ขำขัน

ชื่อกระทู้: ขำขัน

chat_vespa@hotmail.com's Avatar
    สถานที่
    นครสวรรค์สกูตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขำขัน

>> >> ชายคนหนึ่ง เพิ่งจะเข้าพักในโรงแรม
    >> >>
    >> >>เค้าเห็นคอมพิวเตอร์เครื่องหนึ่งในห้อง
    >> >>
    >> >>จึงตัดสินใจส่ง e-mail ให้ภรรยา

>> >>แต่เค้าพิมพ์ e-mail address ของภรรยาเค้าผิด
    >> >>
    >> >>และได้ทำการส่ง e-mail นั้นไปโดยที่ไม่เอะใจ
    >> >>
    >> >>ในขณะนั้น...ณ. ที่แห่งหนึ่งในฮัสตัน
    >> >>
    >> >>แม่ม่ายคนหนึ่ง เพิ่งจะกลับจากพิธีฝังศพสามี
    >> >>
    >> >>เธอตัดสินใจเข้าไปตรวจดู e-mail โดยหวังว่า
    >> >>
    >> >>จะมีข้อความแสดงความเสียใจจากญาติๆ และ เพื่อนฝูง
    >> >>
    >> >>หลังจากอ่านข้อความแรกจบลง เธอก็หมดสติเป็นลมทันที
    >> >>
    >> >>ลูกชายของเธอ ก็วิ่งเข้ามาในห้อง เห็นแม่นอนอยู่ที่พื้น
    >> >>
    >> >>และมองไปที่จอคอมพิวเตอร์ เห็นข้อความ เขียนว่า
    >> >>
    >> >>To: ภรรยาที่รักของผม
    >> >>
    >> >>Subject: ผมถึงเรียบร้อยแล้ว
    >> >>
    >> >>Date: 16 มี.ค 2006
    >> >>
    >> >>ผมรู้ว่า คุณจะต้องแปลกใจเป็นอย่างมาก ที่ได้รับข่าวนี้
    >> >>
    >> >>มีคอมพิวเตอร์ที่นี่ด้วย ! และพวกเราก็ได้รับอนุญาตให้ส่ง
    >> >>
    >> >>e-mail ถึงคนที่เรารักได้หนึ่งคน ผมเพิ่งจะมาถึง และ
    >> >>
    >> >>Checked in เรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ทุกอย่างได้เตรียมพร้อม
    >> >>
    >> >>รอต้อนรับคุณ ที่จะมาถึงในวันพรุ่งนี้
    >> >>

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 55+

5555555

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

...
    สถานที่
    ......
    ขอบคุณ
    0

55+

Junior Member K.pp's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Bookmarks