>>>ถามพี่ๆเรื่องท่อโพลีนี่ คับบ<<<

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: >>>ถามพี่ๆเรื่องท่อโพลีนี่ คับบ<<<

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน >>>ถามพี่ๆเรื่องท่อโพลีนี่ คับบ<<<

ท่อโพลีนี่ ราคาเท่าไรเหรอคับ ขายที่ร้านไหนบ้าง แล้วร้านไหนขายถูกที่สุด ร้านอยู่ที่ไหน ใส่แล้วมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้าง ซื้อมาแล้วใส่ได้เลยป่าวคับ จะซื้อมาใส่ PX150 อ่าคับ

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ราคาท่อpolini 6500 บาท ที่ร้านไทยเจริญ ถนนรองเมืองครับ /\3
    ส่วนร้านซุปเปอร์มานะอยู่ตรงวัดมังกรแต่ไม่ทราบราคาแ ต่มีแน่นอน แต่ราคาน่าจะประมาณนี้เช่นกันครับ
    ข้อดีใส่แล้วแรงม้าเพิ่มขึ้นวิ่งดีเสียงเพราะครับมัน บอกไม่ถูกต้องลองดูครับ/\3
    ข้อเสียไม่เห็นมีนะครับ
    ซื้อมาใส่ได้เลยครับแต่อาจจะมีปัญหาติดขาตั้งนิดหน่อ ยก็ดัดแปลงไรนิดหน่อยก็ใส่ได้แล้วครับแต่บางคันก็ใส่ ได้เลยไม่มีปัญหา ไงก็ลองดูก่อนครับ ขอให้สนุกกกับการแต่งรถครับ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

ท่อโพลีนี่ ดีจิงๆๆๆ ถึงจะแพงไปหน่อยแต่ก็คุ้มกับ สิ่งได้ที่เราได้มา ครับ

เมืองทองคะนองเดช

club-4's Avatar
    สถานที่
    club-4
    ขอบคุณ
    0

ร้านซุปเปอร์ประมาณ 5400 บาทครับ

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ club-4 อ่านข้อความ
    ร้านซุปเปอร์ประมาณ 5400 บาทครับ
    ราคาท่อขึ้นแล้วจร้า 5,400-5,500 ตอนนั้นร้านซุปเปอร์ขายราคานี้นะครับ ส่วนร้านไทยเจริญขาย 6,000บ.ราคาเก่าอ่าท่าน อิอิ ได้ข่าวว่าราคาท่อใหม่ขึ้นจากเดิมไปเกือบๆ1,000บ. ตอนนี้ราคาท่อจึงอยู่6,000 บ.นิดๆแล้วอ่าครับ ร้านซุปเปอร์นะครับ ส่วนไทยเจริญน่าจะแพงกว่านิดหน่อยอ่าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แป๊ะตง_888 : 31-12-2007 เมื่อ 11:33
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

club-4's Avatar
    สถานที่
    club-4
    ขอบคุณ
    0

ตาเอ๋ขึ้นราคาอีกแว้วแย่จัง
    em85em85em85

Bookmarks