ร้านซ่อมรถสองท่อในเมืองภูเก็ต

ชื่อกระทู้: ร้านซ่อมรถสองท่อในเมืองภูเก็ต

Post ร้านซ่อมรถสองท่อในเมืองภูเก็ต

หวัดดีคัฟ อยากทราบว่าในเมืองภูเก็ตพอจะร้านซ่อมรถสองท่อ บ้างมั้ยคัฟ

.......................
    ันนี้รุ่นี้ก้" เก่า "

เงียบ

เงียบขรึม

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ไว้จะหาข้อมูลให้นะค่ะ เพราะที่ทำๆกันอยู่ก็ร้านบุญเหลือค่ะ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ piglet-c100 อ่านข้อความ
    ไว้จะหาข้อมูลให้นะค่ะ เพราะที่ทำๆกันอยู่ก็ร้านบุญเหลือค่ะ
    ขอบคุนสำหรับคำตอบค๊าฟฟฟ
    คนภูเก็ตเหมือนกัน หวังว่าคงด้ายเจอกัล ผมเช่อเบียนะคัฟ เพรื่อนๆ เรียกว่าป๋า ยินดีที่ด้ายรุจักมณฑลภูเก็ตค๊าฟ

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tattoo_phuket125 อ่านข้อความ
    ขอบคุนสำหรับคำตอบค๊าฟฟฟ
    คนภูเก็ตเหมือนกัน หวังว่าคงด้ายเจอกัล ผมเช่อเบียนะคัฟ เพรื่อนๆ เรียกว่าป๋า ยินดีที่ด้ายรุจักมณฑลภูเก็ตค๊าฟ

หวัดดีค่ะป๋าเบียร์ ต้องขอโทษด้วยที่ตอบช้านะค่ะ หลังๆไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คบอร์ดเลยค่ะ
    ยังไงก็ไปเจอกันได้ทุกวันศุกร์ที่แยกหยี่เต้ง ตลาดท้ายรถโฟลคค่ะ

(โจโจ้ มณฑล ภูเก็ต)
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมกลุ่ม อนุรักษ์สาสิว อยู่ภูเก็ตเหมือนกันคับคับ ยังไงเจอกันทักด้วยนะคับ พวกผมรวมตัวอยู่ทุกวันที่พูนผล ซอย11 ขอโชว์รถหน่อยนะคับบบบบ
    Name:  c2c8fa12ddfff1fc7b171e5572c90934.jpg
Views: 1627
Size:  31.5 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oofoof อ่านข้อความ
    ผมกลุ่ม อนุรักษ์สาสิว อยู่ภูเก็ตเหมือนกันคับคับ ยังไงเจอกันทักด้วยนะคับ พวกผมรวมตัวอยู่ทุกวันที่พูนผล ซอย11 ขอโชว์รถหน่อยนะคับบบบบ
    Name:  c2c8fa12ddfff1fc7b171e5572c90934.jpg
Views: 1627
Size:  31.5 KB
    ตงหนาอ่าคัฟ จาด้ายปัยเยี่ยมเยียน

ไม่ทราบท่านใดเคยวางเครื่อง ลีฟาน 200 cc มาแล้วบ้าง
    พอดีผมมีรถ honda jx 110 อยู่คันนึง ตอนนี้ซื้อเครื่อง ลีฟานมาแล้ว ตอนแรกคิดว่าติดตั้งไม่ยาก เอาเข้าจริงๆ
    ต่อไม่ค่อยถูก หาผู้รู้มาช่วยแนะนำ หรือ คิดค่าแรงมาติดตั้งให้ผมด้วยก็ได้ครับ
    รถอยู่แถว ฝั่ง อนุสาวรีย์ท้าวเทพกษัตย์ตรีเลี้ยวไปทาง กมลา ขอบคุณครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tontipongwiwat อ่านข้อความ
    ไม่ทราบท่านใดเคยวางเครื่อง ลีฟาน 200 cc มาแล้วบ้าง
    พอดีผมมีรถ honda jx 110 อยู่คันนึง ตอนนี้ซื้อเครื่อง ลีฟานมาแล้ว ตอนแรกคิดว่าติดตั้งไม่ยาก เอาเข้าจริงๆ
    ต่อไม่ค่อยถูก หาผู้รู้มาช่วยแนะนำ หรือ คิดค่าแรงมาติดตั้งให้ผมด้วยก็ได้ครับ
    รถอยู่แถว ฝั่ง อนุสาวรีย์ท้าวเทพกษัตย์ตรีเลี้ยวไปทาง กมลา ขอบคุณครับ
    ของครบรึป่าวครับ พวกชุดไฟ คอยหัวเทียน ไรงี้ มีรึป่าว ถ้ามีครบยังไง ติดต่อผมได้ครับ 085-3516342

Bookmarks