สาวาดดีปีใหม.51ชาวซุ้มโบราณ

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: สาวาดดีปีใหม.51ชาวซุ้มโบราณ

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สาวาดดีปีใหม.51ชาวซุ้มโบราณ

สาวาดดีปีใหม่'51.ชาวเลือดหมุทุกคน ขอให้ทุกคนมีเงินทอ..........ง มากมาย สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกท่าน(อาจานเบียร์) em87เดินทางไปทุกย้างก้าวขอให้ปลอดภัย ชาวซุ้มทุกคนเจอแต่สิ่งดีๆอย่าให้อันตรายมาหาพวกท่าน (นี้คือสิ่งผมอวยพร) ละผมหวังว่าปีหน้าซุ้มของเราคงจะดีกว่านี้......(จิง มั้ยพี่หนึ่ง)....พี่ก็ว่างั้นและ..ตั้ม อิอิอิอิ ให้ทุกคนรักกันดังกับว่าเราเป็นพี่น้องกัน..ซุ้มเราจ ะได้ดีขึ้น (นี้คือสิ่งผมขอร้อง)...ช่วยกันนะคับ พี่หนึ่งจะได้ดีใจ กะผมขอให้พี่น้องของผมมีความสุขในวันปีใหม่นะคร๊าบ เชิญดื่ม ออวันที่12 มค.51 เจอกัน 00.00 น.ทริปราชบุรี ผมหวังว่าคงเจอทุกคนนะคับ ไปสนุกกันนะพี่น้อง แล้วเจอกันem94 ตั้ม ...........พี่หนึ่ง พี่โย ปีใหม่เปลี่ยนเมียใหม่ป่าวพี่อิอิอิ ผมว่าจะเปลี่ยนอยุ่ พี่ฮัด ทำงานคงเก็บเงินได้มากดิ ทำแต่งาน ดุแลสุขภาพด้วยพี่ พี่เอก อยุ่กับนางฟ้า มีความสุขไปแล้ว พี่เบียร์ ทอดอีกหน่อยกำลังกรอบ ก้อบ.ก๊อบเลย พี่เก่ง ตัวบุ๋มมาแว้ว พี่m ว่างัยพี่ เจ๊งว่ะ พี่mมอด เปลี่ยนยางด้วยพี่เต่ากัดยาง พี่บูม กินเหล้าป่าว พี่เบ็น ปากหมาจิงพี่ พี่บอล เปงงัยบ้าง พี่ปาน พี่ปวดหลังเกิน พี่โอ๋ มั้ยเจอเลย สายชาชื่นผู้นุกหนาน สายเบญผู้ร่าเริง สายปากน้ำผู้ตาโห๊บ สาย345 ผู้ปากหมา สายบางตลาดผู้เงียบงัน

~สาย บางตลาด~ YO_Sound_system's Avatar
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ ณ.บ้านบางตลาด ณ.ทิง นอ๊ง นอย ดิ ดิ ดิ ดึง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน -----

เป็น เอา มาก
    ธ กรุงเทพ สาขาปากเกร็ด 207-4175296 ชื่อบัญชี นายภิญโญ มะลิทอง

Senior Member M_Junior's Avatar
    สถานที่
    THE IMORTAL WORM CLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

แน่นอนจิงๆ(หว่ะ)
    ธ.กรุงเทพ ไกรชิต วีระบริรักษ์
    132-4-71203-1

Junior Member
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ คลาสสิค..คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tumuoiisj อ่านข้อความ
    สาวาดดีปีใหม่'51.ชาวเลือดหมุทุกคน ขอให้ทุกคนมีเงินทอ..........ง มากมาย สุขภาพร่างกายแข็งแรงทุกท่าน(อาจานเบียร์) em87เดินทางไปทุกย้างก้าวขอให้ปลอดภัย ชาวซุ้มทุกคนเจอแต่สิ่งดีๆอย่าให้อันตรายมาหาพวกท่าน (นี้คือสิ่งผมอวยพร) ละผมหวังว่าปีหน้าซุ้มของเราคงจะดีกว่านี้......(จิง มั้ยพี่หนึ่ง)....พี่ก็ว่างั้นและ..ตั้ม อิอิอิอิ ให้ทุกคนรักกันดังกับว่าเราเป็นพี่น้องกัน..ซุ้มเราจ ะได้ดีขึ้น (นี้คือสิ่งผมขอร้อง)...ช่วยกันนะคับ พี่หนึ่งจะได้ดีใจ กะผมขอให้พี่น้องของผมมีความสุขในวันปีใหม่นะคร๊าบ เชิญดื่ม ออวันที่12 มค.51 เจอกัน 00.00 น.ทริปราชบุรี ผมหวังว่าคงเจอทุกคนนะคับ ไปสนุกกันนะพี่น้อง แล้วเจอกันem94 ตั้ม ...........พี่หนึ่ง พี่โย ปีใหม่เปลี่ยนเมียใหม่ป่าวพี่อิอิอิ ผมว่าจะเปลี่ยนอยุ่ พี่ฮัด ทำงานคงเก็บเงินได้มากดิ ทำแต่งาน ดุแลสุขภาพด้วยพี่ พี่เอก อยุ่กับนางฟ้า มีความสุขไปแล้ว พี่เบียร์ ทอดอีกหน่อยกำลังกรอบ ก้อบ.ก๊อบเลย พี่เก่ง ตัวบุ๋มมาแว้ว พี่m ว่างัยพี่ เจ๊งว่ะ พี่mมอด เปลี่ยนยางด้วยพี่เต่ากัดยาง พี่บูม กินเหล้าป่าว พี่เบ็น ปากหมาจิงพี่ พี่บอล เปงงัยบ้าง พี่ปาน พี่ปวดหลังเกิน พี่โอ๋ มั้ยเจอเลย สายชาชื่นผู้นุกหนาน สายเบญผู้ร่าเริง สายปากน้ำผู้ตาโห๊บ สาย345 ผู้ปากหมา สายบางตลาดผู้เงียบงัน
    ตอนนี้ไม่ค่อยว่างเลยพี่ขอโทษทีวะ
    อย่าเชื่อมั่นในพระเจ้า....
    ชีวิตของเรา..ต้องเชื่อมั่นในตัวเราเอง
    ....................สาธุ.................

Bookmarks