รุ่นนี้ ชื่อรุ่รอะไรคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รุ่นนี้ ชื่อรุ่รอะไรคับ

Junior Member rakna_dekho's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รุ่นนี้ ชื่อรุ่รอะไรคับ

ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ

รุ่นนี้ชื่อรุ่นอะไร เป็นรถปีไหน สภาพเดิมๆภายนอกป่าวคับเครื่องยนต์เท่าไร การใช้งานในชีวิตประจำวัน

หรือ ข้อควรระวัง อะไรบ้างครับ ขอทราบความคิดเห็นจากพี่ๆด้วยครับ

ชอบมากครับรุ่นนี้ ถ้ามีทะเบียน+โอน ค่าสินสอด ตกประมาณเท่าไร

ขอบคุณครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rakna_dekho : 30-12-2007 เมื่อ 10:13
    พี่ไม่ได้เจ้าชู้นะ แต่พี่ก็แค่...เอ็นดูหนูเท่ากันทุกคน นะจ๊ะ

คันนี้เป็นรุ่น r100r ครับ เครื่อง 1000 c.c ตอนนี้มี อ.บอย ปทุมธานี เป็นผู้ครอบครองอยู่ครับ ลองโทรไปคุยกันซิ เผื่อจะโดนนะครับ.

Senior Member yea's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบครับ

มันคือรุ่น r100r ครับ
    เป็นรถปี 1995 เครื่อง 1000 CC ใช้ในชีวิตประจำวันได้ดี ข้อควรระวังคือระวังหายครับเพราะไม่มีกุญแจคอ ส่วนเรื่องค่าตัวนั้น ตอบว่า ขายไปแล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ได้ข่าวว่าเจ้าของบิดได้แค่ 170 (มีแฟนซ้อนและมีกระเป๋าอีกข้างละ 8 กิโลกรัม) ยังไม่พอใจอีก ผมจึงกลุ้มใจครับ

รูป รูป  

Bookmarks