สวัสดีปีใหม่ครับชาวหมูๆ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัสดีปีใหม่ครับชาวหมูๆ

โจบัวขาว's Avatar
    สถานที่
    c club buakhao
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวัสดีปีใหม่ครับชาวหมูๆ

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้องชาวหมูทุกๆท่าน
    ขอให้พี่น้องชาวหมูจงประสบแต่ความเจริญ
    ก้าวหน้าในหน้าที่การงานที่ทำ คิดหวังสิ่งใด
    ให้สมหวังดังใจปอง
    (คิดอยากได้หมูขอให้ได้เบนลี่คิดอยากได้เบนลี่ก็ให้ไ ด้หมูยักษ์)
    ให้ครอบครัวชาวหมูทุกครอบครัวมีความสุข
    มีเงินมีทองใช้กันเยอะๆ(จะได้เอาไปซื้ออะไหล่)
    และที่สำคัญขอให้รักและดูแลหมูของเรา
    ไปนานๆเลยครับ พี่น้องชาวหมูๆๆๆ
    ขอบคุณครับ...../\2em24
    เปลี่ยนไปเรื่อย ก็ใจมันชอบ...
    จิรวัฒน์ เหมือนแสง
    99/80 ม.4 ต.สมสะอาด อ.กุฉินารายณ์ จ.กาฬสินธุ์ 46110
    เลขบัญชี 4161400322 ออมทรัพย์
    ธ.กรุงไทย สาขา กุฉินารายณ์ (081-8724156)

jirawat_mu@hotmail.com

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Volume C อ่านข้อความ
    ปีเก่าผ่านไป ปีใหม่เข้ามา
    สำหรับชาว ตระกูลC95 92 ขอให้ทุกท่าน คลัชไม่ลื่น ไฟชาร์ทดี แบตไม่เสื่อม
    วาวล์ไม่รั่ว ก้านไม่หวลม แหวนไม่ตาย คาบูเดินเบานิ่ง วาวล์ไม่เป็นตามด
    คอยล์จ่ายไฟแรง หน้าทองขาวสะอาด ไฟไม่อ่อน ไฟไม่แก่ ลูกปืนไม่หลวม สายเบรคแท้ไม่ขาด สายคลัชแท้ไม่ขาด ก๊อกไม่ร้าว ไม่รั่ว ฝาข้างถังไม่บุบ ให้ได้ตราโลโก้สวยๆ
    ขอให้ได้ปลอกแฮนด์Honda ขอให้ได้ไมล์HMสวยๆ โช๊คหลังโช๊คหน้าไม่ยุบ
    ให้ได้ใส่วงล้อDID ให้ได้ฟลุ๊คเจอบังลม กับ สูบลมสวยๆ ราคาเยาวชน
    ซื้อขนมแถม ปีกนกHM บังโคลนหน้าหลังอย่าได้ผุ ได้เบาะ ยาวเบาะเดี่ยวอย่างที่ท่านต้อง
    การ เกียร์ไม่สึก ฟลุ๊คเจอจุกตะเกียบเบนลี่ ไฟหน้าเลนส์สแตนเลย์
    สุดท้ายนี้ ยางพักเท้าHMสวยๆหน้าหลัง จงเป็นของพี่น้องC9295 ทุกคน

สวัสดี ปี หนู ครับem97
    สาธุครับ
    ตอนแรกว่าจะอวยพรมั้ง แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วละครับผมขอรับพรปีใหม่จาก คุณ Volume C ดีกว่า
    จะให้ดีต้องแถมสาวซ้อนท้ายสวยๆๆด้วยครับ/\2/\2/\2/\2/\2

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Volume C อ่านข้อความ
    สำหรับชาว ตระกูลC95 92ขอให้ทุกท่าน คลัชไม่ลื่นไฟชาร์ทดีแบตไม่เสื่อม
    วาวล์ไม่รั่ว ก้านไม่หลวม แหวนไม่ตาย คาบูเดินเบานิ่ง วาวล์ไม่เป็นตามด
    คอยล์จ่ายไฟแรง หน้าทองขาวสะอาด ไฟไม่อ่อน ไฟไม่แก่ ลูกปืนไม่หลวม สายเบรค สายคลัชแท้ไม่ขาด ก๊อกไม่ร้าว ไม่รั่ว ฝาข้างถังไม่บุบ ให้ได้ตราโลโก้สวยๆ
    ขอให้ได้ปลอกแฮนด์Honda ขอให้ได้ไมล์HMสวยๆ โช๊คหลังโช๊คหน้าไม่ยุบ
    ให้ได้ใส่วงล้อDID ให้ได้ฟลุ๊คเจอบังลม กับ สูบลมสวยๆ ราคาเยาวชน
    ซื้อขนมแถม ปีกนกHM บังโคลนหน้าหลังอย่าได้ผุ ได้เบาะ ยาวเบาะเดี่ยวอย่างที่ท่านต้องการ เกียร์ไม่สึก ฟลุ๊คเจอจุกตะเกียบเบนลี่ ไฟหน้าเลนส์สแตนเลย์
    สุดท้ายนี้ ยางพักเท้าHMสวยๆหน้าหลัง จงเป็นของพี่น้องC9295 ทุกคน

ที่สำคัญมีเงินเติมน้ำมัน ออกทริปอย่างสนุกและปลอดภัย ทุกคนครับ
    สาธุเลยพี่ อีกอย่าง
    ผมขออวยพรให้ขนส่งเปิดให้หมูทุกคันไปจดทะเบียนได้สำห รับคันที่No-Bookครับ
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

ขอให้พี่น้องชาวหมู มีความสุขถ้วนๆหน้าทุกๆคนครับ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Bank C95's Avatar
    สถานที่
    Honda C92-95 Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Bank C95

สวัสดีปีใหม่ครับชาวหมู
    ใครที่สนใจรถตระกลูหมู c92-95 แวะมาได้ที่นี้ เรามี บ้านหมู แล้วครับ ตาม link
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...prune=-1&f=242
    ขอเชิญเข้ามาเป็นครอบครัวเดียวกัน แบบหมูๆ

0099 สาขาซอยรามคำแหง 24 ไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 099-237097-7 ออมทรัพย์ สิริชัย กัลยา ณ กิตติ

Tel. 0895556859

อาจตอบกระทู้ช้าเพราะติดงานนะครับต้องขออภัยไว้ก่อนน ะครับ

ขอเป็นข้าใต้พระบาททุกชาติไป ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

We Love The King maniasky's Avatar
    สถานที่
    Mc SammorClassic Udontani
    ขอบคุณ
    0

สำหรับชาว ตระกูลC95 92ขอให้ทุกท่าน คลัชไม่ลื่นไฟชาร์ทดีแบตไม่เสื่อม
    วาวล์ไม่รั่ว ก้านไม่หลวม แหวนไม่ตาย คาบูเดินเบานิ่ง วาวล์ไม่เป็นตามด
    คอยล์จ่ายไฟแรง หน้าทองขาวสะอาด ไฟไม่อ่อน ไฟไม่แก่ ลูกปืนไม่หลวม สายเบรค สายคลัชแท้ไม่ขาด ก๊อกไม่ร้าว ไม่รั่ว ฝาข้างถังไม่บุบ ให้ได้ตราโลโก้สวยๆ
    ซื้อขนมแถม ปีกนกHM บังโคลนหน้าหลังอย่าได้ผุ ได้เบาะ ยาวเบาะเดี่ยวอย่างที่ท่านต้องการ เกียร์ไม่สึก ฟลุ๊คเจอจุกตะเกียบเบนลี่ ไฟหน้าเลนส์สแตนเลย์

ที่สำคัญมีเงินเติมน้ำมัน ออกทริปอย่างสนุกและปลอดภัย ทุกคนครับ
    สาธุ~! สวัดดีปีใหม่ครับ เฮงๆๆๆๆ
    Honda-C95/Yamaha-Srx600
    รักเธอสุดหัวใจ-แต่เหตุใดหัวใจพ่ายความ... !~คลาสสิค~!
    ทำคืนนี้ให้ดีที่สุด..แต่อย่าหยุด!..ถ้าไม่ถึงจุดสุดยอด
    McSammorClassic Udontani
    •THAILAN
    มีรัยโทรมาครับ“แบงค์”
    08-7857-4133* 1-2-Call
    08-3666-5508 * D-tac

Bookmarks