ถึงปืนแก็ปทั้งสามกระบอก

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึงปืนแก็ปทั้งสามกระบอก

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

Talking ถึงปืนแก็ปทั้งสามกระบอก

ไม่ทราบว่าทางกลุ่มปืนแก็ปและเพื่อนๆ จะเดินทางไปทริปนี้กันกี่ท่าน ช่วยนับจำนวนคนที่ไปให้แน่นอนด้วยครับ เพื่อทางเราจะได้คำนวนเรื่องที่พัก และอื่นๆ ได้อย่างถูกต้อง แน่นอน และชัดเจนครับ ขอความกรุณาช่วยนับจำนวนคนให้เร็วที่สุดนะครับ เพื่อความรวดเร็ว

Member sCooter_man's Avatar
    สถานที่
    สับโดด sCooter คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีข้อเสนอคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสาไฟไรเดอร์ อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่าทางกลุ่มปืนแก็ปและเพื่อนๆ จะเดินทางไปทริปนี้กันกี่ท่าน ช่วยนับจำนวนคนที่ไปให้แน่นอนด้วยครับ เพื่อทางเราจะได้คำนวนเรื่องที่พัก และอื่นๆ ได้อย่างถูกต้อง แน่นอน และชัดเจนครับ ขอความกรุณาช่วยนับจำนวนคนให้เร็วที่สุดนะครับ เพื่อความรวดเร็ว
    ผมว่าคุณประธานกลุ่มเสาไฟโทรเช็คจะง่ายและรวดเร็วกว่ าไหมคับ เพราะว่าเวลามัน ไม่เคยพอคับ
    ส่วนกองกลางถ้าใครพร้อมมีเงินอยู่แล้ว ก็จ่ายส่วนหนึ่งก่อนก็ได้นะคับ เพราะว่าจะเอาไปซื้อของก่อนคับ em89
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรา มองจุดที่ลื่น.. Balliku@hotmail.com

Junior Member Dreamolition's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีทั้งหมด 8 คน ครับ

ประกอบไปด้วย ....

1. โจ - ปืนไว
    2. ป๋อง -ปืนคู่
    3. ดรีม - ปืนครก
    4. หมวย - ปืนเปลือย

และ พลพรรค อัศวิน ผยอง อีก 4 ท่าน...
    ( ป๋อง ..Confirm อัศวิน ผยอง ด้วย ว่า 4 คนจิงรึป่าว. )

ที่แน่ๆ 4 แน่นอน อาจมีเพิ่มอีกประมาน 3-4 คนยังไม่แน่ใจครับ
    สงครามยังไม่สงบ อย่าเพิ่งรับศพทหาร

อัศวินผยอง

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

Talking

/\2 ขอบคุณ คุณดรีมปืนแก๊ปมากคับที่บอกจำนวนคนมา.....ว่าแต่หมวย ปืนเปลือย
    เปลือยจริงรึเปล่าเอ้ย มาจริงรึเปล่าts23 ล้อเล้งน้า..แล้วฟลุกเกอร์มาด้วยหรือเปล่า
    แล้ว...คุณดรีม,คุณโจ,คุณป๋องจะมาวันไหน ( โทรมาบอกก็ได้น่ะ )

Senior Member ปืนแก๊ป001's Avatar
    สถานที่
    Muzzle Loading Gun Scooter Club Of Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สานจากปืนแก๊ป

ผมจะมากันเย็นวันที่ 28 ธ.ค. 50 (ชัวร์)
    มาพร้อมกับน้องๆ อัศวินผยอง จำนวนคน 10 คน ครับ
    ม า นี มี ต า แ ต่ กู มี ปื น

Bookmarks