]
    add Msn มาก้อด้ายจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Classic Aholic : 19-04-2008 เมื่อ 14:00

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แวะเข้ามาทักทายครับ

รู้จักกันแย้ว แต่เพื่อเป็นทางการหน่อย

สวัสดีครับ กลุ่ม มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ยินดีที่รู้จักนะ คงเป็นมิตรกันต่อไปไม่มีวันจบนะคับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking แค่พูดอย่างที่คิด อย่างที่ใจรู้สึก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ angclassic อ่านข้อความ
    มันเป็นปรัชญา แห่งมิตรภาพจริงๆครับพี่ตุ้ยและพี่ปอ
    ขอบคุณความสุขบนความคลาสสิคที่ทำให้เราได้เจอกัน
    หวังเป็นที่สุดว่าความคลาสสิคจะทำให้เรามีมิตรภาพที่ ดีอย่างนี้ตลอดไป /\7
    /\3
    ปรัชญาอาร๊ายกานน้องเอ้ย
    แค่พูดอย่างที่คิด อย่างที่ใจรู้สึก
    และมันก็เป็น "เช่นนั้น" จริงๆ
    ก็เท่านั้นแหละ
    ..และแน่นอนว่า..
    "ความคลาสสิคจะทำให้เรามีมิตรภาพที่ดีอย่างนี้ตลอดไป ครับ"

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    รู้จักกันแย้ว แต่เพื่อเป็นทางการหน่อย

สวัสดีครับ กลุ่ม มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ยินดีที่รู้จักนะ คงเป็นมิตรกันต่อไปไม่มีวันจบนะคับ
    มิตรภาพไม่มีวันจบสิ้นคับพี่น้อง
    นั่นลุงจุฟใครอ่า 55+

บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member angclassic's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    มิตรภาพไม่มีวันจบสิ้นคับพี่น้อง
    ถูกต้องครับพี่น้องโจ้
    มิตรภาพเราต้องไม่จบสิ้นอย่างแน่นอน
    มันกำลังรอเราอยู่ข้างหน้าครับ
    ว่าแต่ ลุงจุฟใครไปถามที่ตรังกันเลยครับทีมงาน
    /\7

Tantalum Phuket Classic Club !!
    Love Ska

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

โจโจ้..............จุ๊บจุ๊บ ไง
    RETURN PUB

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณและขอบคุณ

อาจจะเป็นการ.....โพสต์ครั้งสุดท้าย

ไม่ได้โกรธใครและไม่ได้เกลียดใครเป็นการส่วนตัว

แต่ถ้ามันทำให้คนหลายคนลำบากใจ....ผมนอนคิดมาทั้งคืน แล้ว..
    ผมขอบายดีกว่าครับ
    ยังรักน้องๆทุกคนเหมือนเดิมครับ
    ขอให้โชคดี...ในหน้าที่การงาน....และสนุกกับการขับขี ่ครับ
    จะเก็บความรู้สึกที่ดีๆเอาไว้ ครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
    RETURN PUB

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up Thanks

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lekphuket อ่านข้อความ
    อาจจะเป็นการ.....โพสต์ครั้งสุดท้าย

ไม่ได้โกรธใครและไม่ได้เกลียดใครเป็นการส่วนตัว

แต่ถ้ามันทำให้คนหลายคนลำบากใจ....ผมนอนคิดมาทั้งคืน แล้ว..
    ผมขอบายดีกว่าครับ
    ยังรักน้องๆทุกคนเหมือนเดิมครับ
    ขอให้โชคดี...ในหน้าที่การงาน....และสนุกกับการขับขี ่ครับ
    จะเก็บความรู้สึกที่ดีๆเอาไว้ ครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ความรู้สึกจะยังคงมีแบบนี้ตลอดไป
    ความสนุกในการขับขี่จะยังมีเราร่วมทางด้วยกันตลอดไป
    เราจะยังคง " กลับไปเลี้ยงกวางที่บ้านกัน " ต่อต่อไป

Love Ska

หน้าที่ 18 จากทั้งหมด 91 หน้า แรกแรก ... 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 68 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย