กรุณาลงชื่อเมื่อเข้าเยี่ยมด้วยครับ - หน้า 3

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กรุณาลงชื่อเมื่อเข้าเยี่ยมด้วยครับ

cybergame99's Avatar
    สถานที่
    ChaiNat STC
    ขอบคุณ
    0

Vespa ชัยนาท ดีครับ กลุ่มปาแมน กว่าจะรวม เป็นกลุ่ม ได้ อย่าง ปาแมน เม่อไหร่ น้า...เหอๆ
    /\2 มี1 ก็ต้อง มี2 ตาม---> ?.......:D
    : Face Book..รับประกอบ Fixed Gear ขายอะไหล่ :

Tel. 0812812387

ชื่อ บัญชี นาย ธนัทพัชร์ อยู่โต

เลขบัญชี 1061798372 ธ.กรุงไทย สาขา ชัยนาท

e pink pink kimaw's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

Angry ว่างๆๆ แวะมาเยี่ยม

ก้อคิดถึง......นี่นา/\6
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parman1955 : 04-01-2007 เมื่อ 11:57

Junior Member Lim-Tarng's Avatar
    สถานที่
    Khonkaen Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ง่า ง่า ง่า . . .

แวะมาลงชื่อตามคำแนะนำค่า

ตั้งใจจาไปเมืองกาญฯอยู่แล้วเชียว

ออกก็ออกพร้อมเพื่อนนะแต่ไง๋ . . . . ต้องไปพักก่อนเพื่อน ที่โรงพยาบาลอ่างทองซะงั้น

เอ้อ ! ลืมบอกไป

ข้าน้อยชื่อ " นู๋ - หยิน"
    กลุ่ม Khonkaen Scooter Club นะเจ้าคะ
    จ.ขอนแก่น

ขับ 64 สีส้ม หรือ อีกชื่อหนึ่งก็คือ "อิส้มเน่า" นั้นเอง

ถ้าไงมีโอกาศได้ไปอีก หวังว่าคงได้เจอกานนะค้า

หวัดดีค่ะ

แวะมาเยี่ยมนะคะ เพราะไม่แน่จายว่า มีคนในกลุ่มนี้แอดเมล์ไป รึป่าว ?

นานมากแล้วยังไม่ได้คุยกันเลย ...ก้อเลยสงสัยน่ะคะ

แต่ก้อยินดีที่ แอดนะคะ...

เมล์นี้อ่ะคะ parman_kanchanaburi

VIP Member crab70's Avatar
    สถานที่
    BK R!der
    ขอบคุณ
    0

Talking

หวัดดี ..................................... เก่ง
    แวะมาลงชื่ออีกรอบอ่ะ หุหุ
    > > ' ชี วิ ต ' เ ป น ข อ ง ก รู < <
    มี ค ว า ม สุ ข กั U ทุ ก วั น . . . ที่ มี ชี วิ ต อ ยู่
    http://www.facebook.com/tipwadee.prakas

first&friend's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบที่กาญจนบุรี/กาญจนบุรี Classic /
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติลงชื่อผู้เยี่ยมชมบอร์ด

สวัสดีคับ ปาแมน
    ขอลงชื่อด้วยคนนะ ผม "ต่อ" นะครับ...Tor - Thamaka..." ไม่มีกลุ่ม

e pink pink kimaw's Avatar
    สถานที่
    ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เยี่ยม ครับ

รักกันรักกัน:D
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parman1955 : 04-01-2007 เมื่อ 11:57

แวะมาเยี่ยมจ้า...
    รักสงบแต่ไม่ยอมสยบใคร

......................................................
    ชาว แถแล๒๕๔๘

REAL SPIRIT
    สถานที่
    Real Spirit Bike & Scooter Team
    ขอบคุณ
    0

แวะมาเยี่ยมอีกรอบครับ...............ขอให้ทุกๆคนมีค วามสุขนะครับ......

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

เมื่อวันศุกร์ที่แล้วแว่ะไปร้านคุณเก่งมา ดีครับเป้นกันเองดี หนุกหนานๆ/\2 /\2 /\2 /\2

Noi Noi_XL125's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tara1980
    เมื่อวันศุกร์ที่แล้วแว่ะไปร้านคุณเก่งมา ดีครับเป้นกันเองดี หนุกหนานๆ/\2 /\2 /\2 /\2

ชายน้อย กรุงเก่าคลาสสิกไบต์ มาเยือนครับ ......ยินดีด้วยที่มีบอร์ด ส่วนตัว
    /\2

ลงชื่อแว้วนะค่ะ
    ชมบอร์ดน่อยนะค่ะ/\2
    รักสงบแต่ไม่ยอมสยบใคร

......................................................
    ชาว แถแล๒๕๔๘

มาตรฐาน 555

หวัดดีครับ พึ่งไปเที่ยวกาญมาครับ อากาศดีมากๆ/\2
    เฮง เฮง เฮง

Member K@E's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

Talking ....ขอเยี่ยมบอร์ดด้วยอีกคน........................ .................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parman1955
    ช่วยกันลงชื่อเมื่อท่านมาเข้าเยี่ยมบอร์ดกลุ่มเราด้ว ยนะครับ และเราจะได้รู้จักกันมากขึ้นคับ ว่าท่านมาจากที่ไหนๆกันบ้าง บอกด้วยก็ได้นะคับว่ามาจากกลุ่มไหน ทางเราจะได้ไปเยี่ยมท่านบ้างน่ะครับ
    ขอบคุณมาก ที่ช่วยกันลงชื่อเข้าเยี่ยมนะครับ:)
    .................................................. ....
    ......หวังว่าคงจะได้เจอกันในเร็ววัน............... ......
    ..............เรา "เก๋-ล้อเล็กเด็กวังฯของแท้" hua-hin underlimit team ..............
    .........ว่าแต่เยี่ยมบอร์ด............เอ!!!!!...สง สัยว่าบอร์ดไม่สบายเป็นไรเหรอ............อิอิอิอิ.. ...................
    .................................................. ..............................................:D

สำหรับ'มิตรภาพ' ..."นกไร้ขน..คนไร้เพื่อน..ขึ้นสู่ที่สูงไม่ได้!"

http://www.adintrend.com/show_ad.php?id=737
    http://vespa-gang.blogspot.com/2008/...107.html#links

Talking มาแว้วววววววววว

:D สมาชิกใหม่คับผม กลุ่ม ปากด

หน้าที่ 3 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks