เเฮป( ปี้ ) นิว เยียร์ 555

ชื่อกระทู้: เเฮป( ปี้ ) นิว เยียร์ 555

สำนักยิ่งโอฬาร เที่ยงทำ's Avatar
    สถานที่
    Classic Layum scooter club
    ขอบคุณ
    0

Cool เเฮป( ปี้ ) นิว เยียร์ 555

มีความสุขมากๆนะ รักทุกคนเลยขอให้รวยๆทุกคนนะts32

Member
    สถานที่
    Classic Layam Club
    ขอบคุณ
    0

Talking มีควาสูขปี2008น่ะคับ

ขอให้ทุกคนมีความสุขปีใหม่2008 และตลอดไปน่ะคับ...แบบปันความสุข ความสนุก ความอบอุ่น ความรัก ให้กันและกันแบบนี้ตลอดไปน่ะคับ....ts23

Member ขอน้ำกินหน่อย's Avatar
    สถานที่
    hatyai scooter club
    ขอบคุณ
    0

เช่นกันครับ ขอให้มีความสุขตลอดปี 51 และมีเงินใช้ด้วยกันทุกท่าน ใครอยากได้ LAM ก็ขอให้ได้สมใจ ใครอยากได้ vespa 58 64 แฮนด์แป๊บก็ขอให้ได้ด้วยกันทุกท่านตามใจปรารถนา สาธุ

britain konglalala's Avatar
    สถานที่
    Cool Club
    ขอบคุณ
    0

Talking happy ด้วย ๆ

ก็ขอให้มีความสุขทุกคน สมหวังทุกประการ มีตังใช้กันเยอะๆ น่ะครับพี่น้องครับ
    happy new year
    [v]

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอให้มีความสุขกันทุกคนน่ะครับ ขอบคุณมิตรภาพที่พี่ๆเพื่อนๆน้องมีให้ และจะมีตลอดไป Classic Layum จงจเริญ ในปี 2008
    กินเหล้าพันจอก ไม่เมาเท่ากับคนรู้ใจ

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

Senior Member noo_px's Avatar
    สถานที่
    •VESPIDAE CLUB•[New Bridge]
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลับมาแล้ววววว...ครับบบบบ......

55....ขอให้ฟามสูขทุกๆคน....อย่า...เจ็บ....อย่า...จ นนน........
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    "VESPIDAE CLUB"
    /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\ /\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

"มีทะเบียน No-Book ไม่สำคัญ ขอให้ไปเที่ยว รถไม่พังก็พอ"

Junior Member
    สถานที่
    SpM-SaPhanMai
    ขอบคุณ
    0

หวาดดี ปีใหม่ ปีหนูทดลองนะกร๊าบๆๆๆๆ ขอให้สมหวังทุกประการนะกร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆem97
    รมรถโบราณสะพานใหม่
    em97 รักในการขับขี่
    รักในการแบ่งปัน
    em19 รักในการท่องเทียว
    รักในการเดินทาง
    รักในการทำความดี

อุ่นใจทุกที่ถ้ามีYai-NeVerDun-V.100

เราพร้อมจะเดินทางร่วมสายไป
    กับเพือนทีมีใจรักในการ ขีบขี่เพื่อสังคมและส่วนรวม
    086-706-1846 ใหญ่ ติดต่อหรือชวนไปงานได้ครับ

ศิษย์ช่างเบียร์เทวดา MR.LAYUM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอให้ทีมงานทุกท่านมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ที่สำคัญมีเงินเยอะน่ะครับ พร้อมกับเที่ยวในทริปปีนี้ให้สนุกทุกคนครับem95 Classic Layum จงเจริญ

รูป รูป  

em97 ว่ากันว่า สุรา เหล้า เบียร์ เป็นสิ่งไม่ดี em97
    em97 นั้นพวกเราต้องดื่มให้หมดจากโลก เพื่อไม่ให้ตกถึงรุ่นลูกรุ่นหลาน em97

มีคนชอบถามผมว่าเฮ้ยคุณบ้าป่าวที่ขี่เวสป้าไปไหนไกลๆ

ผมตอบกลับไปว่าเออกูบ้าแต่ถ้าคุณได้ลองขี่สักครั้งแล ้วไปเที่ยวไกลๆคุณจะได้ทั้งมิตรภาพ ความเป็นเพื่อนเป็นพี่น้อง คุณหาตรงนี้ไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่ได้สัมผัสกับมัน

ขอบคุณทีมงาน Classic Layum scooter club ทุกคนครับ

italy 200's Avatar
    สถานที่
    yenhay No. 555
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีปีใหม่ย้อนหลังนะค่ะพี่เบียร์

[B]แหม่มและพี่เอ็มขอให้ทุกคนมีความสุขนะ ขอให้พี่เบียร์มีความสุขตลอดไปนะค่ะและขอให้มีแฟนสวย ๆนะค่ะการค้าขอให้รวยๆนะค่ะว่างๆจะโทรหาค่ะ[/B] อย่าทำงานหนักนะค่ะแล้วไม่สบายนะค่ะts23
    เลขบัญชี 368-208181-0
    ณัฐวุฒิ ณีระสิงห์ ณ อยุธยา ธ. ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขาย่อยโลตัสคลอง 3
    [email protected] 085-178-0405 ....

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักกัน...................

Bookmarks