เด็กโบ(ลาน) อวยพรปีใหม่ครับ...

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เด็กโบ(ลาน) อวยพรปีใหม่ครับ...

ประธาน ฝ่าย it nu เด็กโบ(ลาน)'s Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) classic bike
    ขอบคุณ
    0

Arrow เด็กโบ(ลาน) อวยพรปีใหม่ครับ...

em88

Happy New Year 2008 น่ะครับ
    ทุกกลุ่มเลยน่ะครับไม่ว่ารถเล็กรถใหญ่
    ขอให้มีความสุขๆมากน่ะครับ
    ขอให้ชาวclassicจงเจริญรุ่งเรืองต่อๆไปในอนาคต
    ขอให้ทุกคนเจอแต่เรื่องดีๆร่ำๆรวยๆรถสวยๆ
    และสมหวังกับความรักน่ะครับ

จากเด็กโบ(ลาน) ครับ
    em90

เด็กโบ(ลาน)classic bike

บอร์กลุ่มครับ
    Hi5กลุ่มน่ะครับ http://dekbolanclassicbike.hi5.com

สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    ธ.กรุงเทพ สาขาสะพานเหลือง
    108-0-59097-7 ภาณุ ไชยศิวามงคล

Member ST.Lucifer's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เช่นกันครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nu เด็กโบ(ลาน) อ่านข้อความ
    em88

Happy New Year 2008 น่ะครับ
    ทุกกลุ่มเลยน่ะครับไม่ว่ารถเล็กรถใหญ่
    ขอให้มีความสุขๆมากน่ะครับ
    ขอให้ชาวclassicจงเจริญรุ่งเรืองต่อๆไปในอนาคต
    ขอให้ทุกคนเจอแต่เรื่องดีๆร่ำๆรวยๆรถสวยๆ
    และสมหวังกับความรักน่ะครับ

จากเด็กโบ(ลาน) ครับ

เช่นกันครับ มีความสุขมากๆนะครับ

จาก

em90
    Trip ไหนๆเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

!!!ล้อครบสต๊าดติดเบรคมีเจอกัน!!!

/\7/\7/\7/\7

( กลุ่ม อนุรักษ์รถโบราณ...ท่าแร่คลาสสิค )

em24 ท่าแร่จังหวัดสกลนคร /\2

เด็ก ST. = Saint ( นักบุญ )

Bookmarks